ดู: 3899|ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สักคิ้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ให้ดูคิวที่สักอ่ะค่ะ

ja-2009-11-20-095.jpg (907.61 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 18)

jina

jina
ก็สวยดีแต่เล็กไป นิดอะ
ไม่ได้เขียนเพิ่มอีกใช่ป่าวค๊ะ  สีนี้เลยใช่ป่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 14:39:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้เขียนเพิ่มอีกใช่ป่าวค๊ะ  สีนี้เลยใช่ป่ะ
ต้นฉบับโพสโดย nacha เมื่อ 30-11-2009 16:45

เขียนหางคิ้วเพิ่มนิดหน่อยค่ะ จะได้ดูเข้มขึ้นมาหน่อยค่ะ แต่ได้สีสวยมากค่ะ  ถูกจัยมากเลยค่ะ
แล้วสักที่ไหนกันบ้างค่ะ รู้มาว่าการสักปากเจ็บมากใช่ไหมค่ะ
เขียนหางคิ้วเพิ่มนิดหน่อยค่ะ จะได้ดูเข้มขึ้นมาหน่อยค่ะ แต่ได้สีสวยมากค่ะ  ถูกจัยมากเลยค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย jina เมื่อ 2009-12-9 14:39

สีสวยดีค่ะ  ไม่ดำเข้มเหมือนที่เคย ๆ เห็น
5# RCA

แล้วจีจี้ ไปทำที่ไหนจ๊ะ  บอกกันบ้างดิ๊  
อยากสวยเหมือนกันนะ  ขอบคุณจ้า
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีดี นะจ๊ะจีจี้
ขอบคุณ จากใจเลยนะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-21 11:22:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปสักคิ้วถาวร ขอบตาบน-ล่าง ปากชมพูถาวรมาตั้งแต่อายุ19ปี

ออกมาถูกใจเหมือนกัน

กลับไทยไปสักเพิ่มอีก เพราะน ...
ต้นฉบับโพสโดย RCA เมื่อ 15-12-2009 17:54

ค่ะ สวยมากเลย..จมูกก็สวยเอามากๆๆๆๆ  ชอบจัง
อืม!!รู้สึกว่าจี้จะมีข้อมูลดี ดี เกี่ยวกับการศัลยกรรมอยู่เยอะเน๊อะ(ผู้หญิงไม่ยอมหยุดสวย)
ดีแล้วละจะได้มีประโยชน์กะผู้ที่กำลังศึกษาหาข้อมูลอยู่..น้องสาวแม่เค้าไม่ค่อยมีคิ้วกำลัง
สนใจเรื่องนี้อยู่บ้างเหมือนกัน..จ่ะ..จะได้แนะนำสถานที่ตามที่จี้บอก..ขอบคุณนะจ๊ะสุดสวย
สวยค่ะทั้งสองคนเลยขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะกับเมืองไทยปีหน้าจะไปเติมสีเพิ่มซะหน่อยไม่รู้ตอนนี้ราคาเท่าไรแล้วคุณ    สักขอบตาบนและล่างสวยค่ะเซ็กซี่ดีอยากทราบราคาที่สักอ่ะค่ะพอจะบอกได้ไหมค่ะขอบคุณมากๆค่ะ
ขอบคุณมากนะค่ะคุณจี้จี้
สักปากชมพูสวยไม่ต้องทาลิปสติกบ่อยด้วยเเค่ทาลิปมันพอเเล้ววเน๊อะ สวยค่ะจีจี้^^
ไม่ค่อยแนะนำให้สาวๆ สักกันเลยนะคับ ถามว่าทำไม คิ้วกะตา สำคัญมากต่อการแปลงโแมของสาวๆนะคับ

ถ้าคุณแต่งหน้า เขียนคิ้วในทรงต่างๆ หน้าตา จะดูแปลกไปตามสไตล์ แต่ถ้าคิ้วเปนทรงถาวร บางครั้งจะทำให้แต่งยังไง หน้า

ก้อไม่หนีจากเดิมๆ
สักเท่าไหร่อ่ะคะ  เคยเห็นแบบที่สัก 3 มิติเหมือนกัน  สวยน่าทำมากมาย
เราไปทำคิ้ว สามมิติมาชอบเหมือนกันค่ะ ชมได้นะคะเผื่อเป็นข้อมูลดีๆ
http://www.dungdong.com/viewthre ... E0%B8%A7&page=2
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้