ดู: 1399|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ขอคำปรึกษาหน่อยนะค่ะ กับคุณหมอศิริพรชัย

[คัดลอกลิงก์]
พอดีจะไปทำจมูกวันที่31 พ.ค. นี้แล้วค่ะสิ่งที่กลัวคือการเอียงของจมูกค่ะกลัวเอียงมากหมดสวยกันพอดี
แล้วตัวเองก็เป็นภูมิแพ้ด้วยค่ะ ชอบจามและคัดจมูกบ่อยๆแต่ไม่ว่าคลีนิกไหนก็บอกว่าสามารถทำได้
ดิฉันมีความกลัวสองเรื่องนี้มาก หมอศิริพรชัย โอเคไหมค่ะ ขอคำปรึกษาหน่อยนะค่ะ
ไม่รู้จักค่ะ
แล้วแต่ดวงค่ะ หลายคนทำก็สวย คุณทำทรงสวย
แต่เราไปทำมาได้โคดเอียงขวา ตกจากแกนกลางไปเลย
แต่ไปแก้มาแล้วค่ะกับหมอเจ้าใหม่ แต่ก็ได้เอียงซ้ายแต่ไม่มากทะไหร่ เซ็ง
เราจะทำกัยคุณหมอท่านนี้เหมือนกันค่ะ ได้คิววันพฤหัสที่สิบนี้ล่ะค่ะ :)
ไอ้เรื่องเบี้ยวไม่เบี้ยวนี่จะตอบได้ต้องรอยุบสนิดเท่านั้นอ่ะหลังทำเสร็จอย่างไร.บนบอกเลยแล้วแต่ดวง)

โชคดีนะคะ :)). ใจเย็นๆอย่านอยซ์ไปเลยค่ะ รอปรึกษาคุณหมอถึงเรื่องภูมิแพ้เราด้วยก็จะดีค่ะว่ามันทำให้มีผลกระทบอะไรต่อจมูกเราบ้างแล้วทำอย่างไรได้บ้าง เอาใจช่วยนะคะ ;)
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-7 09:57:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณJazzyii ค่ะไงทำมาแล้วเอารูปมาให้ดูด้วยนะค่ะ ถ้าเอียงหมอเค้าแก้ให้ใช่ไหมค่ะ แล้วที่เอียงเกิดจากหมอรึป่าวค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้