ดู: 6968|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จมูกเป็นสันข้างเดียว ทำไงดี ขอคำปรึกษาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ทำจมูกมาได้ประมาณเดือนกว่าแล้วค่ะดูเป็นสันมากเลย แล้วมันจะยุบลงมั๊ยเนี่ย
ของเราก็เป็นลักษณะคล้ายๆกันกับของตังเองอะค่ะ
จะเห็นชัดๆเมือดูใกล้ถ้าไม่สังเกตก็ไม่ค่อยเห็น
ก็กลุ้มใจเหมือนกัน

แสดงความคิดเห็น

เราชอบทรงนี้นะแต่ไม่น่ามีเหลี่ยมเลย  โพสต์ 2012-5-8 12:11
เราว่ามีทางเดียวปรึกษาหมอแล้วแก้จมูกใหม่ค่ะ  โพสต์ 2012-5-7 15:07
ต้องทาแป้งตรงจมูกตลอดเลยค่ะ  โพสต์ 2012-5-7 11:05
ทำที่ไหนอะครับ

ร.พ ยันฮี ค่ะ หมอกรีชาติ  โพสต์ 2012-5-7 11:05
เราก็เป็น เซ็ง เหมือนจมูกไม่เท่ากัน เวลาถ่ายรูปเหนชัดเจนมากก
จับเป็นสันด้านที่ไม่ได้ผ่าใช่ไหมคัฟฟ  ส่วนด้านที่ผ่ากลับไม่เป็นใช่ไหมคัฟฟ  มันเกิดจากอะไรคัฟ อยากรู้เหมือนกันคัฟฟ

เป็นสันทั้งสองด้านเลยค่ะแต่ด้านที่ผ่าชัดกว่า  โพสต์ 2012-5-8 12:13
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ  ที่คุณ Zab  พูด  อยากรู้เหมือนกันค่ะ  นอยมากๆ หาข้อมูลอยู่เหมือนกันค่ะ
เปนเหมือนกันค่ะ เปนสันชัดเจนข้างที่ไม่ได้ผ่า ส่วนข้างที่ผ่า ช่วงกลางถึงปลายจมูก หาสันไม่เจอ นอย มาก
เราก็เป็นเหมือนกันค่ะ ทำมาสิบปีพอดี  เป็นสันด้านเดียวอีกด้านหนึ่งสวย
แอบเซ็ง กำลังจะไปแก้แต่ไม่รู้จะไปแก้ที่ไหนดีค่ะ
เราก็เป็นเหมือนกันครับ แต่เราเป็นข้างที่ผ่า. นอยมาก ผึ้งทำมาได้ 8 วันเองครับ
แล้วคุณหมอว่าไงอะค่ะ สามารถแก้ได้ไหมค่ะ
เรามีสันข้างที่ผ่า ถ้าำมาสังเกตุดีๆดูเผินเหมืนจะเบี้ยว
เพื่อความสบายใจ เราว่าน่าจะปรึกษาคุณหมอนะคะ เราแนะนำคุณหมอสมยศที่ Yoskarn Clinic ค่ะ เราเคยไปใช้บริการที่นี่ดีมากๆเลยค่ะ ลองโทรสอบถามคิวคุณหมอ ได้ที่เบอร์ 02-253-8901
อยู่ที่หมอตะไบกระดูกจ้า
รอให้ยุบให้หมดซักสี่เดือน ถ้ายังไม่เท่ากันมีอยู่สองอย่าง
คือหมอตะไบให้ไม่เท่ากัน กับสันกระดูกไม่เท่ากันตั้งแต่เเรกจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้