ดู: 1836|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เครียดมากกก...ทำจมูกกับหมอสุรพล ไม่ค่อยสวย แล้วยังขอบตำช้ำ

[คัดลอกลิงก์]
เจ้าของกระู้ทู้ทำจมูกมาได้ 3  เดือนแล้ว...จมูกดูเป็นธรรมชาติมากกกกกก แ่ต่ที่สำคัญขอบตาทั้ง 2 ข้างคล้ำไปหมด แต่งหน้ากลบก็ยังเห็นชัด เครียดมากเลย...ทำให้แลดูหน้าตาหมองคล้ำตลอดเวลา ทั้งที่เราก็ทาอายครีม....จึงอยากขอคำแนะนำในการแก้ไขค่ะ
ปล.ในอนาคตก็คิดว่าจะแก้จมูก แต่คงต้องเลือกหมอที่เรามั่นใจ
ขอบตาตรงไหนคะ ของเราขอบตาบน ตรงที่เราเขียนอานไลเนอร จะเป็นรอยเหมือนเขียนขอบตาสวยๆ ประมานปีกว่าๆนะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-5 09:36:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Miyakehub เมื่อ 2012-5-5 09:28
ขอบตาตรงไหนคะ ของเราขอบตาบน ตรงที่เราเขียนอานไลเนอร ...

ช้ำทั้งตาบน ตาล่างและเบ้าตาค่ะ....T T มันจะหายมั้ยคะ....
ที่จิงสองอาทิตยน่าจะหายแล้ว ของเปียไม่ชำ้มาก แต่ของพี่สาวเเปีย เค้าชำมากกกกกกก ตาม่วงเลย ทั้งบนล่าง เหมือน โดนต่อย แต่พี่สาวก็สองอาทิตยเริ่มหาย แต่จำไม่ได้แระ ว่าหายสนิทเมื่อไร
อยากเห็นรูปจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้