ดู: 7168|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ Vs หมอศรัณย์ p10 ,,เลือกคนไหนดี?

[คัดลอกลิงก์]
กิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ Vs หมอศรัณย์ p10 ,,เลือกคนไหนดี? อ่ะค่ะ ลังเลมาก

ราคาพอๆกัน p10 ถูกกว่าหน่อย แต่ใจจริงอยากทำเลอลักษณ์ เพราะว่าเค้าให้ยานอนหลับ
แบบว่าแอบกลัวค่ะ
หมอเกมส์ก็ดีนะจ๊ะ เคยอยู่เลอลักษณ์

พี่เองก็ทำจมูก ใช้ยานอนหลับ ตื่นมาก็ไม่มีปัญหาอะไรนะคะ
รพ.เลอลักษณ์ น่าจะดีกว่าน้ะค้ะเพราะอ่านกระทู้มาดังมากคนทำเยอะมาก
ส่วนตัวเราว่าหมอศรันย์ดีกว่าค่ะ
หมอกิตติศักธิ์ เลอลัก เราทัมหน้าอกกับหมอ คนทัมจมูกกับหมอก๊อเยอะ หมอจัยดี แต่เราทัมจมูกกับหมอเกมส์แต่ของ

เรามีปัญหาหมอเหลาซิลิโคลนไม่เรียบ เรากำลังจะไปแก้เสียค่าแก้อีกห้าัพัน เคลียมากขอบอก ทัมมาสองเดือนกว่าจะ

สามเดือนและ

แสดงความคิดเห็น

กำลังจะไปทำหน้าอกที่เลอลักษณ์ อาทิตย์แอบกลัว  โพสต์ 2012-9-5 20:38
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-5 03:21:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jujubbabe เมื่อ 2012-5-4 00:10
หมอเกมส์ก็ดีนะจ๊ะ เคยอยู่เลอลักษณ์

พี่เองก็ทำจมูก  ...

หมอเกมส์นี่ ใช่ที่เปิดคลินิกชื่อ bb clinic ป่ะค่ะ
แล้วเขามี ราคาเท่าไรบ้างค่ะ ขอบคุณค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-5 03:23:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mlkgel เมื่อ 2012-5-4 05:57
หมอกิตติศักธิ์ เลอลัก เราทัมหน้าอกกับหมอ คนทัมจมูกก ...

เป็นกำลังใจให้ค่ะ สู้ๆ
อายุ 16 หมอทำให้ป่ะค่ะ   แค่แม่อันุญาติ แล้วก๊จะพาไปทำด้วยค่ะ

ได้ค่ะ พ้น 15 ก็ทำได้แล้วค่ะ  โพสต์ 2012-5-22 13:12
ถ้าแม่พาใปทำก๊ทำใด้เร๊ยใช่ป่ะ ค่ะ

ใช่ค่ะ  โพสต์ 2012-5-25 21:21
ไม่ค่อยประทับใจทั้ง2หมอเลยอ่ะค่ะ
หมอศรัณทำไม่โด่งคะ คนดูว่าทำธรรมชาติแต่ตัวเราว่าธรรมชาติเกิน เราบอกว่าเอาโด่งๆในส่วนตัวแล้วไม่ค่อยพอใจคะ แต่ถ้าเรื่องความแข็งแรงนะคะสุดยอดคะ มันแล้วแต่คนชอบอ่ะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย parwinee เมื่อ 2012-5-5 03:21
หมอเกมส์นี่ ใช่ที่เปิดคลินิกชื่อ bb clinic ป่ะค่ะ
แล้วเ ...

หมอเกมส์ก็มีแค่ bb you กะ bb clinic อ่ะค่ะ
ราคาเสริมจมูกที่รังสิต 12400  บาท ซิลิโคนอเมริกา

แนะนำหมอเกมส์ดีกว่าอ่ะ
ใจดี
รับประกัน 3 เดือน
ไม่เขียว ไม่ช้ำเลย
ใช้ยานอนหลับ พอตื่นมาแล้วไม่มึนเลยนะ
เราแนะนำหมอกิตติศักดิ์เราก็เป็นงูกค้าหมอใจดีมากคิวยาวมาก
เชียร์หมอ กิตติศักดิ์คะ พึ่งไปทำมาวันที่ 4  
บวมน้อยมาก วันนี้ไปเที่ยวข้างนอกได้เลย

The best มากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้