ดู: 1536|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ขอคำแนะนำตนับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mangkhapun เมื่อ 2012-4-30 14:47

ผมมองดูรูปปากของตัวเองละคิดว่า มันไม่ค่อยเข้ากะหน้าเลย ขอความเห็นหน่อยครับ

ดูๆ ไปแล้วก็ไม่มีปัญหาอะไร
แต่ถ้าเป็น ทรงกระจับ ก็จะช่วยให้ดูดีขึ้น
เรื่องปากบางมันแล้วแต่คนชอบอะค่ะ  แต่หนูชอบแบบอิ่มๆๆแบบนี้นะ
เราจะรู้ถึงปัญหาของตัวเองดีกว่าใครครับ   เพราะฉะนั้น ผมแนะนำว่า ถ้าคุณคิดว่ามันสร้างปัญหาให้กับชีวิตคุณ หรือ ทำให้คุณเสียความมั่นใจในการใช้ชีวิตในสังคม   ไม่ใช่เพราะประเด็นสร้างความสวยงามเป็นหลัก  ผมก็สนับสนุนให้ทำครับ   
ที่พูดเป็นสองแนวทางเนื่องจากการทำศัลยกรรมทุกอย่างมีความเสี่ยงทั้งสิ้น  ดังนั้นผลที่ออกมาจึงไม่แน่นอน อาจจะได้รูปปากสวยอย่างที่ต้องการ หรือไม่ก็ไม่ได้ดั่งใจ  แล้วเอาปากเก่ากลับคืนมาไม่ได้นะครับ  ตัดสินใจและชั่งใจดูให้ดีๆครับ
จริงๆแล้วตามโหงวเฮ้ง ผู้ชายควรปากหนานะคะ แต่อาจไม่สวยเท่าไหร่
จะเห็นว่าบางคนไม่สวยแต่โหงวเฮ้งดีค่ะ
ถ้าจะทำต้องคิดดีๆ ทำแล้วแก้เอาคืนไม่ได้ค่ะ
ถ้าจะทำขอให้เลือกหมอดีๆนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้