ดู: 3345|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปรึกษาจร้า อยากทำปากบางมากๆ

[คัดลอกลิงก์]
เราเป็นคนปากบนใหญ่และเบลอมีแต่คนบอกว่าถ้าจะทำฟันไปทำปากดีกว่าเราเลยอยากปรึกษาว่าทำปากบางเราต้องรักษาตัวนานมั้ย แล้วเจ็บมากมั้ยเวลาทำเราอยากทำแต่ยังกล้าๆกลัวๆอยู่ ขอคำแนะนำด้วยนะคะ  
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-28 16:12:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปใหญ่ไปหน่อย แฮ่ๆ  
ดูแล้วเหมือนฟันเยินมากกว่าเคยจัดฟันป่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-28 17:31:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราไปหาหมอฟันแล้วเค้าบอกว่าฟันน่าเรามันปกติ แต่ขากรรไกรล่างเรามันเล็กหมอเค้าเลยไม่จัดให้มันต้องผ่าตัดยื่นขากรรไกรล่าง เป็นแสน เรายังเรียนอยู่เลยไม่มีเงินขนาดนั้น  เลยอยากทำให้ปากเล็กลงเพราะเพื่อนเราชอบว่าปากเราเบลอแล้วก็ใหญ่
ทำปากบางพักฟื้นไม่นานคะ เจ็ดวันตัดไหมคะ เจ็บพอทน แต่ถ้าอยากสวยก้อต้องอดทนจิงไม๊?
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-28 20:18:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะอยากสวยต้องทน  สู้ๆ  ขอบคุณค่ะ
ไม่เจ็บหรอกเราทำมาแล้ว แต่ไม่สวยอ่ะ อยากจะไปทำที่ใหม่ดูแต่ไม่รู้คลีนิคอยู่แถวไหน ไปไม่ถูกเลยอ่ะ แย่จัง ตอนนี้จัดฟันอยู่และไม่มีทีท่าว่าปากจะเล็กลงเลย เลยอยากไปทำปากบางอีกครั้งอ่ะ

แสดงความคิดเห็น

ไปทำปากที่ไหนมาค่ะ หมอทำให้ไม่บาง แลิวกลับไปคุยกะหมอเก่ารึยัง  โพสต์ 2012-6-24 11:33
คิดว่าทำปากบางก่อนก็ดีนะค่ะ เราว่าขากรรไกรล่างก็ไม่ได้เล็กไปนะ(คือเราเคยเจอคนที่ขากรรไกรเล็กกว่านี้อีกยังไม่ผ่าเลย)

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วยค่ะทำปากก่อนเลย  โพสต์ 2012-6-24 00:39
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-24 00:13:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราไปทำปากบางมาแล้วค่ะ ตอนฉีดยาชาแอบเจ็บตอนนี้เดือนกว่าแล้วค่ะ แต่ตั้งแต่ผ่ามาเราแพ้อะไรต่างๆรอบตัวง่ายมากเลย ตอนนี้ปากบวมลอกด้วยไม่รู้ว่าแพ้อะไร  
ต้นฉบับโพสต์โดย ninija เมื่อ 2012-6-24 00:13
เราไปทำปากบางมาแล้วค่ะ ตอนฉีดยาชาแอบเจ็บตอนนี้เดือ ...

ไปทำที่ไหนมา   ราคาเท่าไรครับ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-24 16:31:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราบอกทางข้อความนะคะ  ตอนนี้ปากเรายุบไปแล้วค่ะเริ่มกลับมาปกติ  ปากในรูปอาจจะดูเว่อไปหน่อย ตัวจริงจะไม่ใหญ่ขนาดนั้นค่ะจะเท่าๆกับปากล่าง ที่เราไปทำเพราะเวลาถ่ายรูปปากจะใหญ่เว่อ  ตอนนี้ก็รักษาตัวเองไม่ให้เจอสิ่งแปลกปลอมเยอะๆ  เราแพ้มาสองรอบแล้วค่ะตั้งแต่ทำปากบางมา หาสาเหตไม่เจอว่าแพ้อะไร
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-24 16:32:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย amplemiracle เมื่อ 2012-6-24 15:53
ไปทำที่ไหนมา   ราคาเท่าไรครับ   ...

คุณหมอแถวๆ  รังสิตค่ะ ชื่อคุณหมอบอกไปในข้อความนะคะ  ราคา6000  บาทค่ะ
ขอให้ได้ปากบางสวยๆนะคะคุณน้อง  ทําปากบาง และเสริมจมูก รับรองสวยเริดเลยจ้า  ปากของพี่ก้อแนวนี้เลยแต่ก่อน แถมเชิดอีกด้วย ถ้าไม่ยิ้ม นี่คนนึกว่า โกรธใครมาตลอดเลยหล่ะ พี่ว่าจะไป ทําอีกรอบสองอยู่อ่ะ เชิดก็ชั่งขอให้บางที่สุด
ต้นฉบับโพสต์โดย ninija เมื่อ 2012-6-24 16:32
คุณหมอแถวๆ  รังสิตค่ะ ชื่อคุณหมอบอกไปในข้อความนะคะ  ...

อยากให้คุณน้องมารีวิวหรือลงรูปให้ดูว่า ตอนนี้ปากสวยไปถึงไหนแล้วครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย ninija เมื่อ 2012-6-24 16:31
เราบอกทางข้อความนะคะ  ตอนนี้ปากเรายุบไปแล้วค่ะเริ่ม ...

อัพรูปให้ดูหน่อยสิครับ
ตอนนี้สวยไปถึงไหนแล้วครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้