ดู: 4839|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สวยพอรึเปล่าคะ

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆช่วยดูให้หน่อยคะว่าเราทำจะดีม้ยกลัวทำแล้วหน้าเปลี่ยนงะ

Copy of IMG_0734.JPG (578.43 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

Copy of IMG_0734.JPG

IMG_1239.JPG (38.45 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

น่ารักดีนะครับ

สวย ด้วย
โด่งแล้วนะ ลุงว่าอ่ะ ไม่เห็นจำเป็นต้องทำเลย
หยดน้ำที่ปลายก้พอมีแล้ว ลุงว่าไปดูแลอย่างอื่นดีกว่ามั้งครับ
สวยแร้ววววจร้าๆๆๆๆ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-24 14:38:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จริงเหรอคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-24 14:44:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากได้แบบนี้
[img][/img]
จมูกสวยแล้วอ่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-24 15:19:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกเล็กไปมั้ยกลัวทำแล้วเห็นเป็นแท่งงะ

Picture0019.jpg (97.5 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

จมูกสวยแล้วค่ะ
ขออนุญาติย้ายกระทู้ไปห้องสอบถามนะครับ สมาชิกจะได้เข้ามาช่วยออกความเห็นกันเยอะๆ
ทำตามาหรือ เปล่าค่ะ?  ถ้าคิดจะทำไม่ต้องกลัวเลยค่ะต้องออกมาสวยมากมายเลย
อืมมมมม สวยพอไหมเราตอบไม่ได้อะค่ะ - -"
อยู่ที่ว่าคุณจะเทียบกับใคร พอใจในตัวเองในจุดไหนมากกว่า
สวยแล้วค่า  ไม่ต้องทำหรอก
ถามตัวเองก่อนดีมั้ยคะ ว่าพอใจหรือยัง ถ้าพอใจแล้วก้อไม่ต้อง เพราะแต่ละคน มุมมองความสวยมันต่างกันอ่ะค่ะ
สวยเเล้วจ้า อย่าทำเลยนะคับ ^^
..........หยุดความสวยคุณไว้ตรงนั้น .........แน่ะ ยังมองหน้าอีก สวยมากรุยคุณ พอๆๆ เปลืองๆๆ เอาเงินไปกินของอร่อยๆๆดีกว่า แค่เน้ คุรก้อ สวยที่สุด ในเขต อ.บ.ต และ ปริมณฑล แล้วจ๊ะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-25 08:54:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กลัวทำแล้วตาเปลี่ยนแต่อยากทำกะหมอคมกริชคะเอาตรงหัวตาขึ้นไม่มาก  นี่น้องสาวเรา
เราอยากได้แบบนี้เพื่อนๆว่าสวยมั้ยน้องสาวเราทำที่ยันฮี

DSC00422.JPG (56.49 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

สวยขนาดนี้ไม่ต้องทำแล้วกะด้ายคร่า

แต่ไม่แน่น้าถ้าทำอาจสวยกว่าเดิม
สวยอยู่แล้วค่า ตาก้อสวยมากๆ อยู่แล้ว จะทำอะไร อีกทำไมหรอคะ
อยากบอกว่า คุณปเปนคนที่ตาสวยมากๆรุย เห็นแล้วละลายเหมือนกัน

น้องสาวสวยสู้พี่ไม่ได้ค่ะ อย่าโกรธนะ
พี่สวย น้องน่ารักจ้า จุ๊ฟๆ
สวยจังเลยจ้า ถ้าทำคิดดูดีๆๆนะ เอาตัวเองคิดไว้เลยว่าอยากทำเพราะ เราอยากทำ แล้ว ปรึกษาคุณหมอนะค่ะจะได้รู้เลยว่าเราทำได้แค่ไหนจะเปลียนไหม  อย่าตามกระแสนะ ต้องใจเราอยากเปลียนจริงๆๆโรสว่าตอนนี้ก็สวยแล้ว ถ้าทำก็คงสวยขึ้น เพราะพี่ๆๆที่นี้ทำแล้วสวยหล่อกันทุกคนเลย
สวยจังเลยค่ะ
สวยแร้วจร้า

น่ารัก แร้ว
สวยแล้วทั้งตาและจมูก ถ้าเป็นเราจะทำปากบางง่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้