ดู: 1369|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทำจมูกต้องรู้อะไรบ้างค่ะ แนะนำหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
พอดี อยากทำจมูกงะคะ อยากขอคำแนะนำหน่อยคะ ว่าต้องรู้เรื่องอะไรบ้าง พอไปอ่านรีวิวแล้วงงๆ มีชนิดของซิลิโคน แบบไหนดีกว่ากันงะค่ะ แล้ว ยกกี่สเต๊ป นี้คืออะไรเหรอค่ะ แนะนำหน่อยนะค่ะ ขอบคุณคะ
http://gamesbbclinic.blogspot.com/2012/01/blog-post.html

ลองเข้าไปอ่านดูนะจ๊ะ
ต้องลองเข้าไปสอบถามกับคุณหมอที่คลินิคดูก่อนอ่ะค่ะ ว่าทรงจมูกเราเหมาะกับจมูกทรงแบบไหน ส่วนซิลิโคนนี่มีหลายแบบแตกต่างกันไปตามราคาค่ะ  เราทำกับเมโทรคลีนิคแถวๆเพชรบุรี31อ่ะค่ะ ที่เราทำเป็นแบบสองหมื่อนมันจะนิ่มๆๆ เห็นคุณหมอบอกว่าแบบนีั้มันจะแนบเนื้อ แต่เราเห็นที่คลีนิคมีซิลิโคนแบบ 10000 15000 ด้วยย แรร้สแต่เราจะเลือกด้วยอ่ะค่ะ  ลองเข้าไปถามคุณหมอก่อนจะดีกว่านะค่ะ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้