ดู: 4709|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูก20วัน เหมือนแกนจะรัด ไม่ธรรมชาติ ปลายเหมือนบวมๆ แก้ไงดี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jj_pop เมื่อ 2012-4-22 21:49

ขอคำแนะนำด่วยครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-22 21:53:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอ อ.ทาวอินทาว
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-22 23:41:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เฮ้อ ไม่มีคนตอบเลย
กลับไปหาหมอ
รอดูสักเดือนสองเดือนครับ แต่ถ้ามันแบบรัดและดูว่าไม่เวิร์คก็กลับไปปรึกษาคุณหมอดูครับผมว่า หมอน่าจะช่วยได้เพราะอยู่ในประกันครับ
20 วันดูรัด ๆ เสริมโด่งมากไปหรอครับลองไปถามคุณหมอนะ ผมลองถามหมอดูถ้าโด่งไปมันจะเห็นเป็นตัวซิลิโคนเลย
เลยไม่กล้าแก้ก็เอาธรรมชาติเนี่ยแหละหรือมันเป็นแท่งตรงเลยไม่มีแนวสโลปข้าง ๆ ลองไปถามหมอให้แน่ใจเลยดีกว่า
มีอะไรรีบไปหาหมอเลย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-23 09:46:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jj_pop เมื่อ 2012-4-23 09:48

มันไม่ค่อยมีสโลปข้างซ้ายอ่ะครับ
แต่ด้านขวาปกติ แกนเหมือนจะเอียงซ้ายนิดๆ
ผมว่าจะรอดูสัก 1 เดือน หรือรีบไปหาหมอดีครับ
รอก่อนคะ สักเดือนคงดีขึ้น
ลองไปปรึกษาหมอดูก่อนไหมคะ ถ้าหมอแนะนำว่าให้รอดูไปก่อนค่อยทำตามคำแนะนำหมอคะ
ไปปรึกษาหมอดีกว่าคับ ถ้าหมอบอกให้รอดูค่อยรอดู
เสียดายจัง ทรงอุตส่าห์สวยอ่าค่ะ
จากที่ดูนะครับเหมือนที่ผมเองเคยเป็นคือตัวซีลิโคนมันบิด มองซ้ายกับขวาเลยเหมือนสโลปไม่เท่ากัน จากที่ดูมันเหมือนบิดตั้วตั้งแต่สูงจากปลายขึ้นมาหน่อยจนถึงนะหว่างคิ้ว  สังเกตุได้จากเงาสองฝั่งมันต่างกัน  รีบกลับไปแก้ก็ดีนะครับก่อนที่ผังผืดเกาะมากกว่านี้จะเลาะลำบาก เจ็บด้วย
เป็นเหมือนกันค่ะ แก้มาได้25วันค่ะ และวันที่11พค.จะไปเอาออกค่ะ แก้ให้เตี้ยลงกับหมอคนเดิม เพราะนานไปรัดยิ่งกว่านี้ค่ะ เป็นแบบนี้เพราะหมอบอกว่าเนื้อน้อยแต่ทำโด่ง
สวยดีนะคะ ของเราเนื้อน้อยแต่อยากได้โด่งๆ อาจจะยังบวมด้วยหรือป้าวคะ ลองปรึกษาคุณหมอดูนะมันอาจจะโด่งไปต้องแก้ให้โด่งน้อยกว่านี้หรืออาจมีสโลปหน่อย แต่แบบสวยจังเลยค่ะชอบ
ใจเย็นๆจ้า รอให้ครบเดือนก่อนค่อยเข้าไปปรึกษาก็ได้นะคะ ของแบบนี้ต้องรอเวลาจ้า
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-28 02:17:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้องรีบไปหาหมอแล้ว
ไปพบหมอรึยังคะ หมอว่ายังไงบ้างเหรอ?

เพราะดูแล้วของเราก็เป็นเหมือนกันเลยค่ะ
ปรึกษาคุณหมอก่อนดีกว่าค่ะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-30 02:23:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปแก้มาแล้วครับ ยังคงเหมือนเดิม เจ็บตัวฟรี ไม่อยากไปอีกแล้ว

>>>>>>แนะนำที่แก้ทีครับ<<<<<<<
เป็นกำลังใจนะคะ
หมอเกสม์ครับ BB you ลองปรึกษาก่อนได่้ เอาใจช่วยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้