ดู: 1794|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สมาชิกใหม่ขอถามหน่อยคะ^^

[คัดลอกลิงก์]
มีใครเคยทำตากับคุณหมอ พิชัย พัวเพิ่มพูลศิริ ที่รพ.พญาไท3 มั้ยคะ .. จริงๆตั้งใจว่าจะไปทำกับคุณหมอกมล เพราะหาข้อมูลจากที่นี่มานาน รู้ว่าคุณหมอฝีมือดี และไปคุยกับคุณหมอมาแล้ว แต่แม่เค้าเห็นว่ามันแพงไป พอดีไปเจอคุณหมอพิชัย คิดราคาแค่ 8000 แม่เลยอยากให้ทำกับหมอคนนี้แทน หรือไม่ก็ที่อื่นที่ถูกกว่านี้

ก็เข้าใจแม่ เพราะหนูยังหาเงินเองไม่ได้ แต่เราก็กลัวจะทำออกมาแล้วมีปัญหา เพราะเราแทบไม่มีข้อมูลเค้าเรื่องศัลยกรรมเท่าไหร่

ถ้าพี่คนไหนเคยทำตากับคุณหมอคนนี้ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ  ทำตาสองชั้น ถ้าทำไปแล้ว..มันจะแก้ไม่ได้ใช่มั้ยคะ ... ถ้าแก้ไม่ได้ หนูก็ไม่อยากเสี่ยงเลย กลุ้มใจนิดๆ(--")
หมอกมล ยูเนียนนน มอล เก่งเรื่องตาจ๊ะ  
แต่ ผมมะได้ทำกับหมอคนนี้เน้อ ผมทำจมูกกับคาง กับหมอนพรัตน์ จ๊ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-25 12:40:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
2# yonan

ขอบคุณพี่มากคะ เห็นมีคนรีวิวหมอนพรัตน์เหมือนกัน เผื่อเป็นทางเลือกใหม่ เดี๋ยวลองหาไปเรื่อยๆก่อน เผื่อมีหมอที่คลิ๊กกับเรามั่ง(ทั้งราคาและคุณภาพ) ต้องไม่รีบร้อนๆ ^^"
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้