ดู: 4250|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ระหว่าง หมอสยามเพชรบุรี ซอย 7 กับ หมอศรัณย์ แนะนำหน่อยนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
ลังเลอยู่ 2 ที่ ค่ะ ไม่รู้จะทำที่ไหนดี
เป็นคนจมูกเรียว ยาว ไม่แหมบมาก แต่ก็ไม่ได้โด่งมากอ่ะค่ะ
อยากได้แบบทรงหยดน้ำ จะทำกับหมอไหนดีคะ

ขอคำแนะนำทีนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ :)
แล้วแต่ดวงเลยค่ะ หมอสยามที่ไม่สวยก็เยอะนะคะ ที่สวยก็เยอะเหมือนกัน แต่ทรงเค้าโด่งเลยล่ะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-16 16:07:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จริงค่ะ อันนี้กลัวมาก เพราะมีคนรู้จักทำแพงมากไม่สวยก็มี ทำถูกมากทั้งสวยก็มี ไม่สวยก็มี ตอนนี้จิตตกมาก คือไม่รู้จะทำกับหมอท่านไหนดี T____________________T
ขอบคุณคำแนะนำนะคะ
เชียร์หมอศรันย์ครับ  เก่ง ทรงสวย โด่งแล้วก็มีจรรยาปรรณความเป็นหมอสูงมากๆๆ บริการหลังเสริมก็โอเครมากๆๆ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-16 18:25:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆนะคะสำหรับคำแนะนำดี ๆ ค่ะ วันพฤหัสนี้ว่าจะเข้าไปปรึกษาหมอแล้วค๊าาาาาาาาา
เชียร์หมอชาตรีคับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-16 21:44:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยิ่งดูรีวิว ยิ่งมีตัวเลือกเยอะ แต่ว่าอยากทำภายในปิดเทอมนี้อ่ะค่ะ เริ่มเครียด T T
เชียร์หมอศรัณย์ด้วยคนจ้า หมอมีจรรยาบรรณดีมากซึ่งหมอบางคนไม่มี ขอให้เจอหมอที่ถูกใจน่ะค่ะ ทำแล้วสวยๆ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-17 09:50:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อยากได้ทรงแบนี้อ่ะค่ะ ทำกับหมอท่านไหนดี ?
เราก็ทำหมอสยามน้า แต่เราว่ามัน50:50 ระหว่างสวยกับไม่สวยเลยอะ เพื่อนเราก็ต้องแก้ ตัดสินใจดูนะ ส่วนของเราก็โอนะ เราว่า
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-17 14:55:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอสยาม มีแต่ซิลิโคนแบบแข็งใช่ป่าวคะ แล้วเน้นโด่งมากใช่ป่าวคะ คือเรากลัวระยะยาวมันจะทะลุมั้ยอ่ะ T T
นี่ทำมา4ปีก็ยังนะคะ รู้สึกจะมีแต่แบบแข็งอะ มีคนรู้จักทะลุเหมือนกัน แต่ส่วนตัวไม่มีปัญหา // โด่งไม่โด่ง ส่วนมากหมอเค้าทำโด่งมาก แต่เราบอกหมอไม่โด่งมากอะคะ เค้าเลยทำไม่โด่ง หรือเพราะเนื้อจมูกเราน้อยก็ไม่รู้เลยทำโด่งไม่ได้
เค้าทำหมอสยามค่ะ  แต่แข็งมาก  ทรงโด่งค่ะ มีปลายให้ด้วย แต่แอบหวั่นทะลุ  ทำมาได้ 2 ปีแล้วค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-17 19:49:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือเท่าที่ดูรีวิวชอบนะคะทรงหมอสยาม สวยมีหยดน้ำ แต่ว่าติดตรงที่ไม่มีซิลิโคนแบบนิ่ม แล้วจมูกลงตรงปลายพอมีเนื้อ แต่ตรงหว่างคิ้วเนื้อน้อยมากอ่ะค่ะ กลัวจะทำแล้วทะลุ แต่หมอศรัณย์ท่านทำมีซิลิโคนนิ่มดูธรรมชาติมาก แต่ไม่ค่อยเห็นเคสไหนมีหยดน้ำเลย บางเคสออกแนวธรรมชาติเกิน ตอนนี้สับสนมาก จิตตกมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กด like อิอิ  โพสต์ 2012-6-26 18:53
กำลังตัดสินใจระหว่าง 2 หมอนี้เหมือนกันเลยค่ะ
ชอบโด่งมากๆ ต้องหมอสยามค่ะ สาวประเภทสองไปทำเยอะมากๆ ค่ะ
เราอ่ะทำหมอยุทธพงษ์ ไม่โด่งเลยค่ะ หมอเน้นสวยเนียนๆ ธรรมชาติๆ
หน้าไม่เว่อร์ ไม่หลอกอ่ะค่ะ เราอยากได้โด่งกว่านี้อีกหน่อยอ่ะค่ะ

เราคงไปแก้อีกรอบอ่ะ เห่อๆ หลายรอบแล้วอ่ะ เริ่มไม่ไหวล่ะ^^
หมอสยามเพชรบุรี ซอย 7 ขอข้อมูลหมอด้วยค่ะมีลิ้งเว็บไหม๊
เค้าอยากได้โด่งๆ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้