ดู: 2386|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เครียดค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
จะครบเดือนแต่ดูนะคะว่า วันที่ทำวันแรก กะปัจจุบัน ไม่ได้แตกต่างกันมากมาย

ความบวมตรงหว่าตายังอยู่ ไม่เหนจะยุบสักเท่าไร ลองจับๆดูมันก้อเป็นเนื้อนิ่มๆอ่ะค่ะ

มันเป็นอะไรมั้ยอ่ะ กลัวว่ามันจะไม่ยุบค่ะ มองข้างๆมันตลกมากๆ หน้าตรงก้อดูดุๆอ่ะค่ะ

มองดีๆหว่างตาด้านซ้ายมันจะบวมกว่าขวา นิดๆ

วันแรกด้านข้างค่ะ

ปัจจุบันค่ะ

ผู้รู้ แนะนำด้วยค่ะ เครียดเหลือเกิน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-13 20:56:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอ้ารูปไม่ขึ้น อีกทีค่ะ  วันแรกด้านข้าง

ยุบ!! ฆะ เราก๊เปนเหมือนกันเครียดๆเลยล๊ แต่ก๊ยุบจนใด้

แสดงความคิดเห็น

แล้วนานมั้ยอ่ะ ของเตงถึงจะยุบ  โพสต์ 2012-4-14 22:02
ลองไปให้หมอเช็คดูสิคะ อาจจะมีเลือดคั่งก็ได้นะให้หมอเจาะออกให้เห็นบอกจับแล้วนิ่มๆ แต่ปกติเดือนเดียวหัวตายังไม่ยุบแน่นอนคะ ต้อง 3-4 เดือนหนะถึงจะยุบเต็มที่
ของหนูทำมา1เดือนกะ1สัปดาหัวตาก้โด่งสูงมากกกค่ะ แต่คุณหมอบอกไว้ก่อนเระว่าตรงระหว่างตามันจะยุบช้าค่ะ ยิ่งหนูทำโด่งมากด้วยตอนนี้หัวตาก้ดูใหญ่บวมมาก อดทนรอค่ะเพราะเราเอาโด่งมากด้วยเลยทำใจไว้แล้ว รอหน่อยนะคะเด่วก้ยุบ

ขอบคุนคร่า แอบมีหวังว่าจะสวย  โพสต์ 2012-4-14 22:03
ตอนใปตัดไหมยังอายคนเลย หัวตาใหญ่มากกกก เป๊นแท่งๆกว่านี้อิก หมอบอกว่าเราเนื้อหนา!! ฤ หนัง หนา55 ยุบช้าาาาาา พอใกล้จะถึงเดือนจับดู!! เออมันยุบจิงๆๆ

แต่ของเรามันจะเดือนนึงละนะ ไม่รุ้ว่าจะยุบรึป่าวอ่ะ  โพสต์ 2012-4-16 10:54
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้