ดู: 6352|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ยาฉีดลดความอ้วนตัวไหนดีเห็นผล แนะนำหน่อยคับ

[คัดลอกลิงก์]
ยาฉีดลดความอ้วนตัวไหนดีเห็นผล แนะนำหน่อยคับ อยากได้ตัวที่เห็นผลจริงๆ รบกวนและขอบคุณล่วงหน้านะคับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-11 01:07:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รบกวนด้วยนะคับ อยากทราบจริงๆ
ฉีดลดน้ำหนักสิค่ะ เห็นผลจริงค่ะ น้ำหนักลงเยอะจริงๆ อาจมีเหงื่อออกบ้างเหมือนกับเราออกกำลังกายตลอดเวลาค่ะ นั้นคือตัวยาทำงานค่ะเผาผลาญไขมันสะสมที่อยู่ในตัวของเรามานานและไขมันใหม่ที่เพิ่งเริ่มจับตัว และถ้าหากควบคุมอาหารจำพวกแป้ง น้ำอัดลม ไขมัน ได้ยิ่งดีค่ะจะช่วยให้น้ำหนักลดลงไวยิ่งขึ้นถึง2เท่าตัวหมั่นออกกำลังกายทุกวัน ลดปริมาณอาหารลง แต่ไม่ต้องอดอาหารค่ะทานปกติ3มื้อ
การลดน้ำหนักไม่ใช่เรื่องยากเลยนะจ๊ะ ที่สำคัญควรเสมอต้นเสมอปลายจ๊ะ รับรองผลค่ะว่าน้องต้องรูปร่างฟิตเฟริมแน่นอนค่ะ
เรากำลัง ทำ Meso Shape  คุณหมอฉีดสลายไขมันให้ และก็ ทำ RF  ให้กระชับด้วย
ก็ลดลดตามลำดับนะค่ะ  เพราะต้องออกกำลังควบคู่ไปด้วย ไวมาก  ฉีดไป 6 ขวด ครึ่งแล้ว
แต่แบ่งไปฉีด คอ จากหนัก 80 ตอนนี้เหลือ 65  (แต่เราควบคุมอาหารและออกกำลังกายอย่างหนักด้วยเหมือนกัน)
กลัวไม่คุ้มกับเงิน  คอร์ส ละ ตั้ง 2 หมื่น บาท แหนะ  T^T    ยังไงลองปรึกษาคุณหมอ ที่ U&Pคลีนิคดูนะค่ะ(โคราช)นะค่ะ   แต่เรายังเหลืออีก 3.5 ขวด  หมด นี้แล้วจะเอาผลมาบอกนะค่ะ   
อยากรู้ด้วยคนค่ะ
มีแบบฉีดด้วยเหรอค่ะ จะมีผลค้างเคียงแบบกินยาลดน้ำหนักหรือเปล่า
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-11 20:27:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pupe-emmy เมื่อ 2012-4-11 04:23
การลดน้ำหนักไม่ใช่เรื่องยากเลยนะจ๊ะ ที่สำคัญควรเสม ...

แนะนำหน่อยสิคับว่า ยี่ห้อไหนดีคับ
รับปรึกษาฉีดผิว กลูต้า botox filler เมโสทุกชนิด หน้าใส ลดน้ำหนัก ในเขตพื้นที่ กทม  สนใจโทร 0968899402  ID line 0855550708
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้