ดู: 5062|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขูดซิลิโคนเหลวที่จมูกออกแล้ว แต่ทำไมข้างๆ จมูกไม่เล็กลงเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ด้านบนของจมูกรัด กระดูกค่ะ แต่ข้างๆ จับแล้วเนื้อยังนิ่ม ๆ ไม่น่าจะเกิดจากการบวมค่ะ หรือว่ามีซิลิโคนเหลวอยู่ด้านข้างค่ะ

ุถ้าฉีดยาสลายพังผืด จะดีขึ้นไหมค่ะ ยาสลายพังผืดเหมาะกับเนื้อที่จับแล้วแข็งๆ อย่างเดียวหรือเปล่าค่ะ
ไม่ขูดของหมอที่ไหนมาค่ะ
ไปขูดที่ไหนมาค่ะ
อย่าไปฉีดยาสหลายผังผืดนะค่ะเพราะมันจะกินเนื้อเราไปด้วยผมที่ตามมาคือจมูกเป็นคลื่นเราแนะนำใจเย็นๆก่อนน้ะค่ะ แล้วก็ไปพบหมออีกรอบ
อย่าไปฉีดยาสหลายผังผืดนะค่ะเพราะมันจะกินเนื้อเราไปด้วยผมที่ตามมาคือจมูกเป็นคลื่นเราแนะนำใจเย็นๆก่อนน้ะค่ะ แล้วก็ไปพบหมออีกรอบ
เราก็เป็นเหมือนกันค่ะ ขูดออกกับหมอกมลมา เสียค่าขูดเพิ่มตั้งหมื่นนึงเหมือนหมอไม่ได้ขูดอะไรให้เลย มั้นใหญ่อ่า
ครั้งเดียวไม่หมดค่ะ ต้องสู้กันอีก เรื่องนิ่มๆๆ เป็นเรื่องปกติค่ะสักพักก็เริ่มดีนึ้น เราก็ไปทำมา ตรงตายังใหญ่ เราทำกับ หมอสำรวย จรัญ 53  15000 ยังไม่หมด เราก็อยากทำใหม่ ยังไงแนะนำกันได้นะค่ะ
ของเราขูดแก้ใหม่4ครั้งแล้วครั้งแรกแถวรามคำแหง2ครั้งที่สุขุมวิท22ล่าสุดคลีนิคพราวพัทยา9เดือนแล้ว

แสดงความคิดเห็น

ทำมาแล้วเปนไงมั่งค่ะเราก้อ1ในนั้นฉีดซิลิโคนเหลวแล้วขูดออกหมอใหเสริม  โพสต์ 2012-6-21 17:22
เราว่าจะไปหมอศรัญ กับ หมอชาตรี ยังไงค่ะมีคัยเคยโทรถามรึเปล่า
ไม่หมดง่ายๆคะข้างๆเราก็ใหญ่ดูบวมๆแต่เราขูดแก้รอบนี้15000บ.เพื่อนบอกเล็กลงแต่เราก็แอบสังเกตว่า2ข้างเราไม่เท่ากันแต่หมอบอกอีก2เดือนเอาเข้ามาให้หมอดูใหม่ถ้ายังไงหมอจะฉีดสลายพังพืดให้เราก็ไม่รู้รอดูอยู่ออ+ลืมบอกถ้าจะขูดแก้เสร็จแล้วควรงดพวกโปรตีนเนื้อสัตว์ด้วยเพราะจะทำให้เป็นพังพืดและกลับมาใหญ่เหมือนเดิมตอนนี้เรากินแต่ผักผลไม้เรากลัวเป็นเหมือนเดิมเสียเงินเปล่าอยากสวยต้องทน
เพื่งเอาออกมาเหมือนกันค่ะข้างหนี่งปกติแต่อีกข้างยังไหญ่อยู่ แต่คุณหมอบอกว่าให้ใจเย็นๆเ่ดี๋ยวก็ยุบต้องใช้เวลาเพราะการยุบบวมไม่เหมือนกันค่ะ เพื่งทำได้สามอาิทิตย์เองค่ะหมอนัดทุกอาทิตย์เพื่อดูอาการอย่างไกล้ชิดค่ะ ยังไงก้อสุ้ๆนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย toi10 เมื่อ 2012-7-5 12:45
เพื่งเอาออกมาเหมือนกันค่ะข้างหนี่งปกติแต่อีกข้างยั ...

หมอไหนหรอคะ
คุณหมอ อรรถพันธ์ ค่ะ ณพลักษ์คลินิค แถวบิกชีแจ้งวัฒณะค่ะ คุณหมอกับภรรยาเก่งและดูแลดีมากๆค่ะใส่ใจทุกรายละเอียดค่ะ^^
ประคบน้ำอุ่นช่วยให้ยุบเร็วเพื่อนแนะนำมาคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้