ดู: 2736|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอปรึกษาครับว่าถ้าจมูกหายดีแล้วควรไปแก้ใหม่ดีไหม

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกมาได้ 27 วัน แต่รู้สึกว่ามันเอียงถ้าจะไแก้ใหม่ หรือ ถอด อันไหนดีกว่ากัน ครับ
และถ้าแก้ และ ถอด อีกกี่เดือนค่อยแก้ได้ครับ และ หมอที่แก้เก่ง ๆ  ช่วยแนะนำให้ด้วยครับ
ขอบคุณมากครับ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ของแมกก็เอียงคับ แบบนี้เลย องศา นี้เลย เด๊ะๆๆๆๆ   
ทำที่ไหนเหรอคะ ลองกลับไปปรึกษาคุณหมอคนเดิมดูก่อนไหมคะ
แนะนำให้ปรึกษากับคุณหมอท่านเดิมก่อนดีที่สุดนะครับ เพราะท่านน่าจะมีการรับประกัน และให้คำปรึกษาได้ดีที่สุดนะครับ เป็นกำลังใจให้นะ ไม่รู้ว่าในรูปนี่ทำนานหรือยัง ต้องรอเวลาให้อยู่ตัวสักพักด้วยนะครับ ยังไงก็อย่าเพิ่งนอยด์ไปเลยนะ เดี๋ยวก็หล่อแล้วครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-1 20:17:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากจะบอกว่า คุณหมอกมล ทาวน์อินทาวน์ครับ จะเป็นการ ดีสเครดิตท่านหรือเปล่า
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-1 20:24:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำได้ 27 วันแล้วครับขอบคุณครับที่ให้กำลังใจและแนะนำให้
ไม่นอยครับ เพราะดูแล้วมันยังโออยู่  คงต้องรอเวลาให้มันเข้าที่
กว่านี้ครับ
ปรึกษาหมอที่ทำให้ก่อนดีกว่าค่ะ เผื่อคุณหมอจะแก้ไขให้ได้
ยังไม่ชัดว่าเอียงนะคะ อาจจะยังบวมๆ อยู่ก็ได้ รอสักสามเดือนก่อนมั้ยคะ
ของผมก็เหมือนจะเอียงครับ ได้ 26 วัน กะลังจะไปปรึกษาหมอครับ ไม่อยากผ่าตัดใหม่เลย ไม่รู้ว่ายังดัดได้หรือเข้าเฝือกอะไรยังไงได้อยู่รึป่าว นอยมากตอนนี้
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-2 14:34:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะลองไปปรึกษา คุณหมอก่อนครับ บางที่ อาจจะต้องรอ  3 เดือน ก็ได้ครับ เพราะไปให้พยาบาลดูแผลให้ เขาบอกว่า ต้องรอให้ยุบบวม 2 เดือนก่อนให้หมดครับ แล้ว ถ้า มันเอียงมาก ให้มาปรึกษาคุณหมอครับ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-2 14:41:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากครับ ทุกคน
ลองไปปรึกษาหมอที่ดีก่อนดีกว่าค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-3 13:52:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าแก้ใหม่ ที่เลือกไว้เป็นคุณหมอคมกริช สุขุมวิท 22 ครับ เนื่องจากใกล้บ้านมากครับ ใครมีเคสหลุดคุณหมอ
คมกริชบ้างไหมครับ จะได้ รีวิว ไว้เป็นสิ่งที่ใช้ในการตัดสินใจ กับท่าน
เบื้องต้น ถ้าจมูกเราเอียงอ่ะครับ หมอเค้าจะดัดให้ หรือ เข้าเฝือกให้มั้ย เคยมีเคสแบบนี้มั้ย ผมเคยได้ยินเค้าพูดกันแต่อยากรู้ความเป็นไปได้ ผมไม่อยากผ่าใหม่ ^^ ผมก็เอียงคล้าย ๆ เจ้าของกระทู้เลยครับ
มาเป้นกำลังใจให้ทุกคนจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้