ดู: 973|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนทุกคนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
จากที่ได้สิงแอบๆๆอยุ่นาน

ก้ตัดสินใจทำจมูกดีกว่าเรา

แต่อยากถามทุกคนค่ะ ว่า คุณหมอแต่ละคน มีสไตล์แตกต่างกันนั้น หมายความว่ายังไงคะ

คือคนนี้ ทำแนวไหนเหรอคะ จากประสบการณ์ของหนู คุณหมอที่หนูอยากทำคือ 1 หมอเฉลิม 2. หมอคมกริช

อยากรบกวนทุกท่านหน่อยได้ไม๊คะว่า หมอ 2 ท่านนี้ ทำต่างกันยังไง

และถ้าหนูจมูก เป็นเป็นหมู+ชมพู่+สั้น ควรจะทำหมอไหนคะ หนุชอบไม่โด่ง เป็นธรรมชาติค่ะ

ขอรบกวนทุกๆๆท่านแชร์ความเห็นหนูหน่อยนะคะ  ขอบพระคุณค่ะ
ทรงไงครับ มันอธิบายเป็นคำพูดไม่ถูกหรอกนะครับว่า สไตล์ใคร แบบไหน
แต่ ถ้าดูรีวิวหลายๆ คน จะเห็นเองอ่ะครับ ว่าแนวของหมอแต่ละคนเป็นไง

ปล. ตั้งกระทู้ผิดห้องนะครับ น่าตีก้นจริงๆ
พี่คิดว่าถ้าอยากได้โด่ง แบบธรรมชาติ น่าจะเป็น คุณหมอ คมกริชนะ แต่คุณหมอเฉลิมก็ทำโด่งธรรมชาติ
ได้นะค่ะ จากประสบการณ์ที่พี่เคยเสริมกับ คุณหมอ คมกริช มาแล้ว  ท่านจะเสริมไม่ค่อยโด่ง คือเน้น
แบบธรรมชาติ คะ คือ มองแทบไม่ออกเลย แต่ว่าไม่ใช่ไม่สวยนะค่ะ ก็สวย น่ารักดี
แต่ พี่อยากได้โด่งๆๆ ก็เลยมาแก้
กับคุณหมอเฉลิมคะ ลองเข้าไปดู รายละเอียดที่พี่โพสไว้ก็ได้นะ เผื่อจะได้เป็นแนวทางในการตัดสินใจ
นะค่ะ  พี่แนน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-19 21:05:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
3# tansaya

ขอบคุณนะคะ พี่ทั้งสอง คน หนูตัดสินใจเอาธรรมชาติดีกว่า แหะๆๆๆ แหะๆๆ

ขอบคุณค่ะ ที่ให้คำแนะนำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้