ดู: 2416|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อีก3วันครบเดือนจ้า

[คัดลอกลิงก์]
ดั้งจากหมอกิตติชัยค่ะ น่าจะเรียกว่าปลายใหม่มากกว่า เพราะตรงสันเพิ่มมาติ๊สสสเดียว แต่ก็ทำให้มั่นใจมากขึ้นค่ะ กลับมาบ้าน มีแต่คนทักว่าสวยน๊า ธรรมชาติดี ^^ ด้านหน้าไม่ค่อยมีรูปนะคะ เพราะดูไม่แตกต่าง
เดี๋ยวนี้ถ่ายรุปไม่ต้องเอียงจนคอหักก็เห็นดั้งแล้ว ดีจัง อิอิ ..
อันนี้ก่อนทำค่ะ

เซตนี้ดั้งงอกแล้วว

ขอบคุณที่เข้ามาชมค่า สงสัยอะไรถามได้ค่า
สวยมากคะ ทำราคาเท่าไหร่คะ

แสดงความคิดเห็น

ค่าจมูก9900ค่า ซิลิโคนธรรมดาค่า  โพสต์ 2012-4-1 18:13
สวยแล้วค๊าๆ
สวย ไม่เบี้ยว เข้ากันหน้าและเป้นธรรมชาติอันนี้พี่ชอบที่สุด
ตอนนี้นอยมาก ห้าวันเองแต่จมูกเหมือนไม่ได้ทำใหม่เลย ปกติมีจมุกบ้างอยุ่แล้วแต่มันน่าจะโด่งมากกว่านี้ เซ็งมากเลย

เดี๋ยวรอยุบก่อนนะค๊า ใจเย็นๆน๊า  โพสต์ 2012-4-2 10:37
สวยมากๆๆเลยค่ะ

ขอบคุณค่า ^^  โพสต์ 2012-4-3 07:08
คลีนิคหมออยุ่ที่ไหนคะ เราหาที่ทำอยู่ แล้วหมอทำจมูกกี่ราคาค่ะ คุณทำแล้วสวยเปนธรรมชาติมากๆๆเลย เราอยากได้แบบนี้หละ^^
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-3 07:07:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nan_yoyo เมื่อ 2012-4-2 20:51
คลีนิคหมออยุ่ที่ไหนคะ เราหาที่ทำอยู่ แล้วหมอทำจมูกก ...

เกดทำที่ยันฮีค่ะ เกดทำแบบซิลิโคนแบบธรรมดา 9900บาทค่ะ มีอีกราคาคือซิลิโคนเมกา 15000บาท จะนิ่มกว่าค่ะ แล้วก็มีเสริมหยดน้ำปลายจมูกด้วยกระดูกหลังหูเพิ่มอีก 8500 (แต่ไม่ได้ทำค่ะ)
เกดทำกับหมอกิตติชัยนะคะ เพราะได้ยินคุยๆมากันว่าหมอถนัดเรื่องทรงเกาหลี ส่วนหมออีกท่านที่ดังๆคือหมอกรีชาติ ท่านนี้ถนัดเรื่องทรงออกแนวฝรั่งค่ะ ^^
พักฟื้นหน้าหายเป็นอวตาลประมาณกี่วันค่ะ พอดีหนูจะไปทำวันที่2 แล้ววันที่9 มีงานอ่ะค่ะ
ตัดปีกอีกนิดจะสวยมาก ความโด่งได้แล้ว โอเคเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้