ดู: 6950|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ก่อนปลูกผมและหลังปลูกผม 6 เดือน

[คัดลอกลิงก์]

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
เเนะนำหน่อยค่ะ สนใจ
จะลงเพื่อการค้าหรือเพื่อเป็นวิทยาทาน การให้ข้อมูลควรให้ข้อมูลที่เข้าใจง่ายและ สามารถเข้าใจถึงที่มาได้ในทันทีจะดีมากครับ

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วยคะ. มากๆ เลย  โพสต์ 2012-3-31 20:58
ทำที่ไหนอ่ะครับ ตอนนี้เราก็ร่วงอยากปลูกบ้าง
ไม่มีรายละเอียดเหรอคะ
อารูปมาให้ดูแล้วหายไปเฉย ๆ แล้วรายละเอียดล่ะค่ะ ทำที่ไหน ยังไง เท่าไหร่ เป็นต้นน่ะค่ะ
สนใจมากมายเลยครับผม
...ใช้วิจารณญาณในการชม...
เห็นด้วยอีกคนครับ
เป็นภาพรีวิวจากทางคลีนิคนะครับ

สังเกตได้จากป้ายชื่อสีเหลือง ว่า เจ้าหน้าที่คลีนิค

กระทู้นี้เป็นกระทู้ประชาสัมพันธ์จากทางคลีนิคครับ

รายละเอียดเพิ่มเติมที่ว่าทำที่ไหนอย่างไร คลิ๊กชมในห้องได้เลยครับ

ทางคลีนิคลงข้อมูลไว้หมดแล้ว และมีวิธี สาธิตขั้นตอนให้ชมกันด้วยครับ

ลองดูนะครับ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-2 09:54:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nawansa เมื่อ 2012-3-31 12:24
เเนะนำหน่อยค่ะ สนใจ

การปลูกผมถาวร สามารถปลูกได้ทั้งผู้ชายและผู้หญิง หากสนใจลองเข้าไปดูรายละเอียดใน www.millionhairtransplant.com
การปลูกผมถาวรสามารถแก้ไขปัญหาผมบางหรือหน้าผากกว้างมาตั้งแต่เกิด และเมื่อปลูกผมไปแล้วผมนั้นก็จะอยู่ถาวรตลอดชีวิตค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-2 09:59:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tsuke เมื่อ 2012-3-31 16:00
จะลงเพื่อการค้าหรือเพื่อเป็นวิทยาทาน การให้ข้อมูลค ...

ลงรูปภาพเพื่อให้คนที่สนใจปลูกผม พอจะมองภาพออกมาว่าเมื่อปลูกผมไปแล้วนั้น ประมาณ 6 เดือนเมื่อผมเริ่มขั้นแล้วลักษณะจะเป็นอย่างไร ภาพที่นำมาลงนั้น เป็นคนไข้ที่ปลูกผมไปแล้วยินยอมให้นำภาพมาออกสื่อให้คนที่สนใจได้ทราบว่าปลูกผมไปแล้วจะดูเป็นธรรมชาติมากน้อยแค่ไหนค่ะ หรือสามารถเข้ามาดูรายละเอียดได้ที่ www.millionhairtransplant.com
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-2 10:05:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย maow เมื่อ 2012-4-1 01:12
อารูปมาให้ดูแล้วหายไปเฉย ๆ แล้วรายละเอียดล่ะค่ะ ทำท ...

ปลูกผมที่ Millionmaya clinic ตั้งอยู่ที่สนามบินน้ำ เป็นการปลูกผมแบบย้ายเซลล์รากผมจากด้านหลังเหนือท้ายทอยหรือบริเวณที่เรียกว่า safe zone คือบริเวณที่ไม่ได้รับอิทธิพลจากฮอร์โมนเพศชายและพันธุกรรม เมื่อย้ายไปไว้ในบริเวณใดก็ตาม ก็จะอยู่ถาวรตลอดชีวิตค่ะ การปลูกผมเป็นแค่การทำศัลยกรรมเล็กค่ะ ใช้แค่ยาชาเฉพาะที่และทานยานอนหลับเพื่อลดความกังวลและความตื่นเต้น ทำเสร็จสามารถกลับบ้านได้เลย ราคา 50 บาท/กราฟ ( 1 กราฟ คือ 1 รูขุมขนที่มีผมงอกออกมา 1-4 เส้นค่ะ)
งงจ้า.ใครเอารูปเรามาตั้งอ่ะ. เราไม่ได้โพสน่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้