ดู: 2528|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จะไปเสริมจมูกกับหมอกรีชาติ ยันฮีวันที่28แล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หมอเค้าเป็นยังไงบ้างคะ จะได้โด่งประมาณไหนคะ
จมูกไม่รู้ แต่ตาทำแล้วอยากตายไปจากโลกนี้เลยจิงๆ หมอทำเป็นแบบเดียว เย็บลึกๆ ชั้นตาใหญ่มาก หัวตาเป็นถุง แต่บางคนอาจชอบก็ได้ แต่พออยู่บนหน้าเราแล้ว..แฟนไม่กล้ามองหน้าบอกน่ากลัว และก็เหมือนผี กลับไปให้หมอดูก็บอกว่าสวยแล้ว อยากให้ทำใหม่คิดเงินก็ได้ขอให้ตั้งใจทำให้เท่านั้น เรากำลังจะไปให้หมอท่านอื่นแก้อยู่คิดราคาแพงกว่าทำที่ยันฮี๔เท่า เราไม่ว่าเลย ขอให้ดี หมอเขาไม่เอาลูกค้าแล้วมั้ง หมอใหม่ถ้าแก้ดีเราก็ทำอย่างอื่นต่ออีก  
ของผมเคยทำกับหมอกรีชาติ โด่งมากและเบี้ยวเป็นสีนเล็ก ตอนนี้แก้ใหม่แล้ว ได้ 2 อาทิต ถ้าทำยันฮี แนะนำหมอกิตติชัย จะสวยกว่าเยอะเลยครับ ลองเซริทหาข้อมูลได้ครับ
สนใจเสริมจมูก ที่ยันฮี
ดวยประสบการณ์ด้านความงามกว่า 7 ปี ยินดีให้คำปรึกษา จองคิวแพทย์ และมีสิทธิพิเศษมอบให้นะคะ
ติดต่อ พลอย 089-9835956 (ให้บริการจนถึงขั้นตอนเข้ารับการผ่าตัด)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้