ดู: 2106|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอคำปรึกษา จมูกทรงนี้ หมอไหนทำสวยคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HamaoLV เมื่อ 2012-3-26 16:11

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HamaoLV เมื่อ 2012-3-26 16:10

อยากจะไปทำจมูกเดือนหน้านี้แล้ว อ่านรีวิวมาก็ตั้งนาน แต่ก็ยังตัดสินใจไม่ได้ซักที บางคนก็บอกรีวิวในนี้มันสวย แต่พอไปดูตัวเป็นๆแล้วมันเบี้ยวก็มี เลยอยากให้คนที่มีประสบการณ์ช่วยดูให้หน่อย ว่าจมูกแบบเรา คือ ปลายจมูกใหญ่ ฐานจมูกใหญ่ แต่พอมีดั้งอยู่บ้าง ควรทำกับหมอคนไหนดีคะ
แนะนำเจ้าของกระทู้เอาแบบจมูกที่อยากได้มาให้ดูนะครับ จะเป็นตัวช่วยในการเลือกหมออีกอย่างหนึ่ง
เพราะหมอแต่ละท่านจะทำทรงจมูกออกมาเป็นมาตรฐานของตัวเองเลยนะครับ
ตัดปีก ลดขนาดปลายจมูกค่ะ
ลองปรึกษาหมอที่รับตกแต่งปลายจมูกและตัดปีกเพื่อลดขนาดปลายจมูกดูนะครับ จมูกใหญ่แบบนี้เสริมอย่างเดียวไม่สวยแน่ เพราะจะออกมาแทบไม่ต่างจากของเดิมเลยล่ะ
หมอศรัณย์ ทำแบบโอเพ่นค่ะ หรือ หมอวีระพันธ์ วีพลัสก็ได้ค่ะ
คิดว่าหมอศรันย์นะคะ
หมอเค้าทำแบบโอเพ่นมาเยอะ
ส่วนตัวคิดว่าจะไปทำแบบโอเพ่นกับคุณหมอเหมือนกันจ๊ะ
เห็นเนื้อจมูกแล้วอยากกินซาลาเปา อิอิ แซวเล่นนะครับ ตัดปีกแต่งปลาย สวยแน่นอน ทำเลยครับ อย่าลังเล
เอาแนวเกาหลีเลยครับ ของผมเสริมดั้งแล้วตัดปีก ตอนนี้เริ่มโอเคแล้วครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้