ดู: 1115|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] พรุ้งนี้ทำจมูกขอกำลังใจ+คำแนะนำหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
พรุ้งนี้ทำจมูกแล้ว ขอกำลังใจ + คำแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณมากๆครับ
ทำกับคุณหมอท่านใดครับ แล้วเลือกทำอะไรบ้างและราคาเท่าไหร่ครับ เตรียมตัวพักผ่อนเยอะๆ และทำตามคำแนะนำแพทย์นะคับ อ้อ อย่าลืมเอาภาพหลังทำมาแชร์กันนะคับ ผมกำลังจะไปทำเหมือนกัน เดือนเมษายนนี้แล้ว กับคุณหมอ ศรันย์ครับ
สู้ๆนะค๊า เป็นกำลังใจให้ ^^
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-25 07:34:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย laykorea เมื่อ 2012-3-25 00:46
ทำกับคุณหมอท่านใดครับ แล้วเลือกทำอะไรบ้างและราคาเท ...

่อ่อ ผมทำที่คุณหมอรัชพล นครสวรรค์ ครับ ราคา 12000 บาทครับ ก็เสริมเฉยๆ ครับ ไม่ต้องตัดปีก ตื่นเต้นมากๆๆ 55+
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-25 07:39:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย dan_pui เมื่อ 2012-3-25 02:37
สู้ๆนะค๊า เป็นกำลังใจให้ ^^

ขอบคุณคราฟ ^^
สู้ ๆ นะคร้า เราทำศัลกรรมครั้งแรกคือปาก  คิดว่าคงเจ็บมาก ๆ ๆ คิดไปเองทั้งนั้น แต่ความจริงไม่มีความเจ็บเลยค่ะ  ฉีดสิวเจ็บกว่าเยอะ แต่ไม่รู้ตอนจะตัดไหมจะเป็นไงนะ สู้ ๆ ค่ะ เพื่อความเปลี่ยนแปลงของตัวเราเอง
ไปทำมาแล้วเป็นไงค่ะพรุ่งนี้ก็จะไปทำเหมือนกันแก้ไขและก็เสริมใหม่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้