ดู: 10291|ตอบกลับ: 37
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากติดกัน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย piggytro เมื่อ 2012-3-20 09:02

ทำมาเสดเมือตอนบ่ายสามนี้เองค่ะ นั่งรถกลับโคราชตอนนี้ตื่นมาแล้วแผลดันติดกัน บนล่างเลย ทำไงดีค่ะ เช็คด้วยน้ำเกลือได้มั้ยค่ะ ตอนนี้กำลังประคบเย็นอยู่ค่ะ ประคบรอบแผลหรือบนแผลเลยอ่ะคะ

วันที่สองค่ะ ลงรูปก่อนทำให้ดูแล้วด้วยแล้วกันนะคะ เล่าให้ฟังนิดนึงตอนแรกเลือกทรงน้องบลายไปคือเป็นทรงปีกนกแต่พอคุณหมอดูปากให้ คุนหมอบอกว่าปากเราเป็นกระจับอยุ่แล้วแต่อยากให้ชัดกว่านี้ใช่ไหม เลยเปิดภาพใครไม่รุ้มาให้ดู น่าจะเป็น โอซา แวงหรือป่าว ไม่แน่ใจ หมอบอกเอาแบบนี้แล้วกันนะ เราก็เออออตามคุณหมอซะงั้น อารมณ์ตืนเต้น+กลัว ลืมไปเลยว่าจะบอกคุณหมอว่าอยากได้บางขนาดไหน แล้วก็ขึ้นเตียงฉีดยาชา จัดไปบน4จิ้ม เทสอีก2 ล่างอีก2จิ้ม แอบร้องตอนจิ้มปากบนนิดนึง น้ำตาซึมเลยค่ะ พอยาชาออกฤิทธ์ปุ๊บทำไปสักพัก แอบหลับ จนคุณหมอแซว เสดแล้วก็ออกมาเป็นแบบนี้ 55+ ทรงตามใจหมอ ตอนนี้ก็พยามล้างนำ้เกลือ ประคบเย็บเวลาที่นึกออกค่ะ ที่เหลือปล่อยมัน อย่าไปสนใจมันมากยิ่งยุ่งกับมันจะยิ่งอักเสบ ปล.ประสบการณ์ตรงจากการทำจมูกแบบไม่รุ้เรื่อง กินยาตามที่หมอให้หมา นอน กินยา นอน แบบนี้สามวันหายบวม แต่ปากไม่แน่ใจนะแต่คงทำวิธีดียวกัน ภาวนาให้ออกมาดูดีกว่าเดิมก็พอแล้ว สวยมั้ยค่อยว่ากัน หึหึ

แสดงความคิดเห็น

ตอนนี้เป็นไงบ้างค้ะ  โพสต์ 2012-3-19 22:48
ผมว่าปากคงติดกันเพราะคราบเลือดน่ะครับ  อย่ากังวล  ใช้ผ้าก๊อสชุบน้ำเกลือชุ่มๆ แล้วพยายามโป๊ะไว้ที่ปาก  ให้น้ำเกลือมันซึมเข้าไประหว่างริมฝีปาก หรือเช็ดเบาๆ มันจะค่อยๆ อ้าออกได้ครับ  ใจเย็นๆ
เรื่องการประคบ ผมว่าคาบผ้าก๊อสไว้ชั้นนึงก่อน แล้วให้ชายผ้ามันปิดบริเวณแผลไว้ครับ  แล้วจึงประคบเย็นลงบนปากได้เลย  เพื่อกันความชื้นและสิ่งสกปรกจากการประคบครับ    บวมตรงไหนก็ประคบตรงนั้นเยอะหน่อยครับ  ไม่ได้มีหลักการแน่นอนว่าต้องบนแผลหรือรอบแผล
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-19 22:16:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย MusicBug เมื่อ 2012-3-19 22:03
ผมว่าปากคงติดกันเพราะคราบเลือดน่ะครับ  อย่ากังวล  ใช ...

ทำตามคำแนะนำแล้ว อ้าปากได้แล้วค๊า ขอบคุนมากๆค่ะ ตอนแรกไม่กล้าเช็ดน้ำเกลือเพราะหมอบอกว่าห้ามโดนน้ำ หุหุ แต่ก็จัดไปตามคำแนะนำแล้วนะคะ ตอนนี้เช็คปากและทาครีมที่หมอให้มาได้แล้วใช่ป่าวค่ะ ขอบคุนอีกครั้งค่ะ

ยินดีครับ  โพสต์ 2012-3-20 10:43
ลงรูปให้ดูบ้างนะคะ

ลงรูปเพิ่มให้แล้วค่ะ ข้างบนนะ  โพสต์ 2012-3-20 09:14
มารอดูด้วยคนนะคะ

ลงรูปเพิ่มให้แล้วค่ะ ข้างบนนะ  โพสต์ 2012-3-20 09:14
ถ้าย้อนเวลาคืนได้สักยี่สิบปีจะทำทุกอย่างให้ดูดีเพราะตัวเองเกิดมาไมสวย..มาถึงวัยนี้ก็ตัดและดึงเท่านั้นถึงจะเอาอยู่..เดี๋ยวหายแล้วลงรูปให้น้าดูหน่อยนะหนู..ต้องสวยอยู่แล้วใจสู้ซะอย่าง..

ตอนนี้ก็ถือว่ามีความสุขแล้วค่ะ เวลาส่องกระจกแล้วยิ้มได้ขอแค่นี้พอแล้ว นี่แหละความสุขของชั้น ^^ ใครจะว่า   โพสต์ 2012-3-20 09:13
หนูคนนึงแหละค่ะที่เกิดมาไม่มีความสวยเลย ยังบอกคนอื่นโชคดีมีบุญเกิดมาสวย แต่เราไม่มีบุญก็ใช้เงินฟาดเอา   โพสต์ 2012-3-20 09:12
หมั่นทาขี้ผึ้งให้ ปากชุ่มชื่นตลอด 24 ชั่วโมงครับ
จะได้ เป็นเห็นรอยเย็นชัดเจนมาก
อย่าพูดบ่อย พยายามอย่าหัวเราะมาก นะครับ
เด๋วแผลจะไม่สวยครับ

พิมพ์ผิด อิๆๆ (จะได้ ไม่เห็น รอยเย็บ ชัดมาก หลังแผลหาย)  โพสต์ 2012-3-20 08:57
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-20 09:06:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mod_hardrock เมื่อ 2012-3-20 08:53
หมั่นทาขี้ผึ้งให้ ปากชุ่มชื่นตลอด 24 ชั่วโมงครับ
จะไ ...

ทาเป็นวาสลีนแทนได้มั้ยคะ วันนี้ปากบวมตุ่ยกว่าวันแรกอีกอ่ะ เพราะพูดมากด้วยรือเปล่า ตอนนอนเลือดไหลออกมาข้างๆปากด้วยค่ะ ตอนนี้ไม่คิดอะไรแล้ว ขอให้ออกมาดูดีกว่าแต่ก่อนพอ เรื่องสวยไว้ทีหลัง 55+ ขอบคุณมากนะคะ ^^
ได้ครับ ทาให้เยอะๆ เลยครับ
บวมๆ อย่างนี้ต้อง กินยาลดบวม
แล้วก็ ประคบเย็น ให้ ถุงที่เขาใส่แกง นะครับ
ใส่น้ำแขงบดละเอียด ลงไปในถุง
แล้วก็เอาผ้าก๊อตลองที่ปาก แล้วก็ถุงที่ใส่น้ำแข็ง ประคบไว้
ประคบเราประคบทุก 2-4 ชั่วโมงน่ะ
เจ็บมั๊ยค่ะ สนใจทำอยู่เหมือนกันค่ะ

ไม่เจ็บเท่าไหร่น้อยกว่าผ่าฟันคุด แต่ดูแลยากนิดนึงค่ะ  โพสต์ 2012-3-20 11:45
ชอบรอยแยกตรงปากล่างจังค่ะสวยเซ็กซี่ อยากได้หมอจะจัดไห้ได้มั๊ยนะ แบบว่าเราปากห็อยอ่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-20 13:09:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย torfan เมื่อ 2012-3-20 12:49
ชอบรอยแยกตรงปากล่างจังค่ะสวยเซ็กซี่ อยากได้หมอจะจั ...

ไม่รู้ว่าปากล่างมันเป็นอย่างงี้มาก่อนป่าวนะจ้ะ แต่คุนหมอน่าจะทำให้ได้นะถ้ายังไงลองถามคุณหมอดูนะคะ ใจจิงคือแม่ให้ทำปากล่างอ่ะคะ แกว่ามันห้อยมาก แต่เราเลยขอหมอเบิ้ล บน-ล่างเลยค่ะ ต้นแบบไม่มีค่ะ หมอจัดให้ตามทรงปาก บางไม่บางต้องรอดูหลังจากนี้ค๊า
โอ้ววว หายบวมไวไวนะค่ะ  เอาแบบที่เรามีความสุขก็โอเคแล้วเนอะ
อยากทำเหมือนกาน ไม่ทราบว่าระยะเวลาหายบวมกี่วันค่ะ ยังไงขอคำแนะนำด้วยนะค่ะ

^_____________________^
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-20 20:39:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เกดพึ่งทำได้สองวันเองค่ะ น่าจะประมาณอาทิตย์นึงมั้งนะเหมือนทำจมูก แต่ก็พยายามดูแลตามที่เขาแนะนำมาค่ะ กินยาตามหมอสั่งแต่แอบอัดยาแก้อักเสบเยอะหน่อยครั้งละ2เม็ด 3 มื้อ แต่จะไม่ส่องกระจก ไม่จับแผลบ่อยๆแค่นั้นเองค่ะ ลุ้นอยุ่แผลจะเปนยังไงแอบเห็นว่าคนอื่นบอกปันหาเยอะเลย
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-27 20:55:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผ่านไปหนึ่งอาทิตย์ ตัดไหมเรียบร้อยแล้วที่เหลือก็ต้องดูแลตัวเองโดยการนวดๆที่เป็นไตอ่า

น่ากลัวจังเลย ทำปากสวยอะ ผู้หญิงอย่าหยุดสวยค่ะ เกิดชาติเดียวทำไปทุกอย่างจนกว่าจะสวย สู้ๆๆค่ะ หายไว้ๆ ขอให้สวยๆ นะค่ะ
ปากสวยจังเรยค่ะ

ไม่ทราบว่าทำที่ไหน  ราคาเท่าไรค่ะ

พอดีอยากทำบ้างอ่ะ เปงคนปากหนาทั้งบนทั้งล่างเลย
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-28 18:23:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ภูนิศา คลินิคค่ะ อยากทำแนะนำทำเลยค่ะรับรองไม่ผิดหวัง สวยแน่นอนค่ะ เพราะตอนแรกก็กลัวนั่นกลัวนี่ กลัวเบี้ยว กลัวเน่า สรุปตอนนี้ตัดไหมแล้วไม่มีปันหาอะไรเลย แต่ต่อไปคงต้องคอยนวดปากไม่ให้มันเป็นไตอ่ะคะ
สวยมากครับ ขอทราบราคาได้ไหม
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-29 12:06:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บน-ล่างข้างละหมื่นค่ะ รวมเป็นสองหมื่นจ้า
สวยแล้วๆ  ยินดีด้วยคร๊าบ
ปากสวยได้รูปมากเลยคับ
อยากเห็นภาพมุมตงอ๊ค๊ บีก้ทำกะหมอภูเหมือนกันศิษย์สำนักเดียวกัน อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้