ดู: 1595|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ช่วยแนะนำหน่อยครับ ผมควรตัดปีกจมูกด้วยเปล่าแล้วต้องเอาดั้งขึ้นสูงไมครับ

[คัดลอกลิงก์]
ช่วยแนะนำหน่อยครับ ผมควรที่จะตัดปีกจมูกด้วยเปล่า ผมจะไปเสริมจมูกละครับ จะได้ทำพร้อมกันเลยทั้งสอง
ดูจากรูปแล้วถ้าจะตัดปีกตัดออกซักหน่อยจมูกจะได้รูปสวยค่ะ
แต่ถ้าถามว่าต้องเสริมจมูกมั้ยขอดูรูปด้านข้างได้มั้ยคะ

ให้คำแนะนำข้อมูลการรักษา นัดแพทย์ จองคิว ทำประวัติ สอบถามราคา และมอบสิทธิพิเศษ รพ.ยันฮี  
ยินดีให้บริการทั้งก่อนการทำศัลยกรรม – หลังการทำศัลยกรรม ตลอดจนการมาใช้บริการที่รพ.ยันฮี
ติดต่อ  คุณจิ (เจ้าหน้าที่การตลาดโรงพยาบาลยันฮี) 084-1463327 หรือ www.jay-beauty.com
E-MAIL : jay-beauty@hotmail.com  กรุณาแจ้งชื่อ - นามสกุล และเบอร์โทรศัพท์ติดต่อกลับค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-20 15:05:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย themaji เมื่อ 2012-3-20 11:08
ดูจากรูปแล้วถ้าจะตัดปีกตัดออกซักหน่อยจมูกจะได้รูปส ...

นี่ครับรูปด้านข้างครับ ผมอยากให้มีสันจมูกที่คมกว่านี้อ่าครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-20 15:07:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย themaji เมื่อ 2012-3-20 11:08
ดูจากรูปแล้วถ้าจะตัดปีกตัดออกซักหน่อยจมูกจะได้รูปส ...

อ่อ ครับผม ขอบคุณมากครับ รูปด้านข้างเอาลงให้ดูแล้วนะครับ
ดูจากด้านข้างของจมูกแล้ว รูปทรงจมูกของคุณก็ดูเป็นคนที่มีสันจมูกอยู่แล้วนะค่ะ

ถ้าถามว่ามุมมองที่จะแนะนำอาจแค่ตัดปีกสักนิดนึงค่ะ

ส่วนสันจมูกโอเคอยู่แล้ว ยังไงลองตัดสินจากความต้องการของเราอีกทีว่าอยากจะเสริมหรือไม่ ถ้าคำตอบคือใช่เสริมเลยค่ะ

แนะนำให้เสริมนิดเดียวนะคะเพราะทรงจมูกเดิมก็เข้ากับใบหน้าแล้วไม่ต้องเสริมโด่งมากค่ะ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย givegave เมื่อ 2012-3-20 15:07
อ่อ ครับผม ขอบคุณมากครับ รูปด้านข้างเอาลงให้ดูแล้ว ...

ดูจากด้านข้างของจมูกแล้ว รูปทรงจมูกของคุณก็ดูเป็นคนที่มีสันจมูกอยู่แล้วนะค่ะ

ถ้าถามว่ามุมมองที่จะแนะนำอาจแค่ตัดปีกสักนิดนึงค่ะ

ส่วนสันจมูกโอเคอยู่แล้ว ยังไงลองตัดสินจากความต้องการของเราอีกทีว่าอยากจะเสริมหรือไม่ ถ้าคำตอบคือใช่เสริมเลยค่ะ

แนะนำให้เสริมนิดเดียวนะคะเพราะทรงจมูกเดิมก็เข้ากับใบหน้าแล้วไม่ต้องเสริมโด่งมากค่ะ^^
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-20 16:48:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย themaji เมื่อ 2012-3-20 16:40
ดูจากด้านข้างของจมูกแล้ว รูปทรงจมูกของคุณก็ดูเป็น ...

ครับผม ขอบคุณมากครับ ผมจะไปเสริมวันที่ 12 พ.ค นี่ละครับ ไว้ถ้าไงจะ รีวิวให้ชมนะครับ ^^
ยังงัยมาโพสให้ดูบ้างนะค่ะ^^
ยังงัยมาโพสให้ดูบ้างนะค่ะ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้