ดู: 6249|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ช่วยดูปากให้หน่อยครับ ทำมาได้ 1 เดือน 14 วัน มันบางลงนิดเีดียวแล้วก็เบี้ยวๆด้วย

[คัดลอกลิงก์]
ทำปากกับหมอภูมาตั้งแต่วันที่ 4 กุมภา 55 รวม 1 เดือน 14 วัน แต่มันบางลงนิดเดียวเอง แถมเบี้ยวด้วย สังเกตที่มุมปากด้านซ้ายจะตก แล้วตรงกระจับก็ไม่เท่ากัน เครียดมากเลย สอบถามพี่ ๆ ที่เคยทำหน่อยครับว่ามันจะบางลงได้อีกใหม่ แล้วถ้าเคสนี้คุณหมอเค้าจะแก้ให้ใหม่ไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับอีกครั้งครับ

ภาพก่อนทำครับ

หลังทำครับ

Old.JPG (6.5 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

ของเรากว่าจะเข้าที่ 3เดือนคะ ใจเย็นๆมังคะ เท่าที่ดูก็ทรงสวยดีออก
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-18 21:53:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ เราไม่ค่อยกล้านวด เพราะตอนแรกนวดแล้วมันยิ่งบวม ตอนนี้เลยไม่รู้จะนวดดีไหม

แสดงความคิดเห็น

เรานวดบ่อยมากๆ หายไวคะ  โพสต์ 2012-3-18 23:57
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-18 22:08:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอภูครับ
กังวลคล้ายกันเลยค่ะ เราก็รู้สึกว่ารอยเย็บยังไม่เข้าอ่าค่ะ ถ้าไม่ทาลิปก็จะเห็นรอยชัดมาก ยังนึกไม่ออกมันจะเข้าอีกได้ยังไง
27 มี.ค. ครบ 1เดือนค่ะ

เป็นค่ะ ตอนนี้ก็ยังเป็นอยู่ เห็นรอยเย็บทั้งบนและล่าง  โพสต์ 2012-3-23 15:23
ตอนนี้เซงมาก วันที่24 ก็ครบหนึ่งเดือนแล้ว  โพสต์ 2012-3-19 17:48
อยากทราบว่า ตอนยิ้มเนื้อด้านในโผล่ออกมามั้ยค่ะ เปนยู่ข้างนึงอะค่ะ  โพสต์ 2012-3-19 17:48
เราทำวันที่5 อิอิต่อกันเลยตอนนี้ แผลหายเป็นไตแข็งๆแล้วแต่ยังเจ็บแปลบบางที และปากก็ลอกแต่โอเคแล้วคัรบตอนนี้ต้องนวดบ่อยๆนะ
ปากสวยนะคับ แต่เรื่องปัญหาไม่ทราบจริงๆ
ของผม 1 เดือนกว่าๆ เหมือนกัน  ตื่นตอนเช้าก็ยังมีบวมๆบ้างเป็นบางวัน   หน้าตาปากก็ยังไม่ค่อยคงที่เท่าไหร่ เปลี่ยนไปทุกวันแล้วแต่อากาศ  ความตึงและเจ็บก็ยังมีอยู่เป็นช่วงๆ ครับ
เท่าที่ดูจากทรงแล้ว....สวยดีค่ะ..อย่าเพิ่งซีเรียสจ้าเพิ่งเดือนเดียวเอง...หมอภูบอกเริ่มเข้าที่
เป็นทรงประมาณ 3 เดือน.....เรา 3เดือนกว่าแล้วยังชาอยู่เลย.....ใจเย็นเย็นค่ะ...before - after
แตกต่างกันมากเลยน่ะ......ดูจิ้มลิ้ม...ปากสวยขึ้นเยอะเลย.........

2 - 3 เดือนจะบางลงอีกหรือป่าวค่ะ.  โพสต์ 2012-6-22 23:21
ทำมาจะเดือนแล้ว ไม่เห็นบางลงเลยค่ะ แต่ว่าเป็นรูปกระจับแล้วค่ะ  โพสต์ 2012-6-22 23:20
ทำไมบางคนสองอาทิตย์ก้อปากสวยเข้ารูปแล้วอ่ะค่ะ  โพสต์ 2012-6-22 23:19
ดูๆก้อเครละนะ
รอไปอีก2-3เดือน
มันจาม้วนเข้าไป
รอเเปปเด๋วก้อโอ
เราก้อคิดจะทำกับหมอภู แต่หมอเค้าทำตามใจหมอรึว่าตามแบบของเรา อยากได้บางๆอ่ะ

อยากได้บางบอกหมอเลยค่ะ เราก็เอาบางข้างล่างเอาออกคึ่งนึงเลย บางจิง  โพสต์ 2012-3-19 17:53
ดูความกว้างของปากอ่ะว่าจะทำแบบใครได้  โพสต์ 2012-3-19 17:52
หมอก็จะบอกแบบนี้เข้ากับปากเรา ทำได้ออกมาจะเป็นแบบนี้  โพสต์ 2012-3-19 17:52
ตอนทำคุยกับหมอว่าอย่างไร ครับ
แต่ดูๆ ก็สวยแล้วนะครับ
รอดู 3 เดือนนะครับ ทรงสวยมาก ^^
ผมว่าโอเครเเล้วนะ
ผมทำวันที่ 2 ก.พ. 55 คับ ก่อนคุณ2วัน ตอนนี้ก็ยังไม่บางเท่าไหร่คับแต่ก็เป็นทรงขึ้นเยอะ ยังไม่บางเท่ามี่คิด แต่ก็รอดู3เดือนไปก่อนแบบเพื่อนๆแนะนำแหละคับ ใจเย็นๆนะคับ
รออีกสักหนึ่งเดือนนะคะ จะได้เห็นรุปทรงที่แท้จริง  ถ้าไม่พอใจคอ่ยเข้าไปปรึกษาหมอคะ
เราว่าสวยดีนะ เป็นกระจับดี ไม่บางคนเกินไป
ปากสวยมากกกก
สวยคับ รูปปากเข้ากับหน้าดีคับรออีกฃัก2เดือนมันจะเปลื่ยนไปอีกคับ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-20 18:12:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกความเห็นครับ สบายใจมากขึ้นเลย เดี๋ยวจะขยันนวดเยอะๆเลยครับจะได้หายไว้ แต่ว่าเสาร์นี้อาจจะแวะไปคลินิคหมอสักหน่อย พอดีหมอให้เข้าไปตรวจ แต่เลยกำหนดมาหลายวันเลย \(^^\)
เป็นไงมั่งครับ  ดีขึ้นรึยัง  ผมว่าดูดีแล้วนะนัน ขนาดยังไม่เข้าที่เท่าไหร่อะ
ของเราก็มีปัญหา เพิ่งไปแก้มา แต่หมอแก้ให้เฉพาะเนื้อที่หมอตัดไม่เท่ากันอ่ะ แต่ส่วนเรื่องจะให้บางลงอ่ะ หมอไม่แก้ให้เซ็งจิตเหมือนกัน ปากบนก็ยังหนา ปากล่างก็ห้อย เฮ้อ เสียตังเจ็บตัว ยังไม่สวยอีก เราซวยจิงๆ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-9 21:04:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กำลังจะไปให้หมอดูอีกครั้ง เพราะน่าจะไม่เท่าแน่นอนเนื่องจากปากซ้ายตกอย่างเห็นได้ชัด เด่วไปคุยกับหมอแล้วจะมาบอกอีกทีนะครับว่าหมอจะว่าไง แต่หวังว่าหมอคงใจดีและแก้ให้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้