ดู: 24655|ตอบกลับ: 69
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปากดำ ปากคล้ำ อยากปากชมพู เชิญทางนี้เลย

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อก่อนเคยปากคล้ำมาก เพราะเป็นคนผิวค่อนข้างคล้ำ+สูบบุหรี่  
เคยลองใช้หลายๆ ผลิตภัณฑ์ มาทาให้ปากสีจาง  แต่ก็ไม่เป็นผล
สุดท้ายก็จบที่ เดอม่าลิป  

และได้แนะนำให้เพื่อนๆ ใช้แล้วได้ผล
(ตอนแรกยังไม่แน่ใจว่ากับคนอื่นๆ จะเวิร์คมั๊ย)   แล้วเพื่อนๆ ก้อแนะนำกันต่อ เรื่อยๆ
มีคนไปรีวิวผลไว้จ้า
http://topicstock.pantip.com/lum ... 65543/L5065543.html  
http://www.jeban.com/viewtopic.php?t=65222   
ถ้าใครมีปัญหาเรื่องสีคล้ำ  สนติดต่อเราได้น๊า
MSN   -  zara—1000@hotmail.com
085-908-0623   ( มีน )
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-16 23:41:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพิ่มเติมอีกนิดจ้า
วิธีใช้  
หลอดตัวหนังสือ-เขียว – ทาบางๆ ก่อนนอน ( ถ้าจะให้ดีใช้พู่กันทาปาก  จะได้ทั่วปากและไม่เลอะผิวรอบปาก )
หลอดตัวหนังสือ-ม่วง – ทาบำรุงระหว่างวัน  
1 สัปดาห์ก็เริ่มเห็นผลแล้วจ้า
จิงหรอ

แล้วราคาเท่าไหร่อ่ะค่ะ

แพงมากป่าว ร้านยา กรุงเทพ มีไหมหว่า

แนะนำบอกหน่อยน่ะจร้า

แสดงความคิดเห็น

ไปซื้้อที่ร้านก็ไม่แพงนะ ราคาต่อหลอดประมาณ 100 กว่าบาท  โพสต์ 2012-3-17 00:15
สำหรับเรา ไม่เหนผลจ้ะ ใครใช้แล้วดี ก็สวยไปค่ะ  โพสต์ 2012-3-17 00:14
อยากเห็นรูปนะคะ มีรูปให้ดูไหมคะ
แล้วหาซื้อได้ที่ไหนคะ
มาบุญครอง ชั้น 3 ฝั่งโตคิวเลยคับ แต่ใช้แล้วปากแห้งลอกมากๆ แต่ชมพูจริงๆ แรกๆ จะชมพูเว่อเลย หลังๆ โอเคมาก กำลังจะไปซื้อหลอดที่ 3 แล้ว หลอดละ 120 มั้ง ถ้ายังไม่ขึ้นราคา หลอดนึงใช้ได้นานมากๆ เกือบปีเลยแหละ เพราะทาแค่บางๆ
ที่อื่นมีที่ไหนขายบ้างคร่า  ตามร้านขายยาเนี่ยมีไหม แหะ ๆ สนใจ ๆ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-17 16:12:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่ายจ้าเมื่อก่อนนู้นเปิดคลีนิคที่มาบุญครองแต่ปิดไปแล้ว ตอนนี้คุณหมอไปเปิดคลีนิคใหม่แล้วจ้า  เราเลยไปเอามาตุนไว้เพราะเรายังใช้อยู่และสำหรับเพื่อนๆ ทีใช้แล้วติดใจ  ใครอยากได้ 085-908-0623 ลองเอาไปใช้แล้วจะติดจายยย
ปากไม่ดำแต่สนใจคับบบ
ปากไม่ดำแต่สนใจคับสั่งไง
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-17 23:38:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แบ่งขายต่อให้จ้า  ตอนนี้เหลืออยู่ 4 ชุด  โลภตุนไว้เยอะ เพราะเห็นหลอดมันเล็กมาก
ขนาดใกล้ๆ กับหลอดยาทาแผลในปาก กลัวไม่ชมพูสมใจ แล้วพอดีตอนนั้นคลีนิคที่
มาบุญครองเขาปิดไม่เช่าต่อขี้เกียจตาม  นี่ใช้มา จะ 2 เดือนแระเพิ่งหมดหลอดแรก
สวนตัวเห็นผลมั่กๆ ถ้าสนใจโทรมาแระกันจ้า ถ้าอยู่ใกล้ๆ จะนัดรับของก้อได้ จะได้โชว์ปากด้วย
เราอยู่แถวๆ เลียบด่วนเอกมัย-รามอินทรา

เอา  1 ชุดเลยจ้า อยากลองๆ
มาคอนเฟิร์มอีกเสียงว่าใช้แล้วชมพูจริงๆ ไม่ได้โม้

ปกติเป็นคนปากดดำมากๆ ใช้ครั้งแรกก็เล่นทาบ่อยๆเลย ทาเช้า กลางวัน เย็น (ปกติเค้าให้ทาตอนกลางคืนครั้งเดียว ฮิฮิ) ไปไหนพกมันไปด้วยทั้ง 2 หลอด แค่อาทิตย์เดียวปากก็ชมพูกว่าเดิมมากๆ ก็ใช้ต่อไปเรื่อยๆ จนหมด

ตอนนี้ใช้หลอดที่ 2 ปากก็ยังชมพู แต่ว่าครั้งนี้ไม่ได้ใช้หลอดสีม่วง เพราะทาแล้วปากมันเกินไปเหมือนกินปิ้งไก่เลยใช้วาสลีนแทน ปากก็ชมพูนะ แต่ชมพูไม่เท่าใช้ 2 หลอดคู่กัน แอบคล้ำๆนิดหน่อย ฮิฮิ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-18 00:12:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใครอยากได้โทรมาบอกที่อยู่ / นัดรับของ + 555และจ่ายค่าเสียหายเลย หมดมะรุด้วย หุหุ

แสดงความคิดเห็น

ตายๆๆสงสัยต้องรีบโทรล่ะ ^^  โพสต์ 2012-3-18 02:26
ชุดละเท่าไหร่ครับ สนใจๆๆ
เราก็เห็นผลอ่ะชัดเจนอิอิ
สรุปขายที่ไหนบ้างอ่า หรือซื้อได้จากนายคนเดียว
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-20 15:29:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของหมดแล้วจ้า   เด่วไปซื้อใหม่แล้วจะบอกน๊า
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-20 15:32:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปอลิง.  เค้าย้ายไปเปิดที่บางใหญ่ จังหวัดนนทบุรีจ้า
ไปเมื่อไหร่สะกิดมาบอกหน่อยนะฝากด้วย  1  ชุด  อิอิ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-22 00:16:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คาดว่าจาไปสิ้นเดือนจร้า หุหุ  รอสภาพคล่องนิดนุง จาไปเอาครีมอื่นโต๊ยจร้า...
ประกาศให้ซาบโดยทั่วกัน...
ตงหนายของบางใหญ่ค่ะ
ตรงไหนของบางใหญ่อ่ะคะ ชื่อคลินิคอะไร แล้วถ้าไม่ใช้ต่อเนื่องมันจะกลับมาคล้ำอีกไหมคะ คือกะลังคิดว่าอยากไปทำเลเซอร์แต่ราคามันสูง เลยอยากลองครีมที่คุณแนะนำอ่ะค่ะ
เราก็อยากได้ ถ้าไปก็บอกด้วยนะจ๊ะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-29 10:11:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เย้..จะสิ้นเดือนแร้ววววว   เอาละ...ใครจาเอายาทาปากอีกโทรมาบอกเลยจ้า...ตามสัญญา  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้