ดู: 4181|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เครียด

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกมาได้อาทิตย์กว่า พอหายบวมเหมือนไม่ได้เ สริมเลย จะทำยังไงดี มันจะโด่งอีกรึป่าวว
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-16 20:28:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าไม่มองด้านข้างไม่รู้เลยว่าเสริม คนชอบทักว่านี่ทำมาแล้วหรอ

แสดงความคิดเห็น

เหมือนผม เลย มีคนทักเยอะว่า นี่ทำแล้วหรือ  โพสต์ 2012-4-3 11:38
ทำที่ไหนมาเหรอ แต่โดยรวมก้เข้ากันหน้าแล้วนะ ดูคมดีพี่ว่า
ใช่ค่ะเข้ากับหน้าแล้วน่ะค่ะมองแล้วดูสวยมากๆเลยอิจฉาคนที่ได้ทำจังเลยเรารอตั้งนานไม่ได้ทำหมอให้รออีกปีนึงแนะจะร้องไห้
ดูดีแล้ว โด่งมากแล้วนะ
ตอบด้วยความจริงเลย
โด่งสวยมาก ถ้าโด่งกว่านี้ อาจไม่เข้ากับหน้าคับ เราว่าสุดๆแล้ว
ok แล้วจร้า ต้องรอเวลาน่ะจ่ะ ประมาณ 3 เดือน - 1 ปี จะเข้าที่ เป็นกำลังใจหั้ยคะ เราไปทำมาตอนนี้ ได้ 2 อาทิตละ ก้อยังดูไม่ค่อยออก คะ แต่ พี่ๆๆ เค้าบอกต้องใช้เวลาคะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-17 11:52:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมออรรถพรครับ ใครๆก้อบอกเหมือนยังไม่ได้ทำมาเลยอ่า กลุ้มมากกก
ผมว่าสวยดีแล้วนะครับ
สวยแล้วค่ะ  ไม่ต้องกลุ้มนะคะ
ใจเย็นๆนะครับเดี๋ยวพอเข้าที่แล้วจะเป็นสันมากกว่านี้ครับการเสริมจมูกที่ดีต้องดูเนียนคือโด่งแบบไม่รู้ว่าไปทำมาอ่ะครับ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-18 11:55:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ittt เมื่อ 2012-3-18 11:56

เอามาให้ดูอีกรูปคับ
เห็นด้วยค่ะ เนียนๆแบบธรรมชาติสวยกว่าเยอะ
ทำมานานยังคะ  แต่พี่ว่าดูดีแร้วนะคะ
หมอคนนี้ทำโด่งนะคะ  แค่อาทิตย์เดียวยังไม่ออกหรอกค่ะ  ต้อง 6 เดือนถึงจะเห็นของจริง
หล่อแล้วครับ
เราว่าดีแล้วนะ

กำลังสวยเลย ธรรมชาติดี

อย่าไปส่นใจที่คนอื่นพูดเลย

ดูโอค่ะ คุณน้อง พี่ลุ้นอยู่ว่าแกะมาแล้วจะเป็นไง ตาบวมเหมือนอาหมวยเลย
ดูดีแล้วนะค่ะ
โด่งแล้วนะคับ ทรงสวยด้วย
ใจเย็นๆรอดูไปก่อนนะคะ
เพราะการเสริมจมูก ต้องใช้เวลา ในการยุบ
แล้วจมูกจะค่อยๆโด่งไปเรื่อยๆ
แรกๆ ก็แบบนี้แหล่ะค่ะ...ต้องรอเวลาให้ยุบก่อนน่ะค่ะ อย่าเพิ่งนอยด์ไปเลย เอาใจช่วยน่ะค่ะ...สู้ๆๆ จร้า!!
โหโด่งขนาดนี้ยังบอกไม่โด่ง แล้วของผมละ 555 T-T
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้