ดู: 3795|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ตัดปากมาแล้วเปนไตแข็งๆ

[คัดลอกลิงก์]
ไปตัดปากมา เป็นไตๆเต็มเลย แถมชาอีกด้วย หยิกแล้วเจ็บนะ แต่ว่ากินน้ำเย็นแล้วไม่รู้สึกเย็นเลย กินของร้อนก้อไม่รู้สึก นวดก้อออกจะบ่อย ดูแลแผลก้อดี ทำไงดี ปกติดีไม๊เนี่ย ใครเปนมั่งอ่า
ปกติคะ หลายเดือนคะกว่าจะหาย ตอนแรกเราก็นอยส์ แต่ตอนนี้เกือบปีละคะ เพิ่งจาหาย
ใช่เปนปี นี่ก้อทำมาเหมือนกัน
7เดือนแล้วยังไม่หายเลยครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-14 12:26:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โห ไมนานจังเลยง่า มันตึงด้วยเป็นไตรอบปากที่ตัดเลยอ่า แถมชาอีกตะหากกกกก
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-14 12:29:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เรานวดทุกวันอ่า เกือบทุกเวลา ปากจะหลุดออกมาอยู่และ ระบม กัวไม่หาย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-14 12:31:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วเพื่อนๆชากันบ้างไม๊อ่า เราแบบโดนน้ำเยนก้อไม่รู้สึกเยน โดนน้ำร้อนก้อไม่รู้สึกร้อน ไปทำมาได้ครึ่งเดือนแว้ววว
ของผม 1 เดือนกับอีก 5 วัน  ก็ยังชาอยู่ครับ  ปากก็ยังดูไม่เข้าที่เท่าไหร่เลย  เวลาตื่นนอนจะตึงและดูเหมือนบวมมากกว่าปกตินิดนึง  ยังเจ็บแปลบอยู่เป็นบางครั้ง  ยิ้มสุดๆ ก็ยังไม่ได้   เป็นเหมือนกันมั้ยครับ
ทำมาได้15 วัน ละ เป็นไตร แข็งๆเหมือนมันเป็น จุดๆๆ อะ มันจะหายไหมเนี๊ยอยากรู้เหมือนกัน ปากไม่เรียบเลย แข็งๆเป็นก้อนๆไงไม่รู้^^
ของเราทำมาได้ประมาณสามอาทิตย์กว่าๆแล้วปากยังรู้สึกชาๆเย็นๆตรงรอยเย็บอยู่แต่ยิ้มได้เต็มที่ไม่รู้สึกเจ็บใดๆทั้งสิ้น ตรงรอยเย็บก็ไม่ค่อยแข็งเป็นไตเท่าไหร่พยามนวดและขยับปากเยอะๆไว้ค่ะ
ชานานขนาดนั้นเลยหรอ
ปกติค่ะ ประมาณ4-6เดือนนู้นแหละค่ะกว่าจะเกือบปกติ
เราชาอยู่3เดือนกว่าจะหาย ครึ่งปีกว่าไตๆจะหมด

แสดงความคิดเห็น

ประมาณเดือนเดียวก็ไม่ตึงมากเท่าไหร่แล้วค่ะ แต่ยังเจ็บๆนิดหน่อย  โพสต์ 2012-4-8 23:42
แล้วกี่เดือนคะ กว่าจะยิ้มได้เต็มที่ ไม่ตึง  โพสต์ 2012-4-7 06:34
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้