ดู: 6220|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมอสำรวย จรัญ53 ได้ 6 วันแล้วคะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกกับคุณหมอสำรวย 5-6 วันแล้วคะ แต่ดูเหมือนว่า พอยุบแล้ว เหมือนปกติไม่ได้ทำอะไรเลย อยากจะทราบว่าเป็นปกติหรือปล่าวคะ
ปกติจ้าเค้าก้อเป็น ไม่เจ็บไม่ปวดเลย จมูกอันแรกที่ทำนะค่ะโดนไมใด้เลย  แล้วเวลาโดนตรงปลายมันจะเสียวๆปลายจมูกอ่ะค่ะ แต่ที่หมอสำรวยทำจมูกแน้นนะในความรู้สึก เวลานอนเอียง ก้อไม่ต้องกลัวเบี้ยว
เอารูปมารีวิวบ้างนะจ้า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-8 12:07:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตะเอง จมูกของเค้า แบบว่า รู้สึกว่า ตรงสันไม่โด่งขึ้นเลย เป็นลักษณะ รอยต่อระหว่างสันกับปลายอ่ะคะ เลยไม่แน่ใจว่าจะเป็นสัญญาณลักษณะของ ความผิดปกติหรือป่าวคะ
เจ็บมากไหมคะ ตอนทำ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-23 09:40:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เจ็บตอนฉีดยาจร้า ตอนทำสบาย ๆ คะ
ของจูนก็ทำมาได้ประมาณ 7 วันค่ะ (ทำวันที่ 16 มี.ค)
ตอนนี้ทุกคนก็บอกว่าดูปกติเหมือนไม่ได้ทำ แต่ของเราจมูกเดิมมันไม่มีเลยน่ะค่ะ
แต่ตอนหมอทำ หมอได้แจ้งจูนแล้วค่ะว่า ทำสูงเยอะไม่ได้ เพราะเนื้อจมูกน้อย

แต่ก็รอดูอีกทีตอน 3 เดือนค่ะ มันจะเข้าที่ที่สุด ^___^

8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-23 12:12:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเค้าก่าเหมือนกันจร้า เพื่อนๆๆดูไม่ออกเลย แต่ต้องรอเวลาเท่านั้นคะ เป็นกำลังใจให้คะ
ของผมเข้าวันที่ 5 แล้วครับเหมือนจะไม่โด่งแต่มอง 45 องศาก็ีมีดั้งนะครับ ของผมเอาแบบธรรมชาติจึงไม่โด่งมากตอนนี้ก็เห็นเป้็นรูปร่างกว่้า 2 วันแรกใจเย็น ๆ ครับรอผ่านไปด้วยกันนะครับผมก็จะสู้  ๆ 55
ขอดูรูปได้ไหมคะ พอดี กำลังศึกษา เคสหมอ อะคะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ^____^
หมอเน้นธรรมชาติเนาะ
จะไปทำวันที่ 12 เม.ย นี้แร้ว แต่ กังวล กัวตาเล็กกว่าเดิมอ่าคะ

อยากทราบว่าตาเล็กลงมั๊ยอ่าค่ะ เพราะเป็นคนเนื้อจมูกน้อย
เพิ่งไปทำวันที่ 5 ตอนค่ำๆค่ะ รู้สึกไม่ชินกับหน้าตัวเอง

โชคดีมากที่ไม่ช้ำ บวมอย่างเดียว วันนี้ก็เริ่มหายบวมแล้วค่ะ

แต่เราเองก็อยากได้ธรรมชาติค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-9 12:40:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สู้ๆๆ คะ เชื่่อใจคุณหมอแล้วจะโอเคค่ะ เราต้องผ่านมันไปด้วยกัน สู้ๆๆ จร้า
ไม่ต้องเครียดนะค่ะ เพราะเท่าที่รู้มาคุณ หมอเน้นธรรมชาติมากค่ะ  รอดูรูปรีวิวนะค่ะ สู้ๆ
ของเรานะไปทำมาตั้งแต่เดือนกุมภาพันธ์แล้ว  คือหมอสำรวยเขาจะเน้นธรรมชาติมั่กมากกก ๆๆๆ
5555555

เราไปทำมาตอนนี้ได้เดือนกว่า   รู้สึกว่าเหมือนไม่ได้ทำเลยอ่า  >,<

อยากจะกลับไปให้หมอแก้ใหม่   ให้โด่งกว่านี้   แล้วก็ยาวกว่านี้หน่อย

ไม่รู้หมอจะทำให้มั้ย

แต่มีโครงการว่าจะต้องไปทำใหม่แน่นอนค่ะ  เพราะมันเหมือนไม่ได้ทำง่า   

ไม่ใช่หมอไม่เก่งนะ  แต่หมอเก่งมาก  ถึงได้ทำธรรมชาติ   แต่ตัวเรายังไม่พอใจ

กร๊ากกกกกก
ต้นฉบับโพสต์โดย pangtam เมื่อ 2012-3-8 10:32
ปกติจ้าเค้าก้อเป็น ไม่เจ็บไม่ปวดเลย จมูกอันแรกที่ทำ ...

ที่แรกทำกับใครหรอค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ทำที่พญาไทศรีราชา หมอนวรัตน์จ๊  โพสต์ 2012-4-19 16:55
เราไปตัดปีกกะหมอ  เหมือนไม่ได้ตัด 55555
เราทำมาได้ 3 เดือน ไม่สวยเอาซะเลย ตรงหว่างตาก้อดูหักๆ ไม่เนียน ปลายดันโด่งใหญ่โต ผิดหวังค่ะ ขอหมอแก้ฟรีไม่รู้จะยังไง เพราะหมอบอกว่า "รับประกันความพอใจ"
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-20 17:05:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเราไม่ค่อยโด่งเลยจร้าปลายก่า ไม่ยุบเลย เครียดดดดดด
เค้าทำวันเสาร์ที่10นี้ต้องบอกหมอว่าเอาโด่งๆเท่าที่จะโด่งได้ ยังจะธรรมชาติอยู่มั้ยคะรึต้องบอกว่ายังไงใครรู้บอกนู๋ที๊ๆๆๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้