ดู: 38451|ตอบกลับ: 145
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ร้อยไหมยกกระชับหน้า ยกแก้ม ยกหางตา ขั้นadvanced กับหมออดิศร เอเมดคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mamagirl เมื่อ 2012-3-5 23:03

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mamagirl เมื่อ 2012-3-5 23:01

มาอัฟเดทเรื่องการยกกระชับหน้า ของคุณแม่ วาวๆ กันนะค่ะ  คุณแม่วาว อายุ 61 ปีแล้วนะค่ะ แต่ไปร้อยไหมขั้นadvanced กับหมอ

อดิศร Amed clinic ตรงสีลมมาค่ะ มาค่ะ  วาวขอบอกตามตรงว่า  เห็นผลชัดเจนมากค่ะ   ทุกคนที่บ้าน ตกใจมาก ว่าทำไมหน้าตึงได้เร็วขนาดนี้ ถาม

คุณหมออดิศรแล้ว คุณหมอบอกว่าการร้อยไหม เทคนิคนนี้เป็นเทคนิค พิเศษ จากอาจารย์ที่เกาหลี ซึ่งเป็นวิธีเดียวที่จะทำให้ใบหน้าดู

เด็กลงทันที   และที่สำคัญ ใบหน้าคุณแม่ไม่มีแผล ไม่มีรอยช้ำเลยค่ะ     ร่องแก้มหายไปทันตาเห็น   หางตาที่ตก เชิดขึ้นทันที  แก้มที่ห้อยย้อย ตึงเป๊ะ   

คุณหมอหน้าใสเด้งมาก เด้งผิดปกติ เพื่อนๆไปหาหมอแล้ว ลองสังเกตุหน้าตา ผิวพรรณดูนะค่ะ  วาวว่า ผิดปกติค่ะ  มันขาวใสออร่าออกมาอย่างเห็นได้ชัด   แล้วมีคนมารอร้อยไหมทำหน้าเยอะมากค่ะ  ต้องนัดคิวเท่านั้นนะค่ะ ไม่งั้น รอไปเถอะค่ะ

ขออนุญาติ ขอรูปที่คุณหมอ เก็บไว้ เอามาลงเพื่อให้ชาวดั้งโด่งดูกันค่ะ

มาดูกันชัดๆ รูปนี้ คุณแม่ทำเสร็จไปแล้ว หน้าด้านซ้ายข้างเดียว สังเกตุเห็นชัดเจนเลย ว่า ร่องแก้มหายไปเลย  แก้มยกขึ้น  หางตาเชิดขึ้นทันที  หน้าเรียววีเชฟ ไปเลยค่ะ   ดูเห็นชัดเจนถึงการเปลี่ยนแปลง ดูเด็กลง หน้าใสตึงทันทีค่ะ  

คุณแม่ชอบมาก เพราะไม่ต้องผ่าตัดดึงหน้า เพราะก่อนหน้านี้ จะพาคุณแม่ไปทำ ศัลยกรรมดึงหน้า  แต่ดีมากเลยค่ะ ที่ได้มาเจอวิธีการร้อยไหมแบบนี้   เพราะไม่มีแผลเป็น ไม่ต้องเจ็บระบม  ไม่มีรอยเย็บ  เพราะคุณแม่กลัวการผ่าตัดมาก

ขอบคุณ คุณหมอ อดิศร เอเมดคลินิคนะค่ะ   

ขอมาคอนเฟิรมอีกหนึ่งคนค่ะ ว่า ที่นี่  ฝืมือคุณหมอไม่ผิดหวังจริงๆ   เพราะได้คำแนะนำจาก เพื่อนๆชาวดั้งโด่งที่นี่แหละค่ะ

เพิ่มเนื้อหา (2012-4-10 13:22):

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ อยากทำเหมือนกันหลัก4อับๆแล้ว
ต้นฉบับโพสต์โดย กถษณา เมื่อ 2012-3-5 23:25
ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ อยากทำเหมือนกันหลัก4อับๆแล้ว ...

40 อัพ แต่ยังสวยมะสร่าง ใช่มั้ยครับ อิอิ
อยากสวยแบบอับๆมะอยากแก่...
สวยมากเลยค่ะ ที่เห็นชัดที่สุดคือร่องแก้มลึกหายไปเลย หางตายกขึ้น หน้าด้านซ้ายตึงมาก. ขอบอกว่าเริดมากค่ะ
ค่าใช้จ่ายเป็นเส้น หรือบริเวณค่ะคุณวาว สนใจทำเพราะมีร่องแก้ม อายุ 43 แล้ว ถ้าอดนอนร่องแก้มชัด
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-6 12:58:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณหมอไม่ได้คิดเป็นเส้นนะค่ะ คุณหมอคิดราคาเหมา เพราะ ต้องแก้ปัญหาหน้าตก ทั้งหน้าเลยค่ะ และอีกอย่าง เป็นเทคนิคของเกาหลี ที่ไม่มีแผลบนใบหน้าเลยค่ะ   
แล้วอยู่ได้นานเท่าไร่ค่ะ ทำครั้งหนึ่งแล้ว
ร้อยไหม แบบไหนค่ะ  ทำไมเห็นผลสุดๆแบบนี้ แล้วไม่มีรอยช้ำบวมเลย  น่าสนมากค่ะ  หน้าด้านซ้ายยกขึ้น สวยมากเลย
อยากทราบราคาคะ จะได้พาแม่ไปทำบ้าง <,<
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-6 19:22:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลองโทรไปปรึกษาคุณหมอเลยค่ะ แม่ของคุณวาง ทำผ่อน 0% กับบัตรเครดิต อะค่ะ  

amed clinic 02-266-9968
ผมสนใจครับ คุณแม่ผม60กว่าเหมือนกันครับ อยากให้ท่านร้อยหางตาและร้อยยกแก้มครับ ค่าเสียหายน่าจะประมาณเท่าไหร่ครับ
ตึงเลย 5 55 เป๊ะมาก
สุดยอดมากๆ  ทำไมดาราไปทำที่นี่กันเยอะจัง  แต่ที่แน่ๆ คุณแม่วาวๆ  ตึงเป๊ะมาก เห็นผลชัดเจนมากๆ ตายกขึ้นจริงๆ แก้มดึงขึ้น ร่องแก้มหายไปเลย  เวิคสุดๆเลย  หมอขั้นเทพจริงๆ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-9 15:06:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้อ่านคอมเม้นแล้วรู้สึกดีขึ้นกว่าเดิมอีกค่ะ ขอบคุณทุกคนค่ะ แล้วคิดว่าแม่ควรไปทำตรงไหนเพิ่มอีกมั้ยคะ
โทรไปถามมาแล้ว ครับ  การร้อยไหม ที่นี่ มี ระดับด้วยกัน  คือ ร้อยไหมละลาย  ร้อยไหม ยกหน้า และร้อยไหมดึงหน้า ขึ้นadvanced  คุณหมอจะเป็นคนประเมินออกมาว่า หน้าต้องใช้ไหมชนิดไหน ดึงแบบไหน    ราคาเริ่มต้นอยู่ที่  19,900 บาท มีผ่อน 0% กับบัตรเครดิตทุกธนาคาร   10 เดือนด้วย

17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-12 12:26:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทุกคนคะแม่ไปทำที่หางตาเพิ่มมาแล้วนะคะ ที่คอด้วยค่ะ ติดใจฝีมือคุณหมอมากค่ะ
ผมก็ร้อยไหมที่นี่ครับ ไม่ผิดหวัง
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-13 14:44:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย issy-issy เมื่อ 2012-3-13 12:06
ผมก็ร้อยไหมที่นี่ครับ ไม่ผิดหวัง

แม่ไปทำเพิ่มแล้วนะคะ
แบบนี้เรียกคุณแม่ไม่ได้แล้ว ต้องเรียกพี่
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-14 14:08:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย dewdew8989 เมื่อ 2012-3-13 18:57
สวยมากคะ

ขอบใจจร้าลูก สวยสู้ลูกดิวไม่ได้หรอกค่ะ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-14 17:43:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cuteboy888 เมื่อ 2012-3-13 18:53
แบบนี้เรียกคุณแม่ไม่ได้แล้ว ต้องเรียกพี่  ...

เรียกพี่นี่คือพี่ของแม่รึป่าวจ๊ะ
ยังกับคนละคนเลยนะคะ สุดยอดค่ะ
คุณแม่นี่สุดยอดเลยค่ะ ผู้หญิงอย่าหยุดสวยจริงจริงค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้