ดู: 3903|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มาขอกำลังใจค่ะ จะไปทำจมูกหมอกิตติชัย 7 มี.ค.

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akarchar เมื่อ 2012-3-4 20:50

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akarchar เมื่อ 2012-3-4 20:49

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akarchar เมื่อ 2012-3-4 20:48

มาขอกำลังใจจากชาวดั้งโด่งค่ะ มีนัดกับคุณหมอกิตติชัย ยันฮี วันที่7นี้ จริงๆแอบมาวนเวียนในเก็บข้อมูลตั้งแต่ประมาณเดือนมกราแล้ว แต่กว่าออมสินจะเต็ม ก็ล่วงเลยมาถึง 3 เดือน  คุณพี่ที่จะดูแลบอกว่าให้หาแบบไว้ไม่ซ้ำกันสัก4คน ก็ไม่รู้ว่าจะเข้ากับรูปหน้าไม๊ แต่เห็นว่าจมูกสวยเลยเลือกมาค่ะ

นางแบบ4คนเลยค่ะ แนวเกาหลีทั้งนั้น

แต่นี้ตัวเราเอง แอบใช้มุมกล้องแค่ไหน ก็แหนบบ

ถ้าคุณหมอว่าไม่ผ่านก็จะบอกว่า "เอาโด่งเท่าที่โ่ด่ง สวยๆค่ะหมอ ไม่เอาธรรมชาติ" 555+ โรคจิตค่ะ ทำแล้วก็ให้ดูรู้ว่าทำไปเลย แต่ไม่เวอร์เกินไปก็แล้วกัน

สอบถามล่วงหน้าเลยแล้วกัน หลังจากทำมาแล้ว จะประคบร้อน หรือเย็นกี่วันดี แต่ตอนนี้ไปซื้อเจลเย็นมาเตรียมรอแล้วค่ะ แล้วยาdanzen นี่ ควรจะทานไม๊คะ ถ้าควร ควรทานติดต่อกันกี่วัน ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่ะ
ว่าจะทำกับคุนหมอกิตติชัย ยันฮี เหมือนกันค่ะ ยังไงอัพรูปให้ชมหน่อยนะคะหลังทำ รอขมยุนะจ้ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-4 21:18:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lukekeaw เมื่อ 2012-3-4 21:04
ว่าจะทำกับคุนหมอกิตติชัย ยันฮี เหมือนกันค่ะ ยังไงอั ...

ค่าาาาา
เราก้อจองคิวไว้ กะหมอกิติชัยเหมือนกันคะ คุยกะพี่เซลที่ชื่อพี่หลี อะคะ เค้าก้อบอกให้หาแบบไว้ ก่อน แต่เราจองไว้ช่วงเดือน เมษาอะคะ ทำเสร็จแล้วก้อมาอัพเดดรูปกันหน่อยนะคะ จาเอาใจช่วยคะ เราแอบรอดูผลอยู่นะคะ
เราก้อกะลังศึกษาข้อมูลอยู่เหมือนกันอะ พอหาไปหามาก็เริ่มสับสนอ๊ะจะทำกะหมอคนไหนดี แต่เท่าที่ดูในบอร์ดนี้ที่ทำกะหมอกิติชัย ออกมาสวยๆ ทุกคนเลยอะคะ เท่าที่เห็นมา กะที่ ยันฮี นะคะ เราเห็นอยู่ 2 ท่าน ก็คือ หมอกิติชัย กะหมอคมกริช อะคะ แล้ว เรื่อง สิลิโคนจมูกอะคะ เราถามพี่เค้า มี 3แบบมานะคะ 1ซิลิโคนปกติ 9900 บาท
2 ซิลิโคนอเมริกา 15000 แบบสุดท้ายเป็นอาไรไม่รู้อะจำไม่ได้ ราคา 20000 อะคะ ไม่ทราบว่า จขกท ทำแบบไหนอะคะ แต่เท่าที่เราเก็บข้อมูลมา ก็เห็นว่า แบบที่ 1กะ2 ไม่ค่อยแตกต่างเท่าไหร่อ่ะคะ เรากะว่าจาทำแบบแรกเหมือนกัน 9900 อะคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-4 21:42:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย chanakarn.ch เมื่อ 2012-3-4 21:24
เราก้อจองคิวไว้ กะหมอกิติชัยเหมือนกันคะ คุยกะพี่เซล ...

เกดเลือกแบบ 9900บาทค่า
อะเลือกเหมือนเราเลย แต่เราชอบรูปเจ้คนที่ 2อะ สวยดี เราก้อกะลังหาแบบจมูกอยู่เลย ม่รู้จาทำแบบไหน อยากได้แบบธรรมชาติอะไม่โด่งมาก เรากะว่าจะทำ ทั้ง 2 อย่างเลย คือทำ จมูก ที่ยันฮีอะแหละ เด่วรอดูของ จขกท ก่อน อิอิ ละก้อทำตา แบบเกาหลีเหมือนแบบที่ จขกท เอามาแหละ แต่ยังไม่รู้ว่าจาทำตาที่ไหน เด่วรอไห้ จมูกเข้าที่ก่อนอ่ะ เพราะจากที่ศึกษาข้อมูลมาเค้าบอกว่า ถ้าทำจมูกตามันจะดึงไปด้วยอ่ะสิ
เป็นกำลังใจให้นะคะ  จะอย่าลืมมารีวิวให้เพื่อนๆดูด้วยน๊า

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณสำหรับกำลังใจค่าา  โพสต์ 2012-3-4 21:55
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-4 21:52:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย chanakarn.ch เมื่อ 2012-3-4 21:48
อะเลือกเหมือนเราเลย แต่เราชอบรูปเจ้คนที่ 2อะ สวยดี เ ...

คิดเหมือนเกดเลยค่ะ มันก็ธรรมชาติแบบของเค้าอ่านะ เกดกลัวว่าถ้าเกดเลือกแบบธรรมชาติ มันจะธรรมชาติแบบไม่ได้ทำเลย ส่วนพะแพงเกดก็ชอบนะ แต่หน้าเค้าออกแนวฝรั่งๆ แต่ก็เผื่อฟลุ๊ค อิอิ

เรื่องตา รู้สึกว่าจะดึงตาไปชิดขึ้นนิดนะคะ ก็ไม่รู้ว่าจะนิดขนาดไหน ตอนนี้เกดก็คิดว่า เดี๋ยวขอโด่งก่อนแล้วกัน ถ้ามีแรงเก็บเงินต่อตอนไหนจะไปตัดปีกด้วยเลย ตอนแรกว่าจะทำพร้อมกัน แต่ดูราคาแล้วเท่าทำแยก เลยขอมาทีละอย่างก่อนแล้วกัน ช่วงนี้คิดแบบขดคอดมาหลายเดือนแล้ว หลังทำขอกินแบบบุปเฟต์สมใจสะหน่อย

จขกทสะดวกให้เมลป่ะคะ จาได้แอดคุยกัน ไหนๆก็จะทำกะหมอคนเดียวกันละ  โพสต์ 2012-3-4 22:04
ทำแล้วสวยขึ้นแน่นอน
เราว่ามันไม่ค่อยโด่งเลยคะ แต่ออกมาดูดีมากเลยคะ

คืออันนี้ยังไม่ได้ทำน๊า เดี๋ยวเย็นๆจะมารวมรูปครบ1อาทิตย์ที่ทำอีกทีค่  โพสต์ 2012-3-14 10:11

ติดต่อรับส่วนลดพิเศษ เสริมจมูก พ.กิตติชัย  รพ.ยันฮี

ติดต่อ พลอย 089-9835956   หรือ E-mail  :  ploy-beauty@hotmail.com

ยินดีให้คำปรึกษา และการบริการระดับมืออาชีพด้วยประสบการณ์ด้านศัลยกรรมตกแต่งกว่า 7 ปี

เพียงแค่แจ้งว่าพบ พลอยจาก www.dungdong.com พลอยก็พร้อมมอบส่วนลดทุกศูนย์การรักษาของยันฮีให้ทันทีค่ะ

เคยให้ข้อมูลเค้าไปอะคะ แล้วจะติดต่อคุณใหม่ได้ไหมคะ  โพสต์ 2012-3-16 23:38
ได้ลดเท่าไไหร่คะ แล้วถ้าเคยสอบถามให้ข้อมูลคนอื่นไปแล้ว ติดต่อกับอีกค  โพสต์ 2012-3-16 23:37
ติดต่อ พลอยได้เลยค่ะ  089-9835956 โทรมาสอบถามได้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้