ดู: 17240|ตอบกลับ: 45
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกหมออรรถพร 4 เดือนกว่าแล้วครับ.^^

[คัดลอกลิงก์]

มาดู AFTER

จากกระทู้

http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D2

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

เนียนดีจังครับ เข้ากับใบหน้าเลยทรงนี้
เบียวไหมครับ

หน้าตรงอะ
หล่อเทพพพพพพพพพพพพพ
จมุก สวย ดีค่ะ
โด่งสวยมากกกกกกกกกก
ดูกี่รอบๆก็หล่อ
ให้ 1000 คะแนน จ้า^^
ทรงจมูกสวยจังเลยค่ะ
หมอท่านนี้ทืปลายพุ่งหรือหยดน้ำได้ไม๊ค่ะโดยไม่ open น่ะค่ะ
เลือกทรงได้เข้ากับหน้ามาก หล่อคับ ;)
ดูดีมากกกค้ะ
สวยค่า  คุงน้อง
ด้านข้างทรงเรียวสวยมากๆๆอยากเห็นด้านตรงอะคัฟ  กำลังอยากไปแก้กับหมออรรถพรเหมือนกัน
เป๊ะมากคะ!!  ชอบจังทำสวยดีคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้