ดู: 14191|ตอบกลับ: 67
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] จมูกครบ8เดือนละจร้าเอาลงงานมาให้ดู เสริม+ร้อยไหมปีกจมูก

[คัดลอกลิงก์]
ทำครบ8เดือนละค่ะ ทำที่มิราเคิลมาค่ะ +ร้อยไหมปีกจมูกที่จรัสพล ที่แถวอโศกมา
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย babyjean เมื่อ 2012-3-3 00:33

อันนี้ทำมาแล้วใช่ไหมค่ะ จีนว่าจมูกมันใหญ่ไปป่าวค่ะ

พอดีเห็นรุปเจ้าของกะทู้แล้ว อยากบอกว่าหน้าสวยและโครงหน้าเล็กมากเลย ( ยังอิจฉาเลย ) แต่ในความรู้สึกของจีน จีนคิดว่าจมูกมันยังดูใหญ่ไปหน่อยอ่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ใหญ่จริงแหล่ะค่ะ แปลกๆ  โพสต์ 2012-7-12 16:43
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-2 23:45:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันเล็กกว่าอันเดิมเยอะเลยนะไม่ได้เอารูปก่อนทำลงไวอะลืม
มันยังเล็กกว่านี้ได้อีกครับต้องตัดกระดูกอ่อนปลายจมูกออก จมูกจะเรียวกว่านี้อีกลองเสิชชื่อหมอ ชาตร แถวสยามดู
มีรูปก่อนทำมั้ยคะ
จมูกใหย่หมากเหมือนกะตูนดูแล้วตะหลกดี
อืมม...แอบใหญ่ไปนิดค่ะถ้าเล็กและเรียวกว่านี้หน้าคงดูซอฟลงกว่านี้ แต่ถ้าจขกท.ชอบแบบนี้ก็อยู่ที่ความพอใจค่ะ
เราว่ามันใย่ไปนะ ถ้าเล็กกว่านี้จะเป๊ะมากเลยน่าสวยอยู่แล้ว
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-3 22:04:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากเเก้ใหม่อยู่อยู่นะเเต่ไม่อยากพักพื้นนานมีเวลาหยุดได้ไม่กี่วันเอง มีหมอไหนบ้างที่ทำให้เรียวบ้างอะค่ะ
หน้าสวยทุกจุด แต่ติดตรงจมูำก ดูใหญ่ไปครับ
ถ้าเล็กลงนี่งามหลาย
จมูกที่ว่าใหญ่ทำที่มิลาเคิล ใช่ไหมค๊
มีรูปก่อนทำมั้ยค่ะ
ด้วยความเคารพ ผมว่าจมูกคุณใหญ่เกินไปครับ
หน้าคุณเรียวดีอยู่แล้ว แต่จมูกใหญ่ไปนิดนึงน่าจะเรียวกว่านี้จะได้รับกับใบหน้า
มันใหญ่จิงๆคะ จมูกเดิมเคยเหนกระทู้เก่า ก้ใหญ่อยู่แล้วนะคะ ยิ่งเสริมยิ่งใหญ่
มีกระทู้นึงที่จมูกใหญ่แถมชมพู่ รายนั้นเขาไปกรอกระดูกจมูกเรยคะ เล็กลง สวยมาก ลองหาดูนะคะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-5 22:44:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กระทู้ของใครหรอค่ะอยากหาข้อมูลไว้เยอะๆ
อืม..ใหญ่จริงๆค่ะ มากด้วย
จมูกดูใหญ่ และโด่งไปค่ะ หน้าตะเองหวานอยู่แต่ แต่ติดตรงจมูก ทำให้ดูขัดๆ
ต๊ะเองหน้าเล็กนิดเดียวเอง
แต่จมูกที่เสริมมาดูใหญ่ๆอ่ะค่ะ ดูไม่สวย
รูปที่ 3 เหมือนจะเอียงๆด้วย (รึเปล่าคะ)
เหมือนจมูกเบี้ยวเลยอ่า
สวยมากเลยค่ะ  รูปหน้า สวย จมูกร้อยมาแล้ว แต่ยังดูบวมๆอยู่ปะค่ะ ยังไงรอสักหน่อย จะทำให้เล็กลงอีกนะ  
จมูกดูพุ่งมากเลยคะ ทุกอย่างดูสวยหมดเลย ยกเว้นตรงปลายจมูกคะ  ดูเหมือนจมูกฝรั่งไปหน่อย (เพราะโครงหน้าออกแนวแขกๆ ละตินหน่อยๆ) ถ้าลดปลายจมูกลงอีกนิดงามเลยคะ  ตอนนี้ก็งามแล้วคะ แต่ยังไม่ถึงที่สุด ^^
มิราเคิลอีกแล้วเราไม่อยากไห้ทุกคนโดนแบบเราเลยหมอแย่มากไม่มีความรับพิดชอบเสริมไม่พอแถมฉีดชีลีโคนตรงปลายเราแก้ต้องขูดอีกเสียเงินไปเยอะ
เราเคยเม้นกระแทกแดกดัน ตามนิสัยของเราอยุ่แล้ว ว่าจมูกไม่สวยเอามากๆ ก็ยังจะบอกว่าเล็กลงแล้ว

เอิ่มม ไม่ไหวจะเคีย ไปส่องกระจกดูอีกสักรอบ

ผมพูดตรง พูดแรง คุณจะได้ไปทำใหม่สักที

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้