ดู: 2699|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากหน้าเรียวหน้าเล็กทำงัยดี!!

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆคนไหนมีที่ทำหน้าเรียวหน้าเล็กๆดีๆ แนะนำด้วยนะคะปกติเป็นคนหน้ากลมและก็บานด้วย เนื้อแก้มเยอะเวลาถ่ายรูปไม่มั่นใจเลย

ขอเป็นคลีนิคและทำกับคุณหมอที่เชื่อถือได้นะคะ
ลองลงรูปหน่อยดีมั้ยครับ เผื่อเพื่อนๆ จะได้แนะนำได้ถูกครับ
เห็นด้วย botox เราก็รอดูผลหน้าตัวเองอยู่ ถ้าน้องโบเอาไม่อยู่ก็กะจะเหลากรามซะ โคตรอยากหน้าเรียวเหมือน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-4 17:48:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Botox ของอะไรดีคะ แร้วฉีดที่ไหนดี
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-4 17:48:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Botox ของอะไรดีคะ แร้วฉีดที่ไหนดี
เห็นมีหลายกระทู้เหมือนกันที่แนะนำทั้งสถานทีและราคาแต่คุณจขกทก็คงต้องดูว่าสะดวกฉีดที่ไหนแล้วก็ราคาน้องโบท๊อกด้วยนะจ้ะ.แต่ที่นิยมก็จะเห็นเป็นโบเยรมันและก็เกาหลี อันนี้ราคาก็กลางๆถ้าจะแพงก็เมกาค่ะส่วนจะได้ผลแค่ไหนก็ต้องดูหน้าเราก่อนแหละไมช่ายทุกคนที่ฉีดแล้วเรียวเป๊ะอันนี้บอกจากสบการณ์ตัวเองนะ
ที่ ชยพัฐคลินิก แถว สาธุประดิษฐ์ 34 ใช้โบทอกซ์ของเกาหลี ของแท้ค่ะ มี อย. หมอมีความเชี่ยวชาญและเชื่อถือได้ ลองเข้าไปดูที่ เวปไซต์ www.chayapatclinic.com (about chayapat clinic) หรือโทรไปสอบถาม ปรึกษากับคุณหมอได้โดยตรงเลยค่ะ 089-815-1558 หมอปิ่นนภัส
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-5 20:06:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆความเห็นนะคะ
มาดูรีวิวของเราได้ค่ะ ตอนแรกหน้าบาน ตอนนี้หน้าเล็กแล้วค่ะ ใครๆเจอก็ทักกันทุกคน^^
ทำของเกาหลีมา8000บาท(รวมค่าฉีดแล้วค่ะ )

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=34897&extra=page%3D1%26filter%3Dtypeid%26typeid%3D23%26typeid%3D23

10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-16 18:53:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราไปฉีดมาแร้วลดกรามกับหน้าเรียวนี่ก็จะเดือนแร้วแต่ไม่เห็นมีการเปลี่ยนแปลง ทางคลีนิกบอกโบของอเมริกาแต่ไม่เรียวเซ็งมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้