ดู: 14684|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Update ข้อมูลการไปปรึกษาหมอเทพ 25/02/2555

[คัดลอกลิงก์]
      มารีวิวการเข้าพบ เพื่อปรึกษาการเสริมหน้าอกกับคุณหมอค่ะ เผื่อจะเป็นประโยชน์กับหลายๆท่าน
เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านไปปรึกษาคุณหมอมาค่ะ ไปตั้งแต่ 8 โมงนิดๆ เพราะโทรไปสอบถาม พยาบาลแนะนำให้มาเช้าๆ
สภาพคลินิกที่เห็นตอนแรก เป็นอย่างที่หลายๆคนทราบค่ะ ว่าดูเก่าหน่อย เพราะคุณหมอเปิดมานานมากแล้ว ไม่ได้สวย ดูดี
เหมือนคลินิกใหม่ๆทั่วไป พอไปถึงก็รอคิวประมาณ 2 คิวค่ะ ขนาดเราไปเช้านะนิ่ สักพัก คุณหมอก็เรียกไปพบค่ะ
คุณหมอ :  จะทำอะไร
เรา       : จะปรึกษาเรื่องเสริมหน้าอกค่ะ
            (คุณหมอ ก็หยิบรูปดาราให้ดูค่ะ เป็นรูปใส่ชุดว่ายน้ำ และบอกขนาดหน้าอกแต่ละรูป)
คุณหมอ :  อยากได้ใหญ่ไหม ??
เรา       : อยากได้ใหญ่ค่ะ (ในใจ  ไหนๆจะทำทั้งที เพราะของเดิมไม่มีเลย 555 )
คุณหมอ : ทำงานอะไร ??
เรา        : ด้านเลขาค่ะ
คุณหมอ  : งั้นหมอว่า 300, 325 CC น่าจะเหมาะ  เพราะไมไ่ด้ไปทำงานที่ต้องโชว์อะไรมาก
             (ขอบอกก่อนว่า เราตัวเล็กค่ะ ผอมมาก สูง 159 หนัก 43)
เรา        :  ดูรูป 300cc ปอย, 325 cc ปีใหม่ (ในใจอ่ะโห้ ขนาดปีใหม่เลยหรอนิ่ อิอิ)
ต่อไปก็จะเป็นคำถามโดยทั่วไปค่ะ
           : คุณหมอคะ เสริมหน้าอกมีแผลที่ไหนบ้างคะ
คุณหมอ : มีใต้รักแร้ที่เดียว
เรา        : คุณหมอเสริมบน หรือใต้กล้ามเนื้อค่ะ
คุณหมอ  : ได้ทั้ง 2 แบบ ขึ้นอยู่ที่รูปร่างของคน ดูว่ามีเนื้อหน้าอกมาก หรือน้อย ถ้ามีบ้างก็เสริมบน ถ้าไม่มีเลยก็ใต้
              (เราคิดในใจ เราต้องใต้กล้ามเนื้อแน่ๆ ^^')  แล้วคุณหมอก็เปิดรูปในคอมให้ดูค่ะ ของคนที่มาเสริมหน้าอก
              ก่อนและหลัง ว่าประมาณนี้
เรา        : เจ็บมากไหมคะคุณหมอ  (แอบกลัวอย่างมาก)
คุณหมอ  : ไม่เท่าไหร่หรอก พอทนได้ น้อยกว่าคลอดลูกเยอะ
เรา        :  ค่ะ ^^' (เออ เราก็ไม่เคยคลอดลูกซะด้วย มันเจ็บยังไงน้ออ....)
            : คุณหมอค่ะ ต้องพักกี่วันคะ ถึงทำงานได้
คุณหมอ  : 3 วันก็เดินไปไหนได้แล้ว
เรา         : คุณหมอใช้ซิลิโคนของอะไรหรอคะ
คุณหมอ  : ของเมกา กับของฝรั่งเศษ แต่ของฝรั่งเศษจะเป็นทรงสูง เหมาะกับคนไม่มีเนินอก
เรา        :  (คิดในใจ เราได้ของฝรั่งเศษแน่ๆเลย)
            : คุณหมอคะ ถ้าเกิดอะไรขึ้น คุณหมอรับผิดชอบหรือป่าวคะ แล้วเสียค่าใช้จ่้ายเพิ่มไหม
คุณหมอ  : หมอรับผิดชอบ ดูแลคุณตลอดชีพ ไม่ต้องเสียเพิ่ม
เรา         : (ในใจ เริ่ดมากกกกกกก  ^___^)
            : คุณหมอค่ะ แผลเป็นจะหายไหมคะ แล้วที่เค้ามีผื่นขึ้นกัน ที่หน้าอกอักเสบต้องเจาะน้ำเหลืองออกละคะ เกิดจากอะไร
คุณหมอ  : แผลเป็นหายแต่ต้องใช้เวลา 4-6 เดือน แต่หมอจะฉีดยาแก้แผลเป็นนูนให้หลังจาก 2 อาทิตย์
            : ที่เค้าผื่นขึ้น เกิดจากแพ้ยาที่ฉีดตอนผ่าตัด เด๋วก็จะหายไปเองไม่ต้องห่วง ส่วนหน้าอกอักเสบ
               เกิดจากการนวดหน้าอกที่แรงเกินไป หรือไมก็รีบนวด ทำไปแค่ 4-5 วันก็เริ่มนวดแล้ว ความจิงไม่ต้องรีบขนาดนั้น
              ไว้ 2  อาทิตย์ไปแล้ว ค่อยนวดก็ได้
เรา         : ค่ะคุณหมอ
             : เราก็ลาคุณหมอ แล้วก็บอกว่า งั้นเด๋วไปนัดคิวกับพี่พยาบาลอีกที่ค่ะ
คุณหมอ   : คุณหมอยิ้มค่ะ  (คงแอบคิดในใจว่า เออดูเราคุยแบบกล้า กลัวๆ แต่ดันตกลงนัดวันทำเลย 555)

การสอบถามคุณหมอก็ประมาณนี้ค่ะ ซึ่งเราค่อนข้างมั่นใจในตัวคุณหมอค่ะ จากประสบการณ์ และหลายๆท่านที่เคยไปทำกับคุณหมอมา  คุณหมอเป็นคนพูดตรง เสียงดังค่ะ เลยดูเหมือนคุณหมอดุ แต่ความจริงไม่ดุนะคะ พี่พยาบาลด้วย ยังเข้ามาคุยกับเราเลย ตอนคุณหมอ ไปเตรียมอุปกรณ์ผ่าตัด หวังว่าจะเป็นประโยชน์ได้บ้างนะคะ ^^

ปล. อยากได้รูปขนาด 325 cc อ่ะคะ ไม่ทราบว่าขนาดไหน ถ้าใครมีรูป ลงให้ชมด้วยนะคะ หรือถ้าใครทำมาขนาดนี้รบกวน review ให้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากค๊าาาาา  

ขอบคุณมากนะคะ ที่มาเล่าสู้กันฟัง
เราเคยไปลบรอยสักค่ะ
สถานที่ ไม่สวยหรูเท่าไหร่

อยากทราบว่าคุณหมอใช้ผิวทราย เจลไหมคะ
ราคากี่หมื่นคะ ตอนนี้

ตอนเราไป เห็นสาวสองทำนมด้วยค่ะ
วิวเป็นประโยชน์มากๆคะ รายละเอียดแน่นมากๆ ฟังจากเจ้าของกระทู้เล่าแล้ว ยิ่งทำให้มั่นใจในตัวหมอท่านมากคะ อยากทำเร็วๆ อยากจะไปเจอคุณหมอท่านเร็วจังเลยคะ แล้วตกลงได้คิววันไหนคะ ของเรานัดไว้แล้ววันที่ 7 เมษา คิว 8 โมงเช้า คิดว่าจะไปหาห้องพักที่อยู่ใกล้คลีนิกพักสักสองสามคืน ถ้าเจ้าของกระทู้ทำมาแล้วอย่าลืมวิวให้ลูกสาวหมอเทพที่อยากอึ๋มได้ชมกันด้วยนะคะ เราเองก็ตัวเล็กคะ ออกอวบๆหน่อยๆ สูงแค่ 147 เอง หนักตั้ง 47 แน่ะ ส่วนหน้าอกไม่ต้องพูดถึง เสื้อในคัพ 70 เอ ไม่เต็ม โกยตั้งแต่ไขมันหน้าท้องมายังไม่เต็มคะ ยังงัยก็เป็นกำลังใจให้สาวๆอยากอึ๋มทำออกมาสวยๆปลอดภัยกันทุกคนนะคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-28 18:43:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย abc456 เมื่อ 2012-2-27 22:35
ขอบคุณมากนะคะ ที่มาเล่าสู้กันฟัง
เราเคยไปลบรอยสักค่ ...

มีค่ะ คุณหมอมีทั้ง 2 แบบค่ะ ทั้งผิดเรียบ และผิวทรายค่ะ
ตอนนี้ราคา 45,000 ทุกขนาดค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-28 19:03:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Daengnoi เมื่อ 2012-2-28 06:21
วิวเป็นประโยชน์มากๆคะ รายละเอียดแน่นมากๆ ฟังจากเจ้า ...

จองคิวไว้วันที่ 7 เมษา ช่วงเช้าเหมือนกันค่ะ น่าจะได้เจอกันนะคะ ขอให้ทำออกมาสวยสมใจเช่นกันค่ะ ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย NongNany55 เมื่อ 2012-2-28 19:03
จองคิวไว้วันที่ 7 เมษา ช่วงเช้าเหมือนกันค่ะ น่าจะได ...

อ้าวจริงหรอคะ งั้นเราก็ต้องเจอกันหน่ะสิคะ จองไว้คิวกี่โมงคะ จะได้มีเพื่อนคุยคะ แล้วทำเสร็จจะพักแถวคลีนิกรึเปล่าคะ ส่วนตัวคิดว่าจะพักอยู่แถวประตูน้ำสักสองสามคืน ตัวเองพอรู้จักโรงแรมที่ราคาไม่แพงบ้างป่ะคะ

แสดงความคิดเห็น

ไม่ได้หรอกคะ ติดตามลูกสาวหมอเทพอยู่หน่ะ แต่ก็ดีใจนะที่เจอน้องป๊อบ  โพสต์ 2012-2-29 02:42
พี่แดงน้อยเจอกันอีกแล้วค่ะ ทุกกระทู้หมอเทพ อิอิ ...  โพสต์ 2012-2-29 01:58
ขอบคุณเจ้าของกระทู้มากค่ะ ที่มาเล่าถึงรายละเอียด ทำให้มั่นใจในตัวหมอมากขึ้นเยอะเลยค่ะ
ป๊อบเองก็ว่าจะเข้าไปพบคุณหมอเหมือนกัน แต่ที่แน่ๆตั้งใจทำหลังสงกรานต์เพราะตามใจแฟนอะค่ะ
ขอให้โชคดีนะค่ะ อย่าลืมมารีวิวให้ชมด้วยนะค่ะ ป๊อบเป็นกะเทยค่ะ สูง 178 หนัก 55 ...ผอมอ่ะไม่รู้ว่าจะได้ไซส์ไร
แต่อยากได้พอดีตัว ไม่เล็กไปไม่ใหญ่เกินไป...ขอให้ลูกสาวหมอเทพทุกคนสู้ๆค่ะ
หวัดดีค่ะ คุณ NongPop

เราก็เป็นกะเทยเหมือนกัน เราสูง 170 หนัก 58 เราว่าเราเป็นคนที่ตัวใหญ่มาก ตอนทำเรากะว่าจะขอหมอซัก 380 cc แต่ไม่รู้ว่าคุณหมอเทพจะให้รึป่าว เพราะเราหน้าอกแบนเรียบ แบบเป็นกระดูกเลยอะ จริงๆเราอยากทำทรงสูงนะ เพราะเราไม่มีเนินอก (ก็กะเทยเนาะ ทำไงได้) เรารู้มาว่าซิลิโคนทรงกลมแบบธรรมชาติจะมีเส้นผ่าสูนกลางกว้างกว่า แล้วทำมานมจะไม่สูงเท่าไร แต่เดี๋ยววันนั้นเราจะถามหมออีกที เราตัดสินใจทีเดียวเลยว่าจะทำ เราไม่ได้นัดวันปรึกษานะ เรานัดวันทำเลย แล้วคุณเองกะว่าจะทำทรงอะไร ไซด์ไหนหรอค่ะ ทำไมไม่ทำก่อนแฟนจะมาละค่ะ แบบว่าแฟนมาปุบ พร้อมใช้งานเลย ไม่ต้องมานอนเจ็บ ทรมานให้แฟนเห็น
ขอบคุณความรู้ดีๆจากเจ้าของกระทู้นะค่ะ ทำให้หนูรู้สึกตื่นเต้นมากในวันที่จะเสริมหน้าอก เพราะหนูไม่ได้นัดวันปรึกษากับคุณหมอเทพเลย กลัวจะลังเลก็เลยตัดสินใจนัดวันทำเลย

ดีใจนะค่ะที่คุณหมอเทพและพี่ๆพยาบาลไม่ได้ดุ อย่างที่เคยได้ยินเค้าว่ากัน บางคนบอกว่าคุณหมอดุมาก พูดเสียงดัง ถามมากก็จะโด่นด่า พยาบาลก็พูดไม่เพราะ ไม่มีมารยาท :/

ไม่ทราบว่าตอนที่คุณ จขกท เข้าไปปรึกษากับคุณหมอ คุณเห็นผลงานใซด์ 380 cc บ้างมั้ยค่ะ มันใหญ่มากมั้ย เพราะหนูสนใจใซด์นั้นอยู่ แล้วซิลิโคนของเมกาใช่ยี่ห้อ Mentor มั้ยค่ะ? ของฝรั่งเศษที่ว่ามีแต่ทรงสูงนะ ยี่ห้ออะไรหรอค่ะ? เผื่อวันจริงหนูจะได้มีข้อมูลคุยกับคุณหมอหน่อย (เพราะเคยมีคนบอกว่าหมอเทพใช้แค่ของเมกาและมีแต่ทรงกลมธรรมชาติ)

10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-29 19:37:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Daengnoi เมื่อ 2012-2-29 00:36
อ้าวจริงหรอคะ งั้นเราก็ต้องเจอกันหน่ะสิคะ จองไว้คิ ...

จองคิวไว้ประมาณ 9-10 โมงอ่ะคะ คุณ Daengnoi ได้คุยกันแน่ๆเลยค่ะ ^^  เราพักอยู่แถวสาธรอ่ะคะ โรงแรมที่ใกล้สุด ก็โรงแรมอินทราค่ะ ตรงข้ามคลินิกเลย แต่ราคาไม่ทราบอ่ะคะ  ลองโทรไปสอบถามดูนะคะ 022080022-33

ขอบคุณคนสวยที่เข้ามาให้ข้อมูลคะ ตื่นเต้นจังที่เราจะได้ทำวันเดียวกัน  โพสต์ 2012-3-1 05:40
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-29 19:44:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nick1991 เมื่อ 2012-2-29 09:45
ขอบคุณความรู้ดีๆจากเจ้าของกระทู้นะค่ะ ทำให้หนูรู้ส ...

เห็นขนาด 400cc อ่ะคะคุณ Nick1991 ใหญ่มากเลยคะ แต่ขนาด 380 ไม่เห็นนะคะ ถ้าคุณNick รูปร่างใหญ่ก็น่าจะเหมาะค่ะ ซิลิโคนของเมกายี่ห้อ Mentor ค่ะ ส่วนของฝรั่งเศษลืมอ่ะคะ ว่าอะไร --'
แล้วไม่ทราบว่าไปทำวันไหนคะ อย่าลืมมารีวิวให้ชมบ้างน๊า ขอให้สวยสมใจค่ะ  

ขอบคุณค่ะสำหรับกำลังใจ จะไปทำวันที่ 11 ที่จะถึงนี่ล่ะค่ะ :)  โพสต์ 2012-2-29 21:58
ลูกสาวหมอเทพมารายงานตัวค๊ะ ทำกับคุณหมอเหมือนกัน ตอนนี้ได้ 2 ปีแล้วค่ะ เป็นคนตัวเล็ก แต่หมอใส่ให้ 400 ข้างนึง อีกข้างนึง 375 CC ต๊อกแต๊ก เป็นสาวประเภทสองค่ะ ตอนที่เข้าไปทำกับคุณหมอไม่รู้เรื่องอะไรเกี่ยวกับศัลยกรรมหน้าอกเลย รู้แต่ว่าหมอเก่ง เข้าไปถึงคุณหมอก็ให้ถอดเสื้อ เอาไซส์ไหน แต่ไม่มีถามว่าเอาซีลี่แบบไหน เลยไม่ทราบค่ะ ตอนนี้ก็มีปัญหานมไม่เท่ากันเพราะใส่ไม่เท่ากัน แต่ไม่ใช่ความผิดของคุณหมอนะคะ เป็นความผิดของตัวเองที่บอกหมอว่าหน้าอกเดิมไม่เท่ากันจากการทายาคุมบวกกับเป็นการศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตด้วยเลยความรู้น้อยไปหน่อย แต่เวลาใส่เสื้อผ้าดูไม่ออกว่าไม่เท่ากัน หน้าอกนิ่ม(ขนาดนวดบ้างไม่นวดบ้าง)ก็เลยอยากไปแก้รอบ 2 กะคุณหมอ แต่ว่าพูดไปก็ไม่เห็นภาพวันนี้ก็เลยมาแบ่งรูปให้ดู ว่า400 กับ 375 CC มันขนาดไหน

ปล.ตอนที่ทำกับตอนนี้ขนาดตัวอาจจะไม่เท่ากันเพราะน้ำหนักขึ้นมา 6 กิโลค่ะ ...

ใช้วิจารณญาณในการรับชมด้วยนะค๊ะ ถ้าไม่สมควรก็ขอ อภัยในที่นี้ด้วย...

1329339439196.jpg (24.63 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

1329339439681.jpg (20.59 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

1329339431169.jpg (23.15 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

2012-01-10 17.54.42.jpg (574.86 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

2012-01-10 17.54.42.jpg

2012-01-10 17.59.31.jpg (549.29 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

2012-01-10 17.59.31.jpg
ต้นฉบับโพสต์โดย Nick1991 เมื่อ 2012-2-29 09:34
หวัดดีค่ะ คุณ NongPop

เราก็เป็นกะเทยเหมือนกัน เราสูง 170  ...

อืม ดีจัยที่เห็นสาวสองเหมือนกัน อย่าหยุดสวยค่ะ สู้ๆน่ะ อีกอย่างจะทำวันไหนคะ นัดหมอไว้หรือยังเอ่ย
ยังไงก็อย่าลืมรีวิวผลงานให้ชมหน่อยนะค่ะ ขอให้ออกมาสวยๆน่ะจ้ะ...เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ปล. เราต้องรอแฟนเพราะแกไม่ยอม อยากอยู่เคียงข้างเราวันผ่าตัด...(แอบหวานหน่อย อิอิ)
ต้นฉบับโพสต์โดย toktaknicha เมื่อ 2012-3-6 01:30
ลูกสาวหมอเทพมารายงานตัวค๊ะ ทำกับคุณหมอเหมือนกัน ตอน ...

สวยค่ะพี่สาว นมอึ่มจังเลย นี่หรือไซส์ใหญ่ที่เค้าพูดๆกัน อืมๆใหญ่จริงไรจริง
สวยมากกก ขอบคุณมากน่ะค่ะที่มารีวิวผลงานใ้ห้ได้ชมกัน...

ขออนุญาตถามหน่อยนะคะ พี่สูง หนักเท่าไหร่ค่ะหมอให้ไซส์ใหญ่จังรุย
หนูจะทำประมาณเดือนเมษาค่ะ อยากทำเร็วๆ เห็นแล้วอิจฉาอ่ะค่ะ อิอิ...

ปล. เพอร์เฟคค่ะ
เรียกน้องดีกว่าค่ะ อายุ 22 เอง ส่วนสูงของต๊อกแต๊ก 168 หนัก 48 ตอนทำนะค๊ะ ตอนนี้หนัก 54 ค่ะ
ถ้าอยากได้ใหญ่ ๆ บอกหมอไปเลยว่าขอ ใหญ่ ๆ ถึงเวลาเสริมจริง ๆ หมอต้องยัดซีลี่อยุ่แล้ว เนื้อน้อยก็ยัดได้ แต่ผลที่ออกมามันจะกลมเป็นเหมือนถ้วยครอบหน้าอกอ่ะจ๊ะ มันจะไม่เนียนสวยเหมือนของ ญ แท้ แต่ถ้าทำพอดีตัว พอเวลาผ่านไป + นวด ดีดี นมจะคล้อยสวย เหมือนของ ญ แท้ ๆ เลย หรือสวยกว่าด้วย คิดดี ๆ นะค๊ะ ถ้าจะเสริมทั้งที อย่าเอาความรู้สึกตอนอยากมีมากกว่าอยากทำ เพราะทำไปแล้วเสียเงิน เสียเวลา ถ้าผิดพลาดมา ก็เจ็บตัวอีก

ปล.เป็นห่วงและอยากให้ สาวประเภทสองทุกคนดูดี ^^

จร้า ๆ จะได้มีนมสวยๆ สมใจแล้ว ขอให้ สวย ๆ อึ๋ม ๆ นะจ๊ะ  โพสต์ 2012-3-6 02:53
จ้าเป็นพี่หนูปีนึง...ก็ว่าเอาพอดีตัวก็พอค่ะ ไม่ใหญ่มากอ่ะค่ะ...  โพสต์ 2012-3-6 02:50
ต้นฉบับโพสต์โดย NongPop เมื่อ 2012-3-6 02:21
อืม ดีจัยที่เห็นสาวสองเหมือนกัน อย่าหยุดสวยค่ะ สู้ ...

ก็ว่าจะโทรไปหาหมอก่อนค่ะ ถ้าอยากสวยเวลานี้อย่าได้แคร์ใครนะค๊ะ ตามใจตัวเองดีที่สุดค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย NongPop เมื่อ 2012-3-6 02:21
อืม ดีจัยที่เห็นสาวสองเหมือนกัน อย่าหยุดสวยค่ะ สู้ ...

โทรไปนัดแล้วค่ะ จะทำวันอาทิตย์ที่ 11 นี้ละ กะว่าจะทำใซต์ 375 cc น่ะค่ะ เพราะหนูคิดว่าหนูตัวใหญ่ อยากสวยทีเดียวจบ ไม่อยากมาอัพใซต์ใหม่ อิอิ ขอบคุณสำหรับกำลังใจมากๆค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย toktaknicha เมื่อ 2012-3-6 01:30
ลูกสาวหมอเทพมารายงานตัวค๊ะ ทำกับคุณหมอเหมือนกัน ตอน ...

หวัดดีค่ะพี่ นมบึ้มๆดี ชอบมากๆค่ะ หนูเป็นสาวสองเหมือนกันค่ะ อายุ 20 สูง 170 หนัก 59 พอดีเป็นคนชอบกินซะเหลือเกิน จะทำนมกับหมอเทพวันอาทิตย์นี้ละค่ะ กะว่าจะทำใซต์ 375 cc ไม่รู้จะโอหรือป่าวนะค่ะพี่ รูปพี่ที่เป็นรูปปล่อยผมนมใหญ่ดีค่ะ แต่ขอโทษน่ะค่ะ รูปตอนที่พี่มัดผม ทำไมมันดูไม่ใหญ่แล้วค่ะ มันยุบลงไปแล้วหรอ

สวยเวอร์ ทั้งคนทั้งของ.....
ต้นฉบับโพสต์โดย Nick1991 เมื่อ 2012-3-6 04:43
หวัดดีค่ะพี่ นมบึ้มๆดี ชอบมากๆค่ะ หนูเป็นสาวสองเหม ...

พอดีนมพี่คล้อยแล้วค่ะ มันเลยดูเล็ก เพราะว่าตำแหน่งของน้องนมเลื่อนลงจากตำแหน่งเดิมน่ะจ่ะ

ไงก็ขอให้น้องนมออกมาสวย ๆ นิ่ม ๆ อึ๋ม ๆ นะจ๊ะ

ทำเหนือกล้ามเนื้อหรือใต้ผิวหนังค่ะ ถ้าทำใต้กล้ามเนื้อนมจะไม่ค่อยชิด  โพสต์ 2012-3-7 00:06
ขอบคุณค่ะพี่ พี่ทำเหนือหรือใต้กล้ามเนื้อมาค่ะ หนูว่าจะทำทรงสูงน่ะค่ะ  โพสต์ 2012-3-7 00:03
ต้นฉบับโพสต์โดย moonshine เมื่อ 2012-3-6 08:28
สวยเวอร์ ทั้งคนทั้งของ.....

ขอบคุณค่ะ

สวยอึ๋มมากๆเลยค่ะ ไม่ทราบว่าหลังจากทำไปนานแค่ไหนหน้าอกถึงจะคล้อยสวยคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย mixmic เมื่อ 2012-3-6 23:36
สวยอึ๋มมากๆเลยค่ะ ไม่ทราบว่าหลังจากทำไปนานแค่ไหนห ...

แล้วแต่การนวดของแต่ละคนค่ะ แต่ที่ของต๊อกแต๊กคล้อยเร็ว เพราะไม่ชอบใส่เสื้อในค่ะ

สู้ๆ นะคะ หลังทำมาแล้วก็พยายามรักษาตัวเยอะ ๆ นะค๊ะ จะได้มีน้องนมแล้ว  โพสต์ 2012-3-9 02:24
สวยจังคะคุณtoktaknicha ทั้งคนทั้งของเลยค่ะ จะไปทำเมษานี้ รู้สึกตื่นเต้นกลัวๆ  โพสต์ 2012-3-8 18:08
จร้า ๆ ถ้าไม่ใส่มันจะคล้อยไวกว่า อิอิ  โพสต์ 2012-3-8 16:58
อ้าวไม่ใส่เสื้อในแล้วมันจะคล้อยเร็วหรอคะ งั้นจะได้โนบราสักปี ประหยัด  โพสต์ 2012-3-8 07:40
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-19 14:31:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีเรื่องอยากปรึกษาทุกท่านคะ พอถึงวันจะทำจริงก็เกิดลังเล ขึ้นมาค่ะ สาเหตุก็เรื่องเงินอ่ะคะ เราได้คุยกับเพื่อนๆ เพื่อนส่วนใหญ่ไม่ค่อยอยากให้ทำหน้าอกค่ะ อยากให้เราเก็บเงินไว้ ถ้าเหลือใช้แล้วค่อยทำ ทำปีหน้าก็ไม่สาย แต่ใจเราอยากทำตอนนี้อ่ะคะ แต่เราก็ไม่ได้มีเงินอะไรมาก อันนี้พูดเรื่องจิง เงินที่จะทำก็เป็นเงินโบนัสอ่ะคะ ที่เก็บไว้ เราเลยเกิดความลังเล เพราะถ้าอนาคตต้องใช้เงิน เงินเก็บเราก็มีไม่เยอะ เครียดค่ะ ฟังหลายคน เลยไม่รู้จะทำ ไม่ทำดี

ถ้ายังลังเลก็ยังไม่ต้องทำดีกว่าคะเก็บเงินไว้ใช้ก่อนดีกว่านะ  โพสต์ 2012-3-19 16:29
เราก็จะทำค่ะ เด๋วจะโทรไปนัดหมอ หาข้อมูลมานานมากๆ ได้เวลาทำซะที ใส่เสื้อผ้าอะไรจะได้ไม่ต้องคอยยัด คอยดัน ทำก่อนสงกรานต์อาจจะได้เจอสาวๆในดั้งโด่งนะค๊ะ

โทรนัดได้วันไหนจ้ะ หวังว่าคงได้เจอกันนะคะ  โพสต์ 2012-3-20 06:00
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้