ดู: 3970|ตอบกลับ: 35
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทำจมูกกะกรีดตา

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนช่วยแนะนำหน่อยค่ะตอนนี้อยากทำจมูกกะกรีดตามากๆเลยค่ะ เราชอบสไตล์ของนักร้องวง 2ne1อะค่ะ
มีรูปโพสให้ดูด้วยอะค่ะว่าสามารถทำใกล้เคียงกันได้หรือเปล่าค่ะ รบกวนช่วยบอกหน่อยค่ะว่าทำที่ไหนดี
และจะมีส่วนคล้ายบ้างไหมอะ
อันนี้ภาพปัจจุบันนะค่ะ รู้อยู่ว่าต้องลดความอ้วน
รู้ว่าหวังสูงเกินไปแต่ยังไงอยากให้ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ
ที่เอาตัวอย่างของ Park bom มาเนียเพราะชอบหน้าของเค้ามากค่ะ
ที่รู้มาว่าเค้าทำตากะจมูกและทำคางมา
รบกวนแนะนำแบบพอดีพอดีอะค่ะ
ขอขอบคุณอีกครั้งนะค่ะ

Picture 012.jpg (52.18 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

Picture 012.jpg

Picture 002.jpg (60.7 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

Picture 002.jpg

20091019_bom_main.jpg (22.9 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

parkbom2.jpg (55.82 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

parkbom4.JPG (8.41 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ตาแบบ นั้นไม่ไหวมั้งครับ  แต่จมูกนี้ น่าจะสวยอยู่ครับ  คุณผอมลงคงสวยน่าดูนะ .........แต่ผมชอบคนอวบนะ คิคิ
เราก็ชอบผู้หญิงสองรูปแรกมากกว่าเราว่าคุณน่ารักแล้วนะคะ
ผมว่า แค่กรีด ให้ชั้นตามันชัดหน่อยก็พอมั้งครับ
จะเอาสูงแบบนั้น ไม่ไหวมั้ง หลอกตาเชียว ดูรู้เลยอ่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-11 23:24:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆค่ะ
แต่ไปทำที่ไหนดีอะค่ะ
ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
แล้วจมูกล่ะค่ะทำที่ไหนดีอะค่ะ
รบกวนหน่อยค่ะ
หมอไหน คุณต้องดู ริวิว ในนี้ครับ ถูกใจ เคสไหน ก้อ เอาคุณหมอ ตาม เค้าไปครับ อย่าคิดว่า ทำคลีนิก ใก้ลๆบ้าน โนเนมแล้ว จะสวยนะครับ ทำกับหมอที่ ให้คำปรึกษา เยอะๆๆนะครับ พวก 3 นาที แล้วทำ อย่าไปทำนะครับ ศัลยกรรมนะครับ ไม่ใช่ ก๋วยเตี๋ยวเรือ จะได้ สั่งแค่แห้งหรือน้ำ ...........ใจเย็นนะคุณ เพราะผมเคย ลองผิดลองถูกมาก่อน เสียดายเงินมาก..............
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-12 23:29:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากเลยค่ะ
อยากรู้ว่าแล้วคุณทำที่ไหนอะค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-12 23:31:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อย่างกวางนี่ทำแค่ตากะจมูกแค่นั้นก็พอใช่ม่ะค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-12 23:46:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รบกวนช่วยตอบกันเยอะๆหน่อยนะค่ะอยากรู้อะค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-12 23:48:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รบกวนช่วยตอบหน่อยค่ะอยากทราบจังกะว่าปีหน้าจะทำอะค่ะ
ตอนนี้ลดความอ้วนอยู่และหาข้อมูลไปด้วยอะค่ะ
แก้ไขล่าสุด yonan เมื่อ 2009-11-13 00:54

ลดคนโสด เพิ่มคนมีคู่ เอ้ย ลดความอ้วน ทำจมูก แค่นี้พอก่อนครับ  อย่าเพิ่งทำเยอะ เพราะ ณ ปัจจุบันนี้ ผมเม้นไปก้อเจิลไปแล้วครับ เม้นให้คุณเนี้ย  น่ารักมากอยู่แล้วครับ ส่วนตามันเห็นไม่ชัดครับ เพราะผมไม่กล้าสบตาคุณครับเขิล เง้อ ม่ายช่าย คือคุณเขียนตาไง ก้อเลยบอกไม่ได้ว่าต้องทำรึเปล่า แต่เห็นแค่นี้ แค่ทำจมูกก้อ ผมว่าคุณก้อสวยที่สุดใน อบต. แล้วครับ
คนเรา ต้องรู้จักคำว่าพอเพียง นะครับ อยู่อย่างพอเพียง!กินอย่างพอเพียง ใช้ชีวิตอย่างพอเพียง^แล้วที่สำคัญ น่ารักอย่างพอเพียงนะครับ ไม่ใช่ น่ารัก@มากมาย@อย่างงี้
ผมก็เป็นคนที่ทำตา 2 ชั้นมาเหมือนกันครับ แต่ทีนี้ว่าเคสของผู้หญิงกับผู้ชายจะแตกต่างกัน เอาเป็นว่าศึกษาข้อมูลเยอะ ๆ นะครับ จริง ๆ แล้วราคาไม่สำคัญ สำคัญที่ฝีมือคุณหมอ .. เป็นกำลังใจให้ครับ
ทำออกมาแล้วขอให้สวยๆน่ะค่ะ เอาใจช่วยค่ะ เราคนหนึ่งที่ทำตา 2 ชั้น โชคดีนะค่ะ
ตัวเราเองก็กำลังหาที่ทำค่ะ คุณดูน่ารักอยู่แล้วนะทำจมูกน่าจะดี ส่วนตาดูไม่ออกค่ะดูโตอยู่แล้วเพราะเขียนอายไลน์เนอร์

แต่เราหน้าอ้วนกว่าคุณมากมายนัก ตอนเราผอมหน้าเราก็บานและแบนเป็นปกติ
พอตอนนี้อ้วนหน้าเป็นพระจันทร์เลย ก็แอบกังวลเรื่องทรงจมูกเหมือนกันว่าทำแล้วจะดีไหม
คือเราเห็นคนอื่นหน้าเรียวๆ กันไง

อ้อเราก็ทำตาสองชั้นเหมือนกันห้าปีแล้ว แต่ก่อนทำตาเราเล็กกว่าคุณเยอะค่ะ
เขียนตาสวยจังเลย ค่ะ อิอิอิ สอนเขียนมั่งจิ

Sandra park ตาเค้าสวย แต่อย่าไปเอาถึงขนาดนั้นเลยค่ะ

ไม่แน่นะ ถ้ามาอยู่บนหน้าเรา อาจจะไม่เข้ากับเราก็ได้อะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-16 01:23:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆค่ะที่ทุกคนให้กำลังใจนะค่ะ
ตอนนี้กวางกำลังลดความอ้วนอยู่อะค่ะ
และจะเข้าไปปรึกษาหมอเรื่องทำจมูกอยู่อะ
แต่ตอนนี้กวางเพิ่งดัดฟันได้ไม่กี่เดือนเองค่ะ
เห็นเพื่อนบอกว่าให้รอไปซักพักก่อนไม่รู้ว่าต้องรอเหมือนเพื่อนบอกหรือเปล่าค่ะ
ใครทราบบ้างค่ะรบกวนบอกหน่อยค่ะ
ขอบคุรมากๆค่ะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-16 01:24:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
11# yonan

ขอบคุณมากๆนะค่ะ
ชอบปาร์คบอมนี่เอง : )
ทำจมูกละกัน ตาเราว่าแล้วแต่เจ้าของกระทู้ค่ะ
ตาของปาร์คบอม คือ ไม่ได้สวยมากนะคะ ดูถุงใต้ตาเจ๊แกสิ!
แต่หน้าตาเค้ามีเอกลักษณ์อารมณ์แบบ โซฮี วงwondergirlค่ะ (โซฮีตาตี่ แต่คนก็ชอบเยอะมาก)
ประมาณว่าหลายๆอย่างในตัวเค้าทำให้มีเสน่ห์ แม้ว่าทั้งสองจะไม่ได้สวยเทพก็ตาม
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-16 01:36:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้เป็นรูปเพิ่งถ่ายเมื่อวันที่12 พ.ย.52 ที่ผ่านมาเองเห็นบอกว่าเห็นตากวางไม่ชัดเลยส่งมาให้ดูอะไม่รู้
ว่าถ้าเสริมจมูกแล้ว ตาจะเล็กลงกว่านี้มัยค่ะ แต่ถ้ากวางถ่ายรูปที่ไม่เขียนตามมารีวิวให้ดู
คงไม่ได้อะค่ะเพราะว่าตัวเองยังไม่ชอบเลย ถ้าอยู่บ้านไม่ส่องกระจกยังพอไหวแต่ถ้าส่องกระจกเห็นตัวเองไม่เขียนตา
ทนไม่ได้เลยอะขอสักนิดก็ยังดี
เลยส่งมาให้ดูอะค่ะ
รบกวนหน่อยนะค่ะ
ขอบคุณค่ะ

IMG0033A.jpg (15.43 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

IMG0034B.jpg (14.41 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

IMG0040A.jpg (16.63 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ถ้าเสริม ตาก้อจะเล็กลง ครับแต่ก้อ นิดเดียว จ๊ะ คุณใส่ คอนแทค ใช่มั้ย  
ถ้าใส่ก้อไม่ต้องทำตาก้อได้ แต่ถ้าให้ถาวร ก้อทำาตาก้อได้จ๊ะ จะเย็บสามจุด หรือจะกรีด ก้อแล้วแต่จะเลือกครับ
ว่าถ้าเสริมจมูกแล้ว ตาจะเล็กลงกว่านี้มัยค่ะ
>อืม ไม่เล็กลงหรอกค่ะ แต่เพราะจมูกมันจะโดดเด่นขึ้น ทำให้หลายคนคิดว่าตาเล็ก
เพราะจุดสนใจที่ตามันน้อยลงเท่านั้นเอง เราจะมัวตามองจมูกตัวเองมากขึ้นมากกว่า

เราว่าลองทำจมูกก่อน แล้วทำตาหลังจากนั้นหากยังไม่มั่นใจค่ะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-16 02:37:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะขอบคุณมากๆเลยค่ะ
กำลังจะไปทำตากะหมอหลุยส์ค่ะ  หมอก็แนะนำดี  เราอยากตาโตแต่หมอบอกว่าเราโตสุดก็ได้ไม่มาก

ไปทำด้วยกันที่หมอหลุยส์ก็ได้นะ
สวยอยู่แล้วคร้า..

แต่เกิดเป็นหญิง..อย่าหยุดสวย..

สู้ๆๆ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-17 00:21:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆเลย
กวางมั่นใจขึ้นเยอะเลยอะค่ะ
กำลังเคลียงาน
และไปขอคำปรึกษาหมอ ที่อยู่ในใจก็ 2 ที่นะ
อยากได้แบบในรูปที่โพสไว้
ถ้าได้ทำแล้วจะรีวิวให้ดูนะคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้