ดู: 3777|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมออรรถพร แล้วอยากถอดออก

[คัดลอกลิงก์]
ผมได้ทำจมูกกับหมออรรถพรมา 20 วันแล้ว แต่รู้สึกไม่ชอบเพราะว่ามันเป็นแท่งไปและแกนใหญ่ด้วยและทรงปลายเชิดๆ  และเป็นเงาๆ มันๆ
รู้สึกมันไม่เข้ากับหน้าเลย ทำให้หน้าดูดุ เกรงว่าทิ้งไว้นานกว่านี้เมื่อจมูกมันยุบตัวจะทำให้เห็นเป็นแท่งมากกว่าเดิมอีกอ่ะครับ ผมอยากจะถอดแล้วอ่ะครับ รู้สึกไม่มั่นใจกับจมูกที่ทำอ่ะทำ ตั้งแต่ทำมาไม่มีความสุขเลยมีแต่ความเครียด อีกทั้งกลัวเรื่องที่จะมีปัญหาต่อไปในอนาคต และผมเป็นคนชอบเล่นกีฬาด้วยทำให้ต้องระมัดระวังเรื่องโดนกระแทรก ทำให้รู้สึกทำอะไรได้ไม่เต็มที่ ถึงแม้ถอดไปแล้วดั้งจะแหมบแต่ก็มั่นใจกว่าตอนที่ทำอ่ะครับ
ของคนอื่นหมอก็ทำสวยนะครับ ของผมคงไม่เหมาะสมกับการทำศัลยกรรม
***อยากถามคนที่ศัลยกรรมจมูกกับหมออรรถพรแล้วหลังสามเดือนไปแล้วจมูกมันดูเป็นแท่งไหมครับคือดูหลอกตา รู้ว่าทำมาประมาณนี้อ่ะครับ ของผมตอนถ่ายรูปดูไม่ชัดเท่าไหร่ครับว่าเป็นแท่ง แต่ตัวจริงมันชัดมากคือมันดูรู้ว่าทำมาอ่ะครับ ถ้าคนอื่นรู้ว่าเราทำมาทำให้เราไม่มีความมั่นใจอ่ะครับ ตอนนี้ผมสับสนในชีวิตหมดครับว่าจะเอายังไงดี ถ้าท่านใดมีประสบการณ์ที่ทำแล้วช่วยแชร์หน่อยครับ
ขอชมรูปด้วยจร้าคอมเม้นไม่ถูก
ใช่คะ อยากเห็นรูปด้วยค่ะ คอมเม้นท์ไม่ถูกเลย ส่วนตัวก็ทำกับหมออรรถพรนะค่ะ ทำมาได้ 5 เดือนกว่าแล้วค่ะ
ไม่มีปัญหาไรค่ะ มีแต่คนบอกว่าทรงสวยดี แต่มันแล้วแต่คนชอบค่ะ บางคนว่าสวย บางคนอาจไม่ชอบก็ได้
มากคนหลายความคิดค่ะ อยู่ที่เรามั่นใจหรือชอบกับจมูํกตัวเองไหม...ลองดูสักพักนึงก่อนดีไหมค่ะ เพิ่ง 20 กว่าวันเอง
ยังไงสู้ๆค่ะ..

แสดงความคิดเห็น

ไช่ค่ะ มีรูปไหม? อายทำมุก กับคาง ที่ อรรถพรเหมือนกันค่ะ  โพสต์ 2012-2-23 14:47
ขอดูรูปด้วยครับ
20 วันเอง
รออีกนิด หมอแก้ฟรีครับ
20วันเอง ยัไงรออีกนิดดีกว่าค่ะ ตอนนี้ยัไงไม่เหนทรงจิงๆหรอกค่ะ มันยังไม่เข้าที่ดีอ่ะ
อยากเห็นรูปครับ แต่หมออรรถก็แกนใหญ่อยู่แล้วนะครับ
ตอนทำมาเดือนแรกก้อเห็นแกนชัดเหมือนกันนะ แต่ตอนนี้ก้อปกติดีนะ
น่าจะเหมือนกับเคสของผม ผมทำได้3วัน และไม่ชอบ นอยมาก หมอยินดีถอดให้ .....จ่าย 500 ค่าถอด...
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-27 16:57:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันไม่มั่นใจอ่ะครับ เวลาส่องกระจกเป็นมันๆ วาว มันไม่เหมือนจมูกคนปกติ สรุปคือมันหลอกตา มันดูออกเกินไปว่าทำจมูกอ่ะครับ เวลาคนมองหน้ามันเสียความมั่นใจ คิดในใจว่าไอ้นี้มันทำจมูกมาหรือเปล่า 555
เคยทำหน้าที่นี้เหมือนกัน แต่ของเราโชคดี .. เคสเราทำอย่างอื่นอ่ะไม่ใช่จมูก
ตั้งแต่ทำที่นี้ชีวิตเราแย่เลย... ของคุณโชคดีแก้ได้  แต่เราไม่มีทางแก้อ่ะ เสียคนไปช่วงนึง .... สำหรับคนที่ถูกใจหมอคงชอบ .... แต่ของคุณเราไม่เห็นผลงานอ่ะค่ะ แต่ถ้าไม่ชอบก็เอาออกเพื่อความสบายใจค่ะ... เอาใจช่วยค่ะ
พิมพ์ตกค่ะ ****ของเราโชคไม่ดี****
ตกลง  เป็นยังไงบ้างเเล้วครับ
อยากเห็นรูป
อยากเห็นรูปคับ ขอรูปด้วยยยย
ม่ะมีรูปหรอ.....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้