ดู: 6161|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] มีใครฉีดBotox ครบ3 ครั้งแล้ว หน้าไม่บานถาวร จริงหรือไม่

[คัดลอกลิงก์]

จากที่เคยอ่านมาน่ะค่ะ ว่า ถ้าฉีดครบ 3 ครั้งขึ้นไปแล้ว จะช่วยให้หน้าไม่บานถาวรได้

จึงมาสอบถาม เพื่อนๆ ที่ครบ 3 ครั้งแล้ว ว่าจริงหรือเปล่า
มันต้องเรื่อยๆนะแต่ว่า 3 ครั้งก็คงไม่กลับมาใหญ่เท่าเดิมแล้ว
แนะนำยี่ห้อโบท็อกด้วยค่ะ พร้อมราคาและสถานที่ค่ะ อยู่ กทม.ค่ะ ขอบคุณค่ะ
จริงหรอคะ ไม่น่าเชื่อ
ลดถาวรมั้ย มันเเล้วเเต่คนด้วยนะคะ คุณหมอบอก
ฉีดมา 3 ครั้ง ครั้งที่ 3 ครบ 6 เดือนแล้วเดือนนี้ค่ะ กำลังจะไปฉีดเพิ่ม งั้นรอดูก่อนว่าจะบานมั๊ย แต่เห็นด้วยกะเพื่อนๆข้างบนว่าไม่น่าบานเท่าเดิมอยู่ที่เราด้วย ฉีดแล้วเค้าให้เลี่ยงทานของแข็งๆเหนียวๆ เลี่ยงอะไรที่ร้อนๆ เราทำหมดที่เค้าห้าม สรุปว่าน่าจะต้องฉีดอีกค่ะ เราฉีดที่ รพ ของเมกาจ๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้