ดู: 7391|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ขูดคางที่ฉีดซิลิโคนที่ไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
ขูดคางที่ฉีดซิลิโคนที่ไหนดีคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย hatarinin เมื่อ 2012-4-15 13:20
หมอประวิทย์ มัณฑนาคลีนิค เเก้คางที่ฉีดซิลิโคนมา หมอ ...

ราคาเท่าไหร่คะ

แสดงความคิดเห็น

แล้วแต่ความยากง่ายคะ เราเคยทำตากับคุณหมอและตกแต่งแคมในด้วยคะ คุณหมอ  โพสต์ 2012-7-9 17:27
หมอประวิทย์ มัณฑนาคลีนิค ดีมากค่ะ คุณหมอทุ่มเทมาก เพิ่งไปทำมาค่ะ
หมอประวิทย์ มัณฑนาคลีนิค เเก้คางที่ฉีดซิลิโคนมา หมอดูเเลดีมาก เหมือนเราเป็นคนในครอบครัว ให้ข้อมูลตรงไปตรงมา เพิ่งไปทำมาได้ 2 วัน คางดูเข้ารูปกลับมาปรกติ จากเดิมไปทำที่โรงพยาบาลชื่อดังมา 2 ครั้ง เเล้วเบี้ยว เเต่คุณหมอประวิทย์ทำด้วยใจรักจริงๆไม่ไช่เพื่อเงิน ตอนที่ไปทำ หมอบอกว่าเเก้คางเราจากเบี้ยวให้มาปรกติเป็นงานยากเเละทั้งวันหมอรับทำการผ่าให้เราcaseเดียว ผ่าไปเกือบ 4 ชั่วโมง ทึ่งในความตั้งใจของคุณหมอมากค่ะ ตอนนี้ดูคางสวยขึ้น ขอให้บุญกุศลที่คุณหมอได้ช่วยเหลือเพื่่นมนุษย์ให้พ้นทุกข์ ส่งผลให้คุณหมอเเละครอบครัวมีความสุข สมหวัง เเละสุขภาพเเข็งเเรงด้วยค่ะ
บวมมากมะค่ะ  มีเวลาพักแค่อาทิตย์เดียวเอง  ฉีดทั้งคางและจมูก  ขอคำแนะนำด้วยน่ะค่ะ แล้วค่าใช้จ่ายพร้อมเบอร์โทรด้วยน่ะค่ะ  ขอบคุณค่ะ
คนที่ฉีดชิลิโคลน ฉีดโบท๊อกได้รึป่าว คับ
หมอประวิทย์ มัณฑนาคลีนิค ขูดคางค่าใช้จ่ายเท่าไหร่หรอคะ

แสดงความคิดเห็น

ราคคาเท่าไหร่  โพสต์ 2012-5-6 00:11
ไปทำที่ณพลักษ์ศัูลยกรรมค่ะ คุณหมออรรพันธ์ กับคุณเฟี๊ยสภรรยา เก่งจริงๆค่ะท่านเก่งด้านนี้มากค่ะ ผ่าตัดแค่ัวันละคนค่ะไม่รับเกินนี้เพราะท่านจะทุ่มเวลาให้คนไข้ได้เต็มที่คะ
ตอนนี้คางที่ไปขูดมาแล้วเป็นไงบ้างคะ  

แล้วคุณหมอประวิทย์  รับแก้ไขคางไบโอมั้ยคะ

เห็นบางคนไปขูดมาแล้วมีพังผืด  แล้วก็คางป้านๆตัดๆ  ก็เลยกลัว แต่ก็อยากแก้นะคะ  
เพื่อนๆช่วยแนะนำหมอที่เก๋งและมีจรรยาบรรณให้หน่อยตอนนี้กำลังแย่มากขอบคุณล่วงหน้านะคะ
เอารูปามาลงให้ดูบ้างคะ อยากเห็นผลงานหมอประวิทย์

บางที่อาจทำดี แต่ปากหมา ก็ไม่อยากทำคะ ไปให้แก้ ไม่ใช่ไปให้ด่า
ขอดูรูปหน่อยได้ไหมคะ อยากไปทำอ่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้