ดู: 2339|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จะเสริมจมูกแนวนี้+จะเข้ากับหน้าได้หรือไม่+แนะนำหมอเสริมแนวนี้ได้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือผมอยากทำตามรูปประกอบอะครับแล้วอยากรู้ว่า
จะเสริมจมูกแนวนี้ได้ไหมครับ+จะเข้ากับหน้าได้หรือไม่+แล้วแนะนำหมอที่เสริมแนวนี้ได้ครับ
คืออยากทำจมูกก่อนน่ะครับ แล้วค่อยแก้ไขหนังตาตก แต่จริงๆแล้วก็อยากแก้ไขหนังตาตกก่อนน่ะมันเป็นปมด้อยมาตั่งนานแล้วครับ
กลัวแก้ไขหนังตาตกแล้วมาเสริมจมูกที่หลังมันจะไม่เข้ากับหน้าอะคับเลยอยากรุ้ว่าเสริมจมูกในทรงแนวนี้จะเข้ากันหรือเปล่าครับ
ขอบคุณที่ท่านที่มาให้ข้อมูลน่ะครับขอให้สวยหล่อไปทุกท่านน่ะครับ

ให้ครับ ปลายก็คล้ายๆแล้ว เผลอๆออกมาสวยกว่าด้วย
ทำเลยค่ะจมูกคล้ายแบบมากๆๆๆ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-26 20:30:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณกลับการตอบกระทู้ครั้งนี้ครับทุกท่านแต่ผมยังไม่กล้าตัดสินใจทำเลยครับ ยังหาหมอที่ถูกใจไม่ได้เลย แต่เรื่องทรงจมูกว่าจะเอาตามรูปเคนนี้และครับ  
ทรงนี้แนะนำหมอต่อพงศ์ ที่รัชดาครับ  หมอเค้าทำจมูกออกมาทรงนี้แทบทุกคนเลยครับ(รวมถึงผมด้วย)
แต่ถ้าจะทำตาไม่แนะนำหมอท่านนี้นะครับ(เป็นห่วง)
ได้อยู่แล้ววว
ต้นฉบับก็ทำมา
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-29 19:05:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ  คุณ manambatesood ที่แนะนำคุณหมอต่อพงศ์ ที่รัชดา  ให้น่ะครับเดียวถ้าผมเสริมแล้วจะมาลงรุปให้ทุกท่านได้ดูน่ะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้