ดู: 3031|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ขูดคางที่ฉีดซิลิโคนกับหมอวรวิทย์ดีไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
สอบถามคะ การขูดคางที่ฉีดซิลิโคนกับหมอวรวิทย์ดีไหมคะ
อยากขูดเหมือนกันค่ะ อยากทรายข้อมูล
เราเพิ่งไปทำกะคุณหมอมาเมื่อวันที่13 ก.ค. ที่ผ่านมานี้เอง ใช้เวลา2ชม.  เพราะขูดเสดแล้วกะเสริมเลย ขอบอกว่าเจ็บเจงๆ หมอนัดตัดไหมวันจันที่16นี้ค่ะ รอฟังผลว่าคุนหมอจะว่ายังไง ลุ้นด้วย แอบนอยด์ว่าจะไม่สวยด้วย

แสดงความคิดเห็น

คางยุบหรือยังคะ ตกลงสวยมั้ย คางออกมายาวๆและมาเหลี่ยมตรงปลายใช่มั้ย  โพสต์ 2012-8-13 11:26
ต้นฉบับโพสต์โดย Piriya44 เมื่อ 2012-7-15 14:53
เราเพิ่งไปทำกะคุณหมอมาเมื่อวันที่13 ก.ค. ที่ผ่านมานี้ ...

เพิ่งทำมา คางยาวกว่าเดิม และหนาๆ เหมือนไม่ได้ขูดให้สั้น เหมือนเสริมให้ยาวและหนามากกว่า ไม่ชอบเลย
ไม่เห็นดีเลย ขูดมาคางยาวกว่าเดิม แข็งด้วย
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-10 11:42:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราไปขูดมาแล้ว คุณหมอใจดีมากๆคะ หลังทำโทรไปปรึกษาคุณหมอ คุณหมอใจดีไม่บ่นสักคำ

หมอไม่การตลาดด้วยคะ ดีกว่าหมอหลายๆ คน ที่หน้าม้าเยอะมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้