ดู: 1595|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทำใหม่แต่กลัว

[คัดลอกลิงก์]
เคยทำมาประมาณ1ปีแล้วปลายมันทะลุตอนนี้ถอดออกได้เกือบ2เดือนอยากทำใหม่แต่กลัวอ่า
พักจมุกก่อนครับ ให้เกินสัก 3เดือนค่อยไปทำใหม่นะครับ หรือไม่ก็ลองปรึกษาหมอก่อนนะ
ใช่คับ ลองปรึกษาคุณหมอดูก่อนนะคับ
อย่าเพิ่งท้อ สู้ๆๆนะจ๊ะ
แล้วปลายจมูก รูปร่างเปลี่ยนมั้ยค่ะ คือ แผลจากการทะลุอ่ะค่ะ
รอก่อนนะครับ ให้แผลหายสนิทแข็งแรงเหมือนเดิม

ถ้าอยากทำใหม่ก็ลองหาข้อมูลดูนะครับ

โอกาสยังมีเสมอครับ
ทำใจให้สบายน่ะคัฟ

เตรียมตัว เตรียมใจต้อนรับความสวยงาม ดั้งโด่งๆ ของจมูกครั้งใหม่คัฟ

ความผิดพลาดครั้งเก่า ที่จะจมูกจะทะลุ เกิดขึ้นได้จากหลายสาเหตุมาก

แต่ความผิดพลาดจากอดีตก็เป็นประสบการณ์ให้ตัวเราดูแลตัวเองดีๆ เลือกหมอดีๆ ฝีมือดี มีความชำนาญ

โอกาสที่จะจมูกทะลุ ก็น้อยคัฟ ความเสี่ยงก็มีน้อย

เป็นกำลังใจให้คัฟ สวยได้อยู่แล้วคัฟ สู้ๆ คัฟ

อย่าหยุดฝันตัวเองซ่ะก่อนน่ะคัฟ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-18 16:36:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆคนที่ให้กำลังใจค่ะ ตอนถอดออกก็ไม่บวมค่ะพอดีตรงที่ทะลุอยู่ในผนังด้านในค่ะไม่ได้ยื่นออกมาและไม่มีรอยแผลเป็นค่ะแค่ดูจมูกยุบลงเฉยๆแต่เวลาส่องกระจกเหมือนรูจมูกกว้างดูรั้งๆเชิดๆน่ะค่ะ
โชคดีนะคับ ที่ไม่ทะลุออกมาข้างนอก ไม่อย่างนั้นจมูกจะเสียรูปทรงเรย

ที่เคยเห็นมา ปลายยุบไปเรย แถมยังเป็นรอยแผลเป็นด้วยครับ
ใช่อ่ะเราเอาใจช่วยอีกคนนะคะ  

ชอบกำลังใจจากคุณบอบอ่ะ  อ่านแล้วใจชื้นนน

ของทุกคนก็ดีแหละ  แต่ตรงใจของคุณบอบ
เห็นด้วยๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้