ดู: 7623|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ช่วยดูให้หน่้อยครับ คนที่เคยทำปากบาง มันจะบางลงไหม แล้วทรงสวยไหมอะ ผมดูไม่เป็นอะ

[คัดลอกลิงก์]
ช่วยดูให้หน่้อยครับ คนที่เคยทำปากบาง มันจะบางลงไหม แล้วทรงสวยไหมอะ ผมดูไม่เป็นอะครับ

ส่วนคราบสีเหลืองๆ  ไม่ต้องตกใจนะครับ เป็นคราบยาป้ายแผล   แต่รบกวนพี่ๆน้องๆ ที่เคยทำมากแล้ว
ช่วยดูให้ผมหน่อยนะครับ ว่ามันจะบางลงกว่านี้ไหม   แล้ว ทรงปากเปลี่ยนไปไหม สวยไหม?
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-17 02:38:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รบกวนช่วยบอกที่นะครับ   ปล.  ขอโทษเน้อ ที่รูปใหญ่ไป  เค้าทำไม่ค่อยเป็นอ๊า *-*
ทำไมทำแต่ปากบนล่ะ? ปากล่างก็หนานะ
มันจะบางลงอย่างเห็นได้ชัดหลังจากตัดไหมครับ เพราะว่าก่อนตัดไหมมันจะดูบวมๆ เลยดูว่าบางลงไม่มากเท่าไหร่ หลังจากตัดไหมแล้วก่อบางลงอีกเรื่อยๆ นะครับ เพราะผมก่อทำเหมือนกัน จะครบ 3 เดือนวันที่ 21/2/2555 นี้เอง รู้สึกว่ามันบางลงอีกเยอะ เลย ตอนนี้ยังกังวลอยู่ว่ายังจะบางลงอีกหรือเปล่าเพราะว่่าปากจะลอกอยู่เรื่อยๆ เลยครับ ต้องรอดูเรื่อยๆ นะครับ อย่าไปคิดมาก ทำปากบนเหมือนกันครับ ปากล่างคาดว่าจะทำปามาณเดือน ก.ค. 2555 นี้ล่ะ คนที่ทำงานชอบแซวว่าปากห้อย อิอิ
เห็นผลภายใน 1 เดือนครับ
ผมคิดว่า น่าจะรอดูสักพักนะครับ... ช่วงนี้เก็บข้อมูลผมจะทำ 17 มีนาคมนี้ แต่ว่า มีงานเลี้ยงใหญ่ 30 มีนา แผลจะหายทันไหมอ่ะครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-18 23:26:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว่าจะทำ ปากล่างอยู่เหมือนกันครับ  แต่ผมกลัวว่ามันจะเห็นแผลชัดไหม  ขอถามคนเคยทำหน่อย  
ปากล่างเห็นแผลชัดไหมครับ

แล้วถ้าผมตัดปากเสร็จแล้วเนี่ย  ไปดัดฟัน ปากจะห้อยกว่าเดิมไหมครับ

ปล.  ผ่านมา7วันแล้ว  ยังไม่ค่อยปากลงเท่าไร

แต่เวลาไปเรียน  พวกปากหอยปากปู แมร่งชอบพูดว่า  นี่ทำมาแล้วหรอ  ไม่เห็นบางลง  ไม่เห็นจะสวย  ขอให้ปากเน่า บลาๆ  สารพัด  

เซงจิต  ความสาระแน่ ของมนุษย์มีกันอยู่ทุกคน ขึ้นอยู่กันว่าใครมีมากมีน้อย แล้วใครมีมารยาทไม่มีมารยาทเน้อ

เซงอิบางคนที่แมร่งไม่รู้เรื่องศัลกรรมแล้วพูดจาไม่ดี

ปางล่างแผลเป็น จะไม่ชัดเท่าปากบน ครับ
เรื่องบางลง นั้นปรึกษาหลังไมค์ ได้

แสดงความคิดเห็น

ปรึกษาหลังไมค์ ยังไงอะ ทำไม่เป็น  โพสต์ 2012-2-20 21:40
ต้นฉบับโพสต์โดย hisosuper เมื่อ 2012-2-18 23:26
ว่าจะทำ ปากล่างอยู่เหมือนกันครับ  แต่ผมกลัวว่ามันจะ ...

อย่าไปกังวลเรื่องที่คนอื่นพูดเลยครับ เราทำแล้วไม่เดือดร้อนใคร
ขอให้แผลหายไวๆ หล่อๆน่ะคับ

ขอบคุณมากครับ  โพสต์ 2012-2-20 21:39
ทิ้งเบอร์ไว้ หรือ pM มาก็ได้ครับ

086-0693369 โทรมาจะขอบคุณมากครับ *-*  โพสต์ 2012-2-25 20:24

บางลงอีกแน่ครับ นี่มันยังบวมอยู่อ่า รอชมตอนหายบวมก่อนครับเปลี่ยนทรงอย่าเพิ่งคิด

เรามีปัญหา10วันแล้วยังไม่ม้วนเข้าเลย ตรงติ่งกลางก็ห้อย อยากแก้

ppg
หมอนก คลีนิคสมชาย  โพสต์ 2012-2-26 13:09
ทำกับหมออะไรหรอครับ  โพสต์ 2012-2-23 23:57
ไปทำที่ไหนมาอ่ะครับ แผลดูสวยจัง
ดูจากรูปก่อนและหลัง ผมว่ามันคงบางลงไม่มากครับ
เพราะคุณหมอตัดออกแค่นิดเดียวจริงๆ ผมว่ามันอาจจะไม่บาง
มันยังคงหนาอยุ่เหมือนเดิมแต่แค่เป็นทรงเท่านั้นเองครับ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-24 00:02:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอามาให้ดูเพิ่มครับ  นี่ประมาณ 6-7วันมั้ง ถ้าจำไม่ผิด   มันจะม้วนไปอีกไหมอะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-24 00:03:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมว่ามันอาจจะไม่บางเฉียบ (เพราะเทียบกับของผมดู รอบเย็บมันกินปากบนเยอะกว่านี้คับ ผมทำทั้งบนล่างนะคับ) แต่ทรงสวยแน่นอนคับแววสวยมาแล้ว ใจเย็นๆปกติมันจะลดลงเรื่อย บางคน3เดือนบางคน6เดือน ผมคิดว่าหมอไม่ทำบางมากอาจเพราะทำแต่ปากบน ถ้าบางมากมันจะไม่รับกับปากล่างนะคับ มันจะดูปากห้อยเอา   เป็นกำลังใจให้คับหล่อแน่นอนไม่ต้องนอยนะคับ
เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ
หนวดยาวเรวๆๆมากกก ^^ หายเรวๆนะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-24 22:14:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ ทุกๆคอมเม้นนะครับ  แต่อยากได้บางเฉียบๆอะ T-T   อีก1เดือนไปหาคุณหมอ
แล้วค่อยทำปากล่างเลย   ปล. หนวดยาวไว้จริงๆ มากด้วย โกน1-2วันก็ขึ้นแล้ว ไวเกิ๊น  

เคยทำIPL 10ครั้งยังเอาไม่อยู่   T-T
ตะเองน่าจะทำปากล่างพร้อมกันเลยบางทีหมออาจจะกลัวว่ามันจะไม่สมดุลกันจนเกินไปอ่าค่ะแต่เราว่ามันน่าจะบางลงอีกอยู่นะใจเย็นๆก่อนค่ะ
ผมมี เคส บางเฉียบมาให้ดูครับ เค้าไปทำถึง  2 ครั้งเลยที่เดียว
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=30959

โห สวยจัง อยากได้แบบนี้มั่งอะ  โพสต์ 2012-2-25 18:03
ผมก็อยากบางเฉียบเหมือนกัน แต่ไม่มีตังค์แล้ว  โพสต์ 2012-2-25 10:09
ก็คงต้องไปหาหมอที่เขาชำนาญด้านนี้โดยเฉพาะ และแจ้งความประสงค์ว่า เราต้องการให้ปากล่างบาง 0.7 มิลลิเมตร
วัดไปเลยว่าก่อนไปทำเราหนาเท่านี้  บอกหมอเลยว่าหมอต้องตัดออกให้เหลือเท่านี้ บอกหน่วยเป็นมิลลิเมตรเลย
ไม่งั้นหมอไม่เข้าใจ และกะไม่ถูกหรอก ว่าเราจะเอาประมาณไหนครับ เอาแบบนี้แหระครับหมอจะได้มองภาพของ ว่ากี่เซน กี่มิล

พี่ก้ออยากได้แบบบางเฉียบ หมอไหนหลังไม๕์มานะ  โพสต์ 2012-3-10 02:37
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-25 18:33:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะครับ  นายข้อมูลเยอะดีเนอะ  อยากบางๆเฉียบๆเนอะ  แต่มันเกี่ยวกะโฮ้วเฮ้งปะเนี่ย

ผู้ชายต้องหนาๆๆ  แต่ผมไม่ชอบ T-T  แต่ตอนนี้ผมผ่านมายังไม่ถึง1เดือนหวังว่ามันจะบางลงอีกนะ *-*

รีวิวให้ดูเรื่อยๆ นะครับ  โพสต์ 2012-2-25 20:38
โฮ้วเฮ้ง อะไรนั้น ผมไม่ค่อยรู้เรื่องหรอกครับอิๆๆ
อยากรู้ว่าบางหรือเปล่าก็ เอาไม้บรรทัดวัด แล้วถ่ายรูปเก็บไว้เป็นหลักฐานครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้