ดู: 4308|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยแนะนำผมหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับชาวดั้งโด่ง ผมกำลังตัดสินใจที่จะที่ทำจมูกของตัวเองครับ  อยากได้คำแนะนำว่า คลีนิกที่ไหนทำจมูกผู้ชายสวยครับ ผมอยู่กรุงเทพ     ตอนนี้ในใจมีแต่สวยงามคลีนิก  

ภาพปัจจุบันคับ

คือผมเป็นคนมีกระดูกตรงจมูกนู้นอยู่ถ้าสังเกตุนะคับ  ผมอยากได้แบบเรียบๆตรงดิ่งอ่ะครับ   ข่วยผมแนะนำหมอเก่งๆหน่อยนะคับ
ถ้ามำจะดูหล่อมาก

ถ้าไม่ทำจะดูน่ารักๆ

เลือกตามบุคลิคนะครับ สู้ๆ
อันนี้ต้องลองหาดูรีวิวนะครับ เพราะหมอแต่ละคนก็ทำทรงต่างกันครับ ^^
ของเราจมูกก็มีฮัมนะ ประมานของนายตอนนี้ยังไม่ได้แบบเลย แต่จองคิวไว้ที่หมออรรถพร

แสดงความคิดเห็น

ครับ เห็นรีวิวของหมออรรถพร ก็สวยดีครับ ขอผมตัดสินใจก่อนนะครับ  โพสต์ 2012-2-15 20:14
ไม่ได้เชียหมอนะครับ แต่ชอบทรง แอบกลัวเบี้ยว นัดหมอ 7 มีนา นี้  ไปไม่ไปดีเนอ้
ไม่ต้องทำหรอก
ผมว่าดูดีอยู่แล้่วนะครับ ไม่ต้องทำหลอกครับ

dia
คิดเหมือนกันเลย  โพสต์ 2012-2-16 22:55
ลองไปดูริวิวของ สยามคลินิค สิคัฟ ถ้าจะเอากระดูกออกไห้เรียบๆ เ ห็นมีคนเคยไปทำอะ
เราไปทำกะหมอชาตรี สยามคลีนิค เพชรบุรีซอย 7 มาอะ
ที่นี่ทำผุ้ชายดีนะ จริงๆหมออรรถพรก็ดี แต่เห็นบางคนเบี้ยวอะ
อย่าทำเลย หน้าตาน่ารักมาก จมูกผช.ที่มีฮัมพ์มีเสน่ห์น๊า
ไม่ทำก็ดูดีอยู่แล้วนะ
ทำเถอะครับ ดีแล้ว มันเหมือนปม เราต้องคลายมันออก ไม่งั้นก็มานั้งเสียดายว่าไม่ได้ทำสักที

ทำเลยครับ เลือกแบบ เลือกหมอ ผมก็อ่านๆ ดูๆ อยู่เหมือนกัน

ว่าแต่ทำแล้วรีวิวด้วยนะครับ จะมาติดตาม

ได้ครับ ไว้ติดตามละกันนะครับ  โพสต์ 2012-2-18 09:25
สวยงามไม่อยากจะแนะนำให้ไปนะคะ

ทำไมหรอครับ  โพสต์ 2012-2-18 19:00
หมอเฉลิมครับ ...คับ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=3762. ลองไปดูของพี่คนนี้สิคะเราว่าหมอเค้าก็เก่งนะเห็นแต่งกระดูกอ่อนด้วยอะคะ

ขอบคุณครับสำหกรับลิงค์ ผมว่าโอเคอยู่นะ  โพสต์ 2012-2-18 09:24
ไม่ทำก๊ดูดียู่แล้วค่าบ ยิ่งทำยิ่งดูดีเข้าไปอีก
ทำจมูกปุ๊ป จะเหมือนพล ตันถเสถียร
เว้นแต่คิ้วที่ทรงไม่เหมือน
อีกนิดเดียวก็จะคล้ายณเดชนะเนี้ย
หล่ออยู่แล้ว ไม่จำเปนต้องทำนะ ถ้าจะให้ทรงเรียวโด่งๆก็จัดๆเลยครับบบบบบบบ แนะนำหมอสยามครับ ^ ^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้