ดู: 2758|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ช่วยแนะนำหน่อยครับบ (จมูกและปาก )

[คัดลอกลิงก์]
ปากผมหนามากๆ  และดั้งก็แหมบๆ  หมอไหนทำสวยบ้างครับ ชาวดั้งโด่งช่วยแนะนำหน่อยครับ
ตอนนี้เราเองก็อยากตัดปากมากค่ะกะว่าจะเข้าไปหาหมอที่เคยทำจมูกให้ที่พฤกษาคลินิกคุณหมอใจดีมาก
ในรูปถือว่าหล่อแล้วน๊า แต่ถ้าอยากทำก้อให้ทำจมูกโด่งขึ้นอีกนิด ทำปากบางลงนิดเดียว
แบบอย่าเยอะ จะหล่อมากๆๆๆๆ รอคิวสักหน่อยไปหมอเฉลิมนะคะ
เห็นด้วยกับคำตอบข้างบนค่ะ ถือว่าหล่ออยู่แล้วค่ะ ถ้าทำทำจมูกนิดหน่อยก็พอ(ถ้าอยากทำ) แต่ไม่ทำก็ได้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ar_PiChy เมื่อ 2012-2-11 00:48

ถ้าปาก ต้อง "หมอภู"  http://www.punisaclinic.com/about.html น่ะครับ
ราคา ริมฝีปากบน 10,000 บาท ริมฝีปากล่าง 10,000 บาท (ต้องสอบถามอีกทีน่ะครับ เพราะราคาอาจจะขึ้น ^^)
แต่ถ้าจมูก มีหลายคนครับ แล้วแต่สไลต์หมอ
- ถ้าอยากได้ธรรมชาติมากๆ ที่ทำมาแล้วเหมือนไม่ทำแต่หน้าดูมีมิติขึ้น ต้อง "หมอคมกริช"
    ราคา 18,000 บาท สำหรับ ผช.
- ถ้าอยากได้แบบโด่ง เหมือนเกาหลี น่าจะเป็น "หมอเฉลิม"
    ราคาขั้นต่ำ 20,000 บาท แล้วแต่ซิลิโคน (ต้องสอบถามอีกทีน่ะครับไม่แน่ใจ)
- ส่วนหมอ อีกท่าน ก็ "หมอนพรัตน์" หมอที่ทำให้ นกตีสิบ น่ะครับ
    ราคาประมาณ 20,000 บาท ถ้่าแก้ 28,000 บาท

ลองเลือกๆดูน่ะครับ ถูกใจหมอไหน ... และถ้าไปทำมาแล้ว มารีวิวให้ดูด้วยน่ะครับ ^^
โดยรวมหน้าตาดีอยู่แล้วนะครับ แต่ถ้าทำเพิ่มอีกหน่อยก็จะทำให้ดูเด่นขึ้น
ลองศึกษาข้อมูลดีดีนะครับ  ไม่ต้องใจร้อน  และเลือกหมอที่ทำออกมาแล้วมีข้อผิดพลาดน้อยที่สุด
จมูกผู้ชายสวยและเนียน  ก็หมอเฉลิม  คิวนานนนนน  แต่ทำแล้วคุ้ม
ปากตอนต้องยกให้ หมอภู  ดูจากของผมเอง และศิษย์ร่วมสำนัก  ก็ไม่ผิดหวังครับ

แต่ที่อยากแนะนำให้มากที่สุดคือ ให้ศึกษาข้อมูลด้วยตัวเอง และตัดสินใจเองครับ จะได้ไม่เสียใจภายหลัง สู้ๆๆ ครับ ..^_^..
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-11 20:55:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากกค๊าบบ เดี๋ยวลองหาข้อมูลอีกหน่อยๆๆๆๆ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-13 18:47:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ice-nice เมื่อ 2012-2-10 22:16
ในรูปถือว่าหล่อแล้วน๊า แต่ถ้าอยากทำก้อให้ทำจมูกโด่ ...

ครับ ว่าจะไปให้หมอดูก่อน ^^ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-13 18:47:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Ar_PiChy เมื่อ 2012-2-11 00:34
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ar_PiChy เมื่อ 2012-2-11 00:48

ถ้าปาก ต้อ ...

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคร๊าบ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-13 18:48:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nogde เมื่อ 2012-2-11 10:01
โดยรวมหน้าตาดีอยู่แล้วนะครับ แต่ถ้าทำเพิ่มอีกหน่อย ...

กะว่าจะไปให้หมอเฉลิมตรวจดูก่อนอีกทีนึงครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับบ ^^

แสดงความคิดเห็น

ดีแล้วครับ ปรึกษาหมอก่อน แล้วค่อยตัดสินใจ ขอให้ออกมาหล่อสมใจนะครับ  โพสต์ 2012-2-14 14:09
หมอเฉลิมไม่รับปรึกษานะครับ จองแล้วรอคิวทำเลย ตอนนี้คิวอยู่ปลายปีมั้ง แล้วก็ปิดรับจองคิวแล้วต้องรอประมาณกลางปีมั้ง
ทำปาก น่าจะดีครับ จมูกผมว่าดีอยู่แล้วนะ

เซกซี่ดีแล้วนะคับ โดยรวม แต่ถ้าอยากตัด ผมแนะนำ หมอภูษิต แถวห้างพาต้าคับ ผมทำมา 2 เดือนแล้วคับ พอใจมากคับ ราคา ข้างละ 100 00 บาทคับ รอคิวประมาณ1-2 เดือนคับ
น่ารักดีเเต่ถ้าอยากทำจมูกให้สวยที่สุดก็ต้อง เมโก๊ะมนัส
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้