ดู: 6264|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับการเล่นกีฬา ฟุตบอล บาสเกตบอล

[คัดลอกลิงก์]
น้องๆพี่ๆ ท่านใดชอบเล่นกีฬาฟุตบอลหรือบาสเกตบอลบ้างครับ เจ้าของกระทู้ชอบเล่นกีฬาบาสเกตบอลมากๆ หลังจากการเสริมจมูกแล้ว
ทำให้ไม่กล้าไปเล่นเลย กลัวโดนกระแดก เพราะจมูกยังไม่ค่อยหายบวม ก่อนเสริมฉมูกเจ้าของกระทู้ก็คิดหนักเลย ถ้าเสริมอาจไม่ได้กลับไปเล่นกีฬาอีกเลยก็ได้ รู้สึกชีวิตไม่สามารถทำกิจกรรมได้ปกติเหมือนชีวิตมันขาดอะไรไป ต้องคอยระมัดระวังตลอดโดยเฉพาะกีฬาที่มีความเสีย อยากถาม น้องๆพี่ๆ ว่าท่านใดหลังการเสริมจมูกแล้วยังเล่นบาสเกตบอลหรือฟุตบอลเหมือนเดิมบ้างครับ
เล่นได้ครับ แต่ต้องระวัง ช่ายครับ

เล่นบ้างก็ดีครับ เพราะกีฬาๆ เป็นยาวิเศษ ฮ้าไฮ้ๆ
ปัจจุบันผมเล่นวอลเลย์บอลครับ
คงกลับไปเล่นไม่ได้หลอกคับ ชนทีนึง ทะลุแน่ เพื่อนผมไปเล่น โดนชน ทะลุเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sunchai22 เมื่อ 2012-2-9 01:13

สัก 3 เดือนขึ้นไป ก้อน่าจาเริ่มเล่นได้ แต่ก้อต้องระวังให้มากถึงมากที่สุด นักกีฬาวอลเล่ย์บอลชาย ทีมชาติไทย คนนึง ผมก้อเห็นเค้าเสริมก้อยังเล่นได้ปกติคับ (ไม่รู้เสริมซิลิโคนหรือฉีด แค่รู้สึกว่าจมูกเค้าโด่งขึ้นกว่าเดิมมากอะคับ)
ปกติผมเล่นแบตมินตันครับ แต่ตอนนี้ทำมาได้ 1 เดือนละยังไม่กล้าเล่นเลย คงต้องรอ 3 เดือน เหมือนที่หลายๆ ท่านกล่าวไว้นั่นล่ะ ตอนนี้อดใจไว้ก่อนนะครับ จะได้ไม่มีปัญหาตามมาภายหลัง
อย่าเสี่ยงเรยดีกว่าค้าบ
ผมนักบาสครับ สบายมาก อาจจะชอบเอามือกางกันไว้เล็กน้อย เเต่ไม่เป็นปัญหาครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้