ดู: 2004|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] สอบถามใครเคยทำคางกับหมอภูบ้างค่ะขอคำแนะนำหน่อยจ้า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะน้องๆชาวดั่งโด่ง พี่อยากขอคำแนะนำหน่อยจ้าว่าใครเคยทำคางกับหมอภูบ้าง หมอภูทำคางโอหรือเปล่าค่ะ?? พอดีว่าพี่ได้คิวทำปากล่าง(ปากบนหมอไม่ทำให้อ๊ะ )ได้คิวทำช่วงกลางเมษาจองไว้ตั้งแต่ต้นมกราหมอคิวยาวมากกก เข้าเรื่องเลยดีกว่า^_^ไหนๆวันนั้นได้คิวทำปากแล้วก็เลยคิดว่าจะทำคางด้วยเลยเจ็บทีเดียวไปเลย แต่ไม่ค่อยเห็นใครทำคางกับหมอเลยอ๊ะอยากได้คำแนะนำหรือรีวิวคนที่ไปทำมาแล้วหน่อยค่ะ หรือว่าคางแบบนี้แค่ลองฉีดโบทอกปรับหน้าเรียว+ฟิวเลอคางก็พอ อยากให้เห็นหน้าดูคมๆเห็นคางชัดๆอะค่ะ
ขออภัยด้วยนะรูปจากมือถือไม่ค่อยชัด
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-8 00:14:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว้ายยยรูปเอียง ขออภัยด้วยรูปจากมือถือ มือใหม่โพสรูปยังไม่ค่อยเป็นอ๊ะค้าาา
ปากบนสวยแล้วครับ
เห็นด้วยกับคุณหมอภูครับว่าไม่ควรตัดปากบน ตัดปากล่างเสร็จรับรองสวยขี้นเยอะครับ

ส่วนคางไม่เห็นด้วยอย่างยิ่งครับที่จะเสริม เพราะได้สัดส่วนกับความยาวหน้าแล้ว ถ้าเสริมเข้าไปคางจะเป็นแม่มดทันที
ปัญหาเรื่องคางน่าเป็นเรื่องความเรียวมากกว่า ลองปรึกษาร.พ.ที่รับทำเหลาคางดูครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-10 04:28:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะสำหรับคำแนะนำเดี๋ยวจะลองศึกษาข้อมูลเรื่องเหลาคางอีกที ตอนนี้ตัดสินใจว่าควรจะรอทำปากให้เสร็จก่อนแล้วค่อยดูโครงหน้าอีกทีว่าจะเอาไงกับคางดี^_^
อยากทำคางอ่ะคะ
หมอภูคิวยาวขนาดนี้เลยหรอคับโหยแล้วผมจะทำปากกับคางพร้อมกันจะทำที่ไหนเนี่ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้