ดู: 2132|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

โรสอยากรู้ว่าเสริมแล้วไม่โด้งเพราะเนื้อจมูกน้อยจะสามารถทำโด่งได้ไหม

[คัดลอกลิงก์]
คือโรสทำมาแล้วละแต่ว่าเนื้อมันน้อยอะและผิวตรึงทำมามันก็สวยอยู่แต่ว่ามันไม่โด่งเลยอะค่ะความโด่งเท่าเดิมเลยอะมีเพิ่มคือสันจมูกใครรู้ว่าทำได้หรือไม่บอกโรสหน่อยนะคือโรสอยากโด่งนะจมูกโรสมันโด่งแค่ปลายและโด่งไม่มากพอทำก็เกิดปัญหาที่ว่าเนื้อน้อยเลยโด่งไม่ได้ อยากให้มันโด่งรบกวนเพื่อนๆๆช่วยโรสหน่อยนะจ้า ขอบคุณตรงนี้เลย  ขอบคุณค่ะเอารูปก่อนทำกับหลังทำให้ดูนะจ้า

Picture_19.jpg (42.56 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

รูปภาพ6271.jpg (63.92 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-12 12:42:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณจ้า
ขอให้ออกมาสวยวันสวยคืนค่า...นู๋บี
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-7 10:23:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณจ้าๆที่ช่วยแนะนำเดียวโรสจะลองดูสัก3 เดือนจมูกคงได้รูปจิงๆๆเพราะโรสไม่แน่ใจว่าตอนนี้มันบวมอยู่ปาวจ้ากัวทำมามันจะธรรมชาติมากยอมรับกัวมันเหมือนเดิมเหมือนไม่ได้ทำอะจ้า
ก่อนทำสวย หลังทำสวยมากกกกคับ ^^
เค้าว่าน่ารักดีค่ะ ก็เหมือนที่พี่เค้าพูดนะคะ คุณหมอเค้าคงพิจราณามาแล้ว...
ไม่ต้องแก้หรอกค่ะ น่ารักที่สุด.....
เราว่าโรสก็มีดั้งอยู่แล้วนะ น่ารักดี อันใหม่ทำมาน่ารักดี  ไม่เห็นจะบวมเลย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-6 17:54:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณจ้าเดียวจะลองทำดูค่ะขอบคุณค่ะ
จมูกเข้ากับหน้าแล้วอะค่ะ

อย่าแก้เลยโน๊ะ ถ้าโด่ง แล้วเนื้อจมูกน้อย เด๊วมันจะทะลุ เอาป่าวอะค่ะ

เล๊กคิดว่า ตอนทำ คุณหมอ คงพิจารณา เนื้อจมูก และความปลอดภัยให้แล้วอะค่ะ

ถ้ายังไง ลองดู ๆ ไปก่อนโน๊ะ

สู้ ๆ ค่ะ  ^_^
อั้มจ้า นู๋จะไปอำใครจ๊ะสาวน้อย พี่ไม่ได้กวนนะ เด๋วจะหาว่าพี่กวนอีก พี่อ่านแล้วเข้าใจจ้า แต่ต้องบอกนิดนึงเนอะ ไม่ว่ากันนะ
ปากนู๋มันก้อไม่น่าเกลียดน้า ลองใช้ลิปช่วยก่อนมั้ยคะ เหนว่า ใช้สีแดงสดๆด้านในกับสีนู้ดด้านนอก น่าจะเอาอยู่นะ ของพี่ มันเหว่อมากจริงๆค่ะ เลยต้องตัดมันออกมั่ง
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-6 17:42:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะพี่ปลา แต่ว่านู้อยากสวยอะแต่ว่าเดียวรอดูแบบที่พี่บอกว่ามันจะเป็นไงต่อไป เห็นพี่ปลาทำปากสวยๆๆจังอยากทำบ้างเลยละค่ะอยากได้แบบอำ อะค่ะ ไม่รู้ทำแล้วจะเข้ากับนู้ไหม
ดั้งนู๋มีอยู่แล้วนะคะ เอาขึ้นนิดเดียวก็สวยแล้วค่ะ จริงๆนะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-6 17:27:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปแรกยังไม่ได้ทำจ้า
รูปที่2เสริมแล้วจ้า
รูปที่2พึงทำได้ประมาณวันที่7ได้จ้า
ศึกษาข้อมูลว่าประมาณ3-4เดือนจะไปแก้อะจ้ารบกวนเพื่อนๆๆช่วยหน่อยนะจ้า ยอมรับว่าหนักใจจ้าทำมาไม่โด่งเลยอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้