ดู: 2126|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

โรสอยากรู้ว่าเสริมแล้วไม่โด้งเพราะเนื้อจมูกน้อยจะสามารถทำโด่งได้ไหม

[คัดลอกลิงก์]
คือโรสทำมาแล้วละแต่ว่าเนื้อมันน้อยอะและผิวตรึงทำมามันก็สวยอยู่แต่ว่ามันไม่โด่งเลยอะค่ะความโด่งเท่าเดิมเลยอะมีเพิ่มคือสันจมูกใครรู้ว่าทำได้หรือไม่บอกโรสหน่อยนะคือโรสอยากโด่งนะจมูกโรสมันโด่งแค่ปลายและโด่งไม่มากพอทำก็เกิดปัญหาที่ว่าเนื้อน้อยเลยโด่งไม่ได้ อยากให้มันโด่งรบกวนเพื่อนๆๆช่วยโรสหน่อยนะจ้า ขอบคุณตรงนี้เลย  ขอบคุณค่ะเอารูปก่อนทำกับหลังทำให้ดูนะจ้า

Picture_19.jpg (42.56 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

รูปภาพ6271.jpg (63.92 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-6 17:27:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปแรกยังไม่ได้ทำจ้า
รูปที่2เสริมแล้วจ้า
รูปที่2พึงทำได้ประมาณวันที่7ได้จ้า
ศึกษาข้อมูลว่าประมาณ3-4เดือนจะไปแก้อะจ้ารบกวนเพื่อนๆๆช่วยหน่อยนะจ้า ยอมรับว่าหนักใจจ้าทำมาไม่โด่งเลยอะ
ดั้งนู๋มีอยู่แล้วนะคะ เอาขึ้นนิดเดียวก็สวยแล้วค่ะ จริงๆนะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-6 17:42:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะพี่ปลา แต่ว่านู้อยากสวยอะแต่ว่าเดียวรอดูแบบที่พี่บอกว่ามันจะเป็นไงต่อไป เห็นพี่ปลาทำปากสวยๆๆจังอยากทำบ้างเลยละค่ะอยากได้แบบอำ อะค่ะ ไม่รู้ทำแล้วจะเข้ากับนู้ไหม
อั้มจ้า นู๋จะไปอำใครจ๊ะสาวน้อย พี่ไม่ได้กวนนะ เด๋วจะหาว่าพี่กวนอีก พี่อ่านแล้วเข้าใจจ้า แต่ต้องบอกนิดนึงเนอะ ไม่ว่ากันนะ
ปากนู๋มันก้อไม่น่าเกลียดน้า ลองใช้ลิปช่วยก่อนมั้ยคะ เหนว่า ใช้สีแดงสดๆด้านในกับสีนู้ดด้านนอก น่าจะเอาอยู่นะ ของพี่ มันเหว่อมากจริงๆค่ะ เลยต้องตัดมันออกมั่ง
จมูกเข้ากับหน้าแล้วอะค่ะ

อย่าแก้เลยโน๊ะ ถ้าโด่ง แล้วเนื้อจมูกน้อย เด๊วมันจะทะลุ เอาป่าวอะค่ะ

เล๊กคิดว่า ตอนทำ คุณหมอ คงพิจารณา เนื้อจมูก และความปลอดภัยให้แล้วอะค่ะ

ถ้ายังไง ลองดู ๆ ไปก่อนโน๊ะ

สู้ ๆ ค่ะ  ^_^
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-6 17:54:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณจ้าเดียวจะลองทำดูค่ะขอบคุณค่ะ
เราว่าโรสก็มีดั้งอยู่แล้วนะ น่ารักดี อันใหม่ทำมาน่ารักดี  ไม่เห็นจะบวมเลย
เค้าว่าน่ารักดีค่ะ ก็เหมือนที่พี่เค้าพูดนะคะ คุณหมอเค้าคงพิจราณามาแล้ว...
ไม่ต้องแก้หรอกค่ะ น่ารักที่สุด.....
ก่อนทำสวย หลังทำสวยมากกกกคับ ^^
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-7 10:23:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณจ้าๆที่ช่วยแนะนำเดียวโรสจะลองดูสัก3 เดือนจมูกคงได้รูปจิงๆๆเพราะโรสไม่แน่ใจว่าตอนนี้มันบวมอยู่ปาวจ้ากัวทำมามันจะธรรมชาติมากยอมรับกัวมันเหมือนเดิมเหมือนไม่ได้ทำอะจ้า
ขอให้ออกมาสวยวันสวยคืนค่า...นู๋บี
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-12 12:42:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้