ดู: 15575|ตอบกลับ: 83
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Sex หลังจากการทำจมูก

[คัดลอกลิงก์]
เรามีเรื่องสงสัยมาถามทุกคนน่ะครับ เป็นเรื่องใกล้ตัวมากทีเดียว อาจจะส่วนตัวเกินไปนิดส์นึง แต่ขออนุญาติโพสต์นะครับเพราะมันเป็นเรื่องที่เรา ส่วนใหญ่ต้องเจอ

1. หลังจากทำจมูกแล้วสามารถจูบแบบบดขยี้เหมือนเดิมได้หรือเปล่าครับ หรือว่าต้องระวังอยู่ตลอดเวลา ไปตลอดชีวิตเลย
2. แล้วช่วงที่ทำ Oral Sex เนี่ย จะมีปัญหาบ้างไหมเอ่ย เพราะบางทีมันก็มีสัมผัสกะช่วงจมูกอยู่ไม่น้อย

ขอบคุณทุกความคิดเห็นจากรุ่นพี่ที่มีประสบการณ์มาแล้วนะครับ
โอ๊ะโอ ไปต่อไม่ถูกเลยอ่ะค่ะ รีล่างว่างัย
จูบแบบบดขยี้ ผมว่าด้วยความเป็นสัณชาตญานของตัวเราเอง
พอเราเสริมจมูกมาแล้ว มันจะระวังเป็นพิเศษมากขึ้นนะครับ คงจะไปบดบี้กันเหมือนเมื่อก่อนไม่ได้มาก
แต่ก็คิดว่า มันคงไม่ได้เป็นปัญหาอะไรนะครับ  อันนี้ผมก็เดาเอานะเพราะยังไม่ได้เสริม แล้วก็ยังไม่ได้มีประสบการณ์ครับ
555+
^^"

รอรีล่างแล้วกันนะครับ
โยนซะงั้นนะคะน้องแบงค์
ตามความรู้ที่มีความเชี่ยวชาญทางด้านทฤษฏี ขอแสดงความคิดเห็นนะคะ
ถ้าทำแบบพอสมควร แบบปกติ ไม่รุนแรงมากไป ไม่น่าจะมีปัญหาค่ะ
คนที่ทำจมูกมาจะระวังตัวแบบอัตโนมัติเลยค่ะ อย่างกิ๊ฟจะดีง บีบขยี้ ยังไงก็ไม่เคยเป็นอะไรเลยนะคะ
แต่ถ้ากระแทกแบบเสยขึ้นจากปลายจมูก เพียงแค่นิดเดียว จะรู้สึกแปล๊บๆเลยหล่ะค่ะ
ว่าแต่ จขกท. คงไม่รุนแรงขนาดนั้นหรอกนะคะ ^-^
เข้ามาดูผู้เชียวชาญตอบ
อิอิอิ
555+
พี่กิฟท์มาตอบแล้วครับ
เอ่อ...จะเป็นผู้เชี่ยวชาญ ดีไหมหว่า ...
งั้นตอบข้อเดียวได้ป่ะ ลุงยังทำได้ปกตินะ จูบแบบดูดดื่ม เนี่ย
ไม่เห็นจะไม่รู้สึกอะไรเลย พอดีอารมณ์มันพาไป ....รึว่าไง
ถ้าเปนผมนะ ครับ เมื่อถึงเวลานั้น จิง เอาช้างมาฉุด ก้อไม่อยู่ แล้ว ก๊าบบบบบบบบบบบบบบ ... ลุยเลยเพ่น้อง
กรี๊ดๆๆๆ..เข้ามาอ่านด้วยความอยากรู้อยากเห็น...
//และก็หน้าแดงฉ่าออกจากกระทู้ไป....เขินอ่ะ...
ไม่ไหวนะครับ ลุง
5555
เอ่ออออออ.... ขอไปพิสูจน์ก่อน แต่ข้อ 2 นู๋จะพิสูจน์งัยอ่า -*-
ทำได้เป็นปกติหลังจากจาก 6 เดือนไปแล้วครับ คิคิิคิ แค่ระวังหัวคู่เราเสยที่ปลายจมุกก้พอครับอิอิอิ
ไม่ได้คิดไรน้าา แค่มาสังเกตการณ์่อ่ะ จิง จิ๊งงงงงงงงงงง

รอรีล่างอยู่น่ะ อิอิอิ
555 :) ฮาดี มีไรแปลกๆๆเยอะ
ผมขอตอบข้อ 2 ครับ  จมูกอาจจะหักได้ เพราะ โดนสากตี หน้า !!!!!!!!
ล้อเล่นๆๆ ไม่รู้จริงๆๆ 555555
555+++ ขอเข้ามาอ่านดู..ใจนึงอยากจะตอบอีกใจนึงก้อเขิล หุหุ

ตอบข้อ2..ก้อต้องเตี้ยมกันก่อนกะคู่ของเรา[[แต่ถ้าเป็นแฟนคงรู้แหล่ะว่าเราทำจมูกมา เอิ้ก เอิ้ก]]...ว่าเนี่ยเทออย่ากดหัวชั้นแรงนะ[[เป่าทะลึ่งนะ เพราะบางที่เราอาจทำมาแแบบว่าธรรมชาติมากๆจนเค้าดูไม่ออกงี้]]..ประมาณมาจะได้รับ-ส่งเราแบบระมัดระวังตัวรัยแบบนี้ อิอิ..

รอท่านต่อไปมาแชร์บ้าง..รัยบ้างแล้วกันโน๊ะ 55++......แต่หนูขอซุ่มอ่านต่อนะ อิอิ..
ชอบกระทู้นี้จัง ขำจนเกือบตกเก้าอี้ละ
Best post of the day จริงๆนะคะ
^
^
^
ข้างบนตลกอะ..อิอิ

มาแอบอ่านแบบเขินๆ..

แต่ไม่มีความเห็น..อิอิ..

ข้างล่างว่าไง...
เอ่อ...จะเป็นผู้เชี่ยวชาญ ดีไหมหว่า ...
งั้นตอบข้อเดียวได้ป่ะ ลุงยังทำได้ปกตินะ จูบแบบดูดดื่ม เนี่ย
ไม่เห็ ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-11-6 17:39

555++ เอาซะเห็นภาพเลย
อ่่านทู้นี้แล้วค่อยสบายใจหน่อย ชอบๆ
ถ้าเปนผมนะ ครับ เมื่อถึงเวลานั้น จิง เอาช้างมาฉุด ก้อไม่อยู่ แล้ว ก๊าบบบบบบบบบบบบบบ ... ลุยเลยเพ่น้อง ...
ต้นฉบับโพสโดย yonan เมื่อ 2009-11-6 17:59

ถูกใจให้กิ๊ฟจ้า
555 :) ฮาดี มีไรแปลกๆๆเยอะ
ผมขอตอบข้อ 2 ครับ  จมูกอาจจะหักได้ เพราะ โดนสากตี หน้า !!!!!!!!
ล้อเล่นๆๆ ไม่รู้จริงๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย kimjiboi เมื่อ 2009-11-6 19:06

555+++++ ชอบๆๆ
สงสัยอยู่พอดีเลยคับ คนที่มีประสบการณ์ รบกวนหน่อยนะคร๊าบบบบบบบบ  อิอิ ^^
อะไร ที่ทำแล้ว สบายใจ สบายตัว ก้อทำเต็มที่ไปเลยครับ เป้าหมายมีไว้พุ่งชน จัดไปอย่าให้เสีย  คนไทยถ้าคิดจะทำ(พิเรนท์)อะไรไม่เคยแพ้ชาติใดในโลกครับ ............สู้โว้ย
อายตอบเหมือนกันอ่ะ ... แต่อ่ะน่ะ จริงๆๆ มันก็เป็นเรื่องใกล้ตัวแหละ...ทำจมูกมาประมาณปีนึง ก่อนเจอกะคุณสามี..

ยืนยันว่าทำได้ บดขยี้ สบาย โลดดๆๆๆๆ ตามแต่สะดวกเลยยย... แค่ระวังช่วงทำใหม่ ๆๆ สัก สอง อาทิตย์แแรก แบบว่า ช่วงนั้น จมูกตึง ปากตึงจ้า....มันจะระวังตัวไปโดยปริยายฮับบบบบ...

ตอบเสร็จแร้วจะกล้าเข้ามาอ่านกระทูนี้ รึป่าวเนี่ย หุหุ.... อายจัง...  ไปแร้ววววววววววว..แว้บบบ..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้